Hỏi gì đáp nấy

HHN

Active Member
Ðề: Bác nào đang sài z5500 để xem HD cho em nghe thử trước khi quyết định với, xin cám ơn và hậu tạ.

Bác có thể cụ thể ở Hải Phòng được không ạ nghĩa là tìm kiếm mua ở đâu giúp em với, vẫn cần bác nào có z5500 cho em nghe ké với, anh em giao lưu.
T7 hoặc CN bác Alô cho iem qua nhà em nghe thử bộ Pioneer của em đi. giá mềm hơn Z5500 nhiều mà em thấy còn nhiều thứ hữu dụng hơn Z5500 đới :D chws tầm tiền đó mà mua Z5500 theo thiển ý của em là hơi phí với nguồn hàng như ở HP mình :D có thể mỗi người có một cánh nghĩ khác nhưng bác cứ nghe thử rồi hãy mua :D nhưng trước khi gọi thì SMS trước nhé :-c hoặc em sẽ gọi lại cho bác, vì em đang có lệnh truy nã nên số lạ em không nghe đâu bác thông cảm ;)
Phôn: 0903205305

reback

Ðề: Bác nào đang sài z5500 để xem HD cho em nghe thử trước khi quyết định với, xin cám ơn và hậu tạ.

T7 hoặc CN bác Alô cho iem qua nhà em nghe thử bộ Pioneer của em đi. giá mềm hơn Z5500 nhiều mà em thấy còn nhiều thứ hữu dụng hơn Z5500 đới :D chws tầm tiền đó mà mua Z5500 theo thiển ý của em là hơi phí với nguồn hàng như ở HP mình :D có thể mỗi người có một cánh nghĩ khác nhưng bác cứ nghe thử rồi hãy mua :D nhưng trước khi gọi thì SMS trước nhé :-c hoặc em sẽ gọi lại cho bác, vì em đang có lệnh truy nã nên số lạ em không nghe đâu bác thông cảm ;)
Phôn: 0903205305

Pộ Piolo của bác mua h giá nhiêu nhỉ,em đăng ký nhé,nhà nghèo nên cũng chỉ dám mo uóc bộ B&W thoai

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: MyTV đang khuyến mại-có nên dùng không ạ?

Perfect!
Không chỉ kênh HD mà ngay cả kênh WC SD cũng đẹp hơn TH cáp rất nhiều.
Các bác nào chưa đăng ký MyTV tiếc đứt ruột nhé :))

Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Nhờ các Pro tư vấn cho mình xem chọn gói thuê bao Internet tại nhà hợp lý?
Nhu cầu chính: down phim =torent, khoảng 4 phim/tuần, nhiều hơn ko xem kịp.
Cảm ơn các pro trước.

Anh vào đây nghiên cứu xem có dùng được không. Đường truyền 2M cũng kéo tàm tạm rồi. Em đang dùng ADSL viettel thấy cũng ổn, đường truyền ít khi đứt lắm mà phục vụ thì nhiệt tình.
http://viettelhaiphong.com/index.ph...50000-thang&catid=3:tintuckhuyenmai&Itemid=29

Chết quên mất, hôm nay hết hạn rồi. Anh thử gọi xem có còn làm được nữa không.

Mountain

Member
Ðề: MyTV đang khuyến mại-có nên dùng không ạ?

Em cũng chỉ mới xem 10 p trận Hàn Quốc - Hy Lạp.
Qúa là ngon luôn.

manhthang

Huyền Thoại

Em thì lại thích MyTV vì có thể xem chương trình truyền hình bất cứ lúc nào :)
Và hơn nữa, rõ ràng là các sếp của VNPT ưu ái con đẻ MyTV hơn là VipTV, việc ít kênh chắc chắn sẽ được khắc phục trong vòng 1 sớm 1 chiều thôi.
Buổi đầu khai mạc WC, em còn bực mình vì xem 1 lúc lại bị khựng hình, từ buổi thứ 2 trở đi xem WC HD quá ngon không phải lăn tăn điều gì, kể cả các kênh SD của MyTV cũng đẹp hơn TH cáp nhiều :D

Mountain

Member

Em thì lại thích MyTV vì có thể xem chương trình truyền hình bất cứ lúc nào :)
Và hơn nữa, rõ ràng là các sếp của VNPT ưu ái con đẻ MyTV hơn là VipTV, việc ít kênh chắc chắn sẽ được khắc phục trong vòng 1 sớm 1 chiều thôi.
Buổi đầu khai mạc WC, em còn bực mình vì xem 1 lúc lại bị khựng hình, từ buổi thứ 2 trở đi xem WC HD quá ngon không phải lăn tăn điều gì, kể cả các kênh SD của MyTV cũng đẹp hơn TH cáp nhiều :D

Khựng lại và tốc độ rùa bò có lẽ là do nhiều người cùng kết nối tới máy chủ nhiều quá chăng?
Em đồng ý với bác Thắng là các trận sau quá ngon, không thể chê vào đâu được.

dividi

Member

Hi các bác, e có chút vấn đề về phần nhìn mong được các bác chỉ dẫn:
- E đang xem film HD bằng máy tính, dùng chú card hình ATI 4350 cắm cổng HDMI từ card hình==> HDMI của sound Asus Xonar==> Tivi thì hình ảnh nó không kín hết màn hình, e đang dùng con tivi SS serial 5.

manhthang

Huyền Thoại

Hi các bác, e có chút vấn đề về phần nhìn mong được các bác chỉ dẫn:
- E đang xem film HD bằng máy tính, dùng chú card hình ATI 4350 cắm cổng HDMI từ card hình==> HDMI của sound Asus Xonar==> Tivi thì hình ảnh nó không kín hết màn hình, e đang dùng con tivi SS serial 5.

Xem hướng dẫn scaling ở đây nhé
http://hdvietnam.com/diendan/showpost.php?p=377401&postcount=5

Bên trên