Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

trung_apple

Active Member
Re: Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Mấy bác cho em hỏi ... Đà Nẵng chỗ nào sửa Loa vậy ạ

Cái con Sub M260 của em nó xịt mất rồi ... ko nghe gì cả mấy tháng nay .... Giờ sửa lại để nghe cái tết mà không biết đâu để sửa :(

Chỉ con sub bị tịt hay 2 cái loa cũng tèo luôn ?
bửa nào đi học chở ra quăn qua đây đưa sư phụ tui sửa cho về nghe tết:)|

coixaygio

Active Member
bác nào biết chổ sữa Lò Hâm thức ăn gia đình ko chỉ giùm với..
máy Sharp đem tới hãng 343 ĐB Phủ nó chém gần bằng máy mới lun.. ac.ac..

zusuke

Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

hôm bữa bác gì chỉ a Trí sửa ampli bên Đỗ Quang, em vác 2 con pioneer qua sửa mà ngâm nửa tháng lại vác về, ko biết còn chỗ nào sửa dc hơn ko ta :(

zusuke

chỗ nào thế a. con d6tx của em hư ic, gửi SG xử, em mua con D511 về dùng tạm, hôm đi mua của 1 anh thầy giáo tiếng anh ở đường 3-2. đi 8h30 tối, nhà ảnh có con nhỏ nên mở nhỏ, về nhà mới biết vặn volume đến 43 là nó nhảy role, receiver ghi 120w/k mà em gắm con sx7 70W nó cũng nhảy, vặn volume 44 thì bé hơn cả dàn onkyo x7 vặn 40% volume nữa, phim ảnh chi dc :(

pgasqlkt

Member

bên cạnh Hoàng Anh Gia lai, đường Hoàng Diệu
Giữa 2 vị trí này có cái hẻm (ngày xưa cái cẩu tháp bị gãy ấy)

zusuke

để em vác qua đó thử, vác qua bên đỗ quang bác chủ nhìn con STK của pioneer cứ chép miệng bảo loại này mệt lắm, em gg thì thấy bệnh như của con rev em cũng ko hiếm, có thể do tiếp diểm role bẩn nên mở cao có dòng cao là nó nhảy bảo vệ loa. Nói y thế mà bác ý cứ lắc đầu rồi em bê về :(

pgasqlkt

Member

em cần mua khẩn cấp adaptor 12V-10A, bác nào biết chỉ giúp em với nhé

crazy

HDD do không biết sử dụng nên Ghost mà ghost đại nên mất hết dữ liệu có BÁc nào biết cách lấy lại không giúp mình với -
Cảm ơn ACE thật nhiều .

pantau

Active Member
Lấy lại được theo tỷ lệ thôi......mà khổ lắm :)) Nếu DL quan trọng thì được còn không thì cho qua luôn =)). SSD thì: VUỐT MẮT MIỄN PHÍ ĐÊ =))

tt01t2

Member
Ðề: Re: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

HDD do không biết sử dụng nên Ghost mà ghost đại nên mất hết dữ liệu có BÁc nào biết cách lấy lại không giúp mình với -
Cảm ơn ACE thật nhiều .

Lấy lại được nhưng cực khổ lắm, tỷ lệ lấy được 100% không cao ~X(

truoduc

Well-Known Member

Mấy bác cho em hỏi ở Đà Nẵng chỗ nào cop phim,nhạc.... nhỉ ???

Bên trên