Hỏi gì đáp nấy

tuandra

Ðề: Hỏi gì đáp nấy

Bác cho em xin cái Địa con nhà bà Chỉ của cửa hàng ở HN để em đặt hàng với. Tks bác nhiều...

HHN

Active Member

Bác cho em xin cái Địa con nhà bà Chỉ của cửa hàng ở HN để em đặt hàng với. Tks bác nhiều...
Bác gọi số 0984478888 gặp anh Thắng :D cứ nói HHN ở HP giới thiệu đảm bảo giá sẽ được tăng :))

buihung

Administrator

Có gì mà Hắc Nho không biết, có ai mà Hắc Nho không quen không nhỉ?

Pate

Member

Ở Chợ Sắt có bán loại như thế này hay tương đương không các bác?
Dạo này muốn đi câu để xả stress một tý

Đính kèm

63.9 KB · Xem: 38
Chỉnh sửa lần cuối:

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Dạo này muốn đi câu để xả stress một tý[/QUOTE]

Đi câu thì lại gặp tôi, nhưng vụ này cũng "lục Tốn" ra phết đấy. Cân nhắc kỹ trước khi điện thoại.

HHN

Active Member

Có gì mà Hắc Nho không biết, có ai mà Hắc Nho không quen không nhỉ?
Có có bác ạ, nhiều lắm vẫn còn nhiều thứ em chưa biết và nhiều người chưa quen lắm bác ạ :D

Chợ Sắt thì đương nhiên là có rồi bác ạ :D phía bờ sông ấy đầy đủ loại, hoặc ngay tại các đầm cũng bán mồi và các dụng cụ, phụ kiện câu bác ạ, vì môn này cũng là đam mê một thời của em đấy ạ, sau này thời gian và kinh tế khó khăn phải đi cầy nhiều cho nên phải bỏ đấy ạ :D

Đi câu thì lại gặp tôi, nhưng vụ này cũng "lục Tốn" ra phết đấy. Cân nhắc kỹ trước khi điện thoại.[/QUOTE]
Em nghĩ tất cả các đam mê và sở thích thì đều "Lục Tốn" hết bác ạ, vụ câu kéo này thì ngày nào cũng mất 5, 7 chục, rồi còn xăng xe, thời gian....cho nên không phải là "cũng Lục Tốn" mà là "rất Lục Tốn" bac ạ :))

ngocthanh8106

Đi câu thì lại gặp tôi, nhưng vụ này cũng "lục Tốn" ra phết đấy. Cân nhắc kỹ trước khi điện thoại.
Em nghĩ tất cả các đam mê và sở thích thì đều "Lục Tốn" hết bác ạ, vụ câu kéo này thì ngày nào cũng mất 5, 7 chục, rồi còn xăng xe, thời gian....cho nên không phải là "cũng Lục Tốn" mà là "rất Lục Tốn" bac ạ :))[/QUOTE]
Trời ơi...thế thì Cọp chuyển ra HPH sống gấp, SG câu cá tốn 200k, Cọp câu Tôm mất 500k..huhuhu

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

"ngày nào cũng mất 5, 7 chục" : đây là do Hắc Nho không cập nhật giá mới rồi, lạm phát tăng cao như thế mà đòi giữ giá đó. Ít nhất cũng gấp ba chỗ đó rồi.

HHN

Active Member

Em nghĩ tất cả các đam mê và sở thích thì đều "Lục Tốn" hết bác ạ, vụ câu kéo này thì ngày nào cũng mất 5, 7 chục, rồi còn xăng xe, thời gian....cho nên không phải là "cũng Lục Tốn" mà là "rất Lục Tốn" bac ạ :))
Trời ơi...thế thì Cọp chuyển ra HPH sống gấp, SG câu cá tốn 200k, Cọp câu Tôm mất 500k..huhuhu[/QUOTE]

"ngày nào cũng mất 5, 7 chục" : đây là do Hắc Nho không cập nhật giá mới rồi, lạm phát tăng cao như thế mà đòi giữ giá đó. Ít nhất cũng gấp ba chỗ đó rồi.

Dạ báo cáo các bác là em khi em còn đam mê bác ạ :D giờ em có dám đam mê món đó nữa đâu :D

buihung

Administrator

Hehe, không biết bác tiendat dính dáng vụ gì mà thấy bị ban nick.

manhthang

Huyền Thoại

dragonlee

Well-Known Member

View attachment 39525

Ở chợ Sắt em thấy có lão lé là bán đông nhất, nhưng nghe giang hồ đồn cũng chém ác nhất.
Hôm trước em câu cần đểu cũng được 1 con chép 1 cân với 2 con chim 2 cân.

ngocthanh8106

Ở chợ Sắt em thấy có lão lé là bán đông nhất, nhưng nghe giang hồ đồn cũng chém ác nhất.
Hôm trước em câu cần đểu cũng được 1 con chép 1 cân với 2 con chim 2 cân.
Cụ Lý câu dc chim đen hay chim trắng ạ? SG chỉ có chim đen thôi bác à, giá câu hồ chim đen 100k/ 5 tiếng, mua 100k trùng chỉ thả xuống, câu lưỡi đánh sốc vào, cá chép dc chừng 3- 5 con loại từ 1 cân đỗ lên. Chim đen thì câu bằng trùng Hổ, 2 lạng trùng 50k. 1 Ngày Cọp câu hên hen dc 7 con cá chim đen

dragonlee

Well-Known Member

Cụ Lý câu dc chim đen hay chim trắng ạ? SG chỉ có chim đen thôi bác à, giá câu hồ chim đen 100k/ 5 tiếng, mua 100k trùng chỉ thả xuống, câu lưỡi đánh sốc vào, cá chép dc chừng 3- 5 con loại từ 1 cân đỗ lên. Chim đen thì câu bằng trùng Hổ, 2 lạng trùng 50k. 1 Ngày Cọp câu hên hen dc 7 con cá chim đen

Chim trắng Cọp nhé, câu bằng lưỡi lăng xê, mồi cám con cò + 1 vài thứ linh tinh.

phamchien_vn

Em chào các cao thủ. Nhà e mới mua con SN full HD đèn LED, giờ muốn trang bị cho e nó cái bộ phát HD, rất mong các bác tư vấn giúp e nên dùng loại nào? Mua thiết bị ở đâu ở HP? E xin chân thành cảm ơn các bác.

Bên trên