Hỏi gì đáp nấy

calcifer

Active Member
Ðề: Hỏi gì đáp nấy

bên ttvnol có 1 cậu bán đây anh này:

HD Player,HDD 500GB,1TB,2TB,3TB. Phụ kiện,dây HDMI Sony,HDD Box Buffalo,Seagate,Dock Orico,copy phim HD 3D... Về rất nhiều HDD các loại từ 500GB đến 3TB giá siêu tốt,free film theo yêu cầu... - TTVNOL

badamgiak23

Well-Known Member
Các bác xem phim nhiều cho e hỏi: Cách đây vài năm hoặc chục năm e ko nhớ, trên đài truyền hình Hải Phòng có chiếu 1 bộ phim về chủ đề Mafia. E nhớ có đoạn thằng a trai trong đám cưới em gái mình đã dùng súng bắn chết em gái và thằng e rể (vì nghi là nội gián), sau đó thì đài truyền hình hải phòng không chiếu tiếp nữa (Có lẽ do quá bạo lực). Em giờ muốn tìm lại phim đó mà không biết tên phim, có bác nào đã xem qua hoặc biết phim này giúp e với.

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Re: Hỏi gì đáp nấy

Các bác xem phim nhiều cho e hỏi: Cách đây vài năm hoặc chục năm e ko nhớ, trên đài truyền hình Hải Phòng có chiếu 1 bộ phim về chủ đề Mafia. E nhớ có đoạn thằng a trai trong đám cưới em gái mình đã dùng súng bắn chết em gái và thằng e rể (vì nghi là nội gián), sau đó thì đài truyền hình hải phòng không chiếu tiếp nữa (Có lẽ do quá bạo lực). Em giờ muốn tìm lại phim đó mà không biết tên phim, có bác nào đã xem qua hoặc biết phim này giúp e với.

Nếu phim của Nga thì đó là bộ phim Chuột Chũi bác ạ.

dragonlee

Well-Known Member

Alo Alo, có bác nào còn lưu phim 720p không em nhờ vả tí :D

wrongturn

Chào các Bác, lâu lắm rồi em không ghé thăm ngôi nhà HDVN và HD Hải Phòng. Chúc các Bác năm mới mạnh khoẻ và mãi giữ được niềm đam mê HD.
Số là Phụ huynh em mới mua được cái Tivi LCD, trước kia em cũng tập tẹ biết tý chút về phim ảnh HD, nên cũng muốn mua 1 cái đầu phát HD và 1 bộ âm thanh 5.1 với kinh phí tầm khoảng 10tr hoặc hơn 1 tý (thực lòng là em chỉ cố được đến thế, thích xem phim HD lâu lắm rồi nhưng điều kiện ko cho phép và trình độ thưởng thức cũng có giới hạn)
Em nhờ các Bác tư vấn hoặc chỉ chỗ cho em. Có thể em sẽ mua cái đầu phát HD trước xem tạm với bộ loa vi tính, còn bộ 5.1 em sẽ cố cày cuốc thêm (mua đồ cũ từng món cũng được).

bobby_lee

Member

Chào các Bác, lâu lắm rồi em không ghé thăm ngôi nhà HDVN và HD Hải Phòng. Chúc các Bác năm mới mạnh khoẻ và mãi giữ được niềm đam mê HD.
Số là Phụ huynh em mới mua được cái Tivi LCD, trước kia em cũng tập tẹ biết tý chút về phim ảnh HD, nên cũng muốn mua 1 cái đầu phát HD và 1 bộ âm thanh 5.1 với kinh phí tầm khoảng 10tr hoặc hơn 1 tý (thực lòng là em chỉ cố được đến thế, thích xem phim HD lâu lắm rồi nhưng điều kiện ko cho phép và trình độ thưởng thức cũng có giới hạn)
Em nhờ các Bác tư vấn hoặc chỉ chỗ cho em. Có thể em sẽ mua cái đầu phát HD trước xem tạm với bộ loa vi tính, còn bộ 5.1 em sẽ cố cày cuốc thêm (mua đồ cũ từng món cũng được).

Mang 10 triệu đến đây tôi đổi cho bộ HD player + HDD + bộ âm thanh 5.1, vẫn còn tiền uống bia !

nqvinh82

Active Member

các bác cho em hỏi một tí. em định mua một con dock 2 bay hoặc 3 bay để cắm ổ cứng hàng orico. có bác nào thừa định bán đi hoặc bác nào biết chỗ bán cho em xin ít thông tin được không ah. thanks các bác

dragonlee

Well-Known Member

Nếu chưa tìm được mời bác ghé 28 Văn Cao bác nhé.

Pate

Member

H 9999

Active Member

có a e nào chơi 2 con này chửa MARANTZ KI PEARL LITE ? CHO EM TÍ KINH NGHIỆM VỀ CÁC EM NÓ ĐỂ EM LẤY THÊM TINH THẦN TRƯỚC KHI XUỐNG TAY NÀO ! em đang định múc đây ! chắc chờ 1...2 tuần nữa hàng về.... 3 CỤC CẢ CỤC RADIO NỮA GIÁ 4 NGÀN EU NHƯNG CHẮC E CHỈ MÚC 2 CỤC CD VÀ ÂM LY

chucuoihp

Member

Tình hình là cháu đang muốn coi 3d tí nên muốn làm 1 em tivi or proj tầm 15tr tiền tươi hoặc trên thì trả góp. Các cụ cho cháu tí tham khảo người đi trước tí với ạ. Tks

Bên trên