Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

các bác biết chỗ nào có chép phim 3D dành cho tivi samsung 3D không chỉ cho em với

Mấy anh ơi anh còn bộ PRISON BREAK Vượt Ngục cả 4 phần luôn cho em gởi cái HDD với

satan85

Well-Known Member
Ðề: Các bác ở ĐN giúp em

năm nay có còn bắng pháo hoa không các bác, sao có ít thông tin quá

nipponvn

Member
Ðề: Các bác ở ĐN giúp em

[IVAN];1420794 đã viết:
Số là lễ 30/4 này gia đình em du lịch ra ĐN (tự túc), em thì em ko quen bạn bè ngoài đó nên lên đây nhờ các b1c giúp 1 chuyện. Gia đình em ra ĐN du lịch khoảng 10 người, để tiện đi đây đi đó nên em định thuê 1 xe 15 chổ ngồi, bác nào ở ĐN có quen nhà xe nào giúp em 1 chiếc xe nhé, em cám ơn các bác trước
À, các bác biết khách sạn nào ngon mà giá phải chăng gần cầu sông Hàn cho em cái danh sách luôn nhé
Cuối cùng, em cần vé xem thi pháo bông QT ngày 30/4, các bác giup em trót luôn, hehe
Thành thật cám ơn
Em cần biết lịch trình đi của bác tại ĐN là như thế nào? thuê xe bao lâu. Em sẽ book xe giúp cho. Còn khách sạn thì em nghĩ nên ở khách sạn Thanh Lịch giá cả rất phải chăng. nhưng bác phải quyết định sớm không thôi hết phòng./.

ljonh3art

Active Member

Cái vấn đề chép phim nghe phức tạp quá nhỉ?
Tự kéo là sướng nhất thôi bác.

đành vậy thôi chứ biết sao đây
Kệ có 140GB thôi cũng nhanh mà #:-S

QHưng

đành vậy thôi chứ biết sao đây
Kệ có 140GB thôi cũng nhanh mà #:-S

chịu khó điện thoại hỏi mấy bác HDD khủng bác Bình, bác Thành , bác Châu , bác Thiện , bác Hưng Dino , bác Toàn , bác Đức Sawyer , bác Hoàng , bác Phúc , bác Khánh . . . 100% là có :D

trung_apple

Active Member

chịu khó điện thoại hỏi mấy bác HDD khủng bác Bình, bác Thành , bác Châu , bác Thiện , bác Hưng Dino , bác Toàn , bác Đức Sawyer , bác Hoàng , bác Phúc , bác Khánh . . . 100% là có :D

thế sao không gọi cho bác Qhưng nhỉ nghe đồn , có 10 t phim điệp viên :))

morson

mấy bác cho em hỏi , Đà Nẵng mình chỗ nào bán đĩa nhạc trẻ mà có TEM của Bộ Văn hóa - Thông tin (bản quyền) , tìm chưa ra, có xuống nhà sách Bạch Đằng mà ko thấy .

Sognametal

mấy bác cho em hỏi , Đà Nẵng mình chỗ nào bán đĩa nhạc trẻ mà có TEM của Bộ Văn hóa - Thông tin (bản quyền) , tìm chưa ra, có xuống nhà sách Bạch Đằng mà ko thấy .

Nhà sách Phương Nam, đường Phan Chu Trinh
Cửa hàng băng đĩa San Giăng đường Hùng Vương, gần BigC
Mình biết 2 cửa hàng đó bán chủ yếu là đĩa gốc

Bên trên