Hỏi gì đáp nấy

AnhDungGSM

Ðề: Hỏi gì đáp nấy

em đang cần mua cái dock HDD dual và cái HDD 2T, bác nào biết chỗ bán chỉ em với . Tất nhiên là giá hữu nghị nhé :D :D

tuandra

Các bác ơi có ai biết ở HP có chỗ nào bán tấm composite ko chỉ giúp em với

Các bác cho hỏi sao em xem TMT5 nếu dùng kênh tiếng DTS HD Master cứ xem bình thường thì không sao. nhưng tua đi hoặc chuyển đoạn thì Amply lại không nhận DTS HD Master nữa mà chuyển sang Direct?

_Ma_

E thấy mấy bác trong HCM có mấy bộ loa 5.1 comle nhìn rất đẹp, giá lại mềm nữa (như e Sony màu gỗ này )Loa dàn 5.1
các bác biết ở HP có chỗ nào bán những bộ như thế chỉ dùm e với

Chỉnh sửa lần cuối:

Các bác cho hỏi sao em xem TMT5 nếu dùng kênh tiếng DTS HD Master cứ xem bình thường thì không sao. nhưng tua đi hoặc chuyển đoạn thì Amply lại không nhận DTS HD Master nữa mà chuyển sang Direct?

Hỏi mãi chẳng ai chịu trả lời thì tự mày mò rồi tự trả lời:
Sau khi Update cái phần mềm TMT5 thì tua tiến, tua lùi, chuyển chapter Receiver lại nhận DTS HD Master bình thường.
Vấn đề là cái TMT5 khi viết chương trình nó bị lỗi bây giờ thằng Hãng mới biết và viết thêm cái bản vá lỗi.
Xin chia sẻ kinh nghiệm lại với các anh em.

buihung

Administrator

Hỏi mãi chẳng ai chịu trả lời thì tự mày mò rồi tự trả lời:
Sau khi Update cái phần mềm TMT5 thì tua tiến, tua lùi, chuyển chapter Receiver lại nhận DTS HD Master bình thường.
Vấn đề là cái TMT5 khi viết chương trình nó bị lỗi bây giờ thằng Hãng mới biết và viết thêm cái bản vá lỗi.
Xin chia sẻ kinh nghiệm lại với các anh em.
Hehe, chịu khó mầy mò đỡ tốn 500k bác Sơn nhỉ.

HHN

Active Member

Thảm ở đấy không có loại đẹp bác nhỉ; loại dùng cho phòng khách/ phòng ngủ tầm 300 - 500K, em vẫn chưa tìm được.
Bác cần loại đẹp đến đâu cũng có mờ, chỗ bên cạnh triển lãm ấy bên đường Nguyễn Đức Cảnh, trước em mua một tám cho phòng khác thấy nó bẩu là của Pháp hay Bỉ gì đó 2500K :D được cái ngồi họp thì thích :))

buihung

Administrator

Mua chỗ cửa hàng Lan Sinh (Gần công ty đường bộ) giá tốt hơn thì phải.

Pate

Member

Mua chỗ cửa hàng Lan Sinh (Gần công ty đường bộ) giá tốt hơn thì phải.
Chú này cứ câu bài, trả lời thế thì anh lại phải hỏi là "Công ty đường bộ" năm ở đâu? Ở HP 15 năm rồi mà chỗ này thì chịu. Mụ vợ cứ cấm cung ở nhà chẳng cho ra đường để biết đây biết đó gì hết trơn!:((

huancao662

Chào các bác,

Nhà em trên tầng 4, phía đằng trước còn trống 1 khoảng không gian, kích thước khoảng rộng 4,5m (cả bì) x dài khoảng 6m, mặt trước và 2 mặt bên hiện không xây, để trống
Nay em muốn xây cái không gian trống đó thành phòng nghe nhạc + xem phim
Các bác giới thiệu giúp bên thi công xây dựng + trang trí nội thất mà giá cả và chất lượng ngon bổ rẻ với ạ và dự trù kinh phí cho căn phòng đó (vừa phải, không bèo quá và cũng không cầu kỳ quá, không bao gồm thiết bị)
Xin cảm ơn các bác nhiều

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Chào các bác,

Nhà em trên tầng 4, phía đằng trước còn trống 1 khoảng không gian, kích thước khoảng rộng 4,5m (cả bì) x dài khoảng 6m, mặt trước và 2 mặt bên hiện không xây, để trống
Các bác giới thiệu giúp bên thi công xây dựng + trang trí nội thất mà giá cả và chất lượng ngon bổ rẻ với ạ và dự trù kinh phí cho căn phòng đó (vừa phải, không bèo quá và cũng không cầu kỳ quá, không bao gồm thiết bị)
Xin cảm ơn các bác nhiều
Anh biết mỗi Tổng công ty xây dựng Bạch Đằng và Lilama thôi !!! À quên còn bên tư vấn XD thì gọi bác Phucbeo.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Chú này cứ câu bài, trả lời thế thì anh lại phải hỏi là "Công ty đường bộ" năm ở đâu? Ở HP 15 năm rồi mà chỗ này thì chịu. Mụ vợ cứ cấm cung ở nhà chẳng cho ra đường để biết đây biết đó gì hết trơn!:((
Chỗ này gần ngã ba Nguyễn Đức Cảnh và Cát Cụt.

Chào các bác,

Xin cảm ơn các bác nhiều

Em gọi cho cậu này: 0914519456 tên là Khuy

huancao662

buihung

Administrator

Bác làm rể HP 15 năm mà ntn là không được rồi.

Bên trên