Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Hiện đã sắp xếp được thời gian, địa điểm để đập phá.

Thân Mời !

Các anh em, chiến hữu HD Đà Nẵng. Vào đúng 9h, ngày 8/3 Tại 41 Phan Đình Phùng. CTy Giải Trí Số. (Tất cả sẽ được free cafe). Cùng nhau đập phá.
Anh em nhớ tham gia đông đảo nhé .

chậc 9h ngày thứ 3, chã nhẽ bác cho em chuồn đi chơi trong lúc đi làm á :D

Tomykhoai

Active Member

Hiện đã sắp xếp được thời gian, địa điểm để đập phá.

Thân Mời !

Các anh em, chiến hữu HD Đà Nẵng. Vào đúng 9h, ngày 8/3 Tại 41 Phan Đình Phùng. CTy Giải Trí Số. (Tất cả sẽ được free cafe). Cùng nhau đập phá.
Anh em nhớ tham gia đông đảo nhé .

Hot News :D hehe anh em cố gắng alo ale tham gia cho nó đông đảo mấy khi có dịp cafe Free :D

lepetitgarcon88

các pác cho e hỏi về đầu phát hd của WD, e đang định đầu tư 1 e, đang phân không biết giữa WD mini tv player và WD TV Live khác nhau chổ nào?mong các pác giúp e, thanks!

Óe. Có người biết tên em. hehe không nên kìm hãm sự sung sướng anh ơi. Vì thời gian của bác nhuhai hạn chế nên em mới tổ chức ngay chứ không nó bị nguội. Hehe
Bác ơi , trưa 8/3 em mới về tới Đn , sáng còn phải làm chút việc trong trong này cho xong , chắc em trể mất rồi .

skyhell

Member

Bác ơi , trưa 8/3 em mới về tới Đn , sáng còn phải làm chút việc trong trong này cho xong , chắc em trể mất rồi .

Thế dời thời gian vào buổi chiều bác nhá. Sẵn tiện Test xong rồi ra quán luôn :D. Bác Pm cụ thể thời gian bác thực hiện được cho em nhé.

Thế dời thời gian vào buổi chiều bác nhá. Sẵn tiện Test xong rồi ra quán luôn :D. Bác Pm cụ thể thời gian bác thực hiện được cho em nhé.
Thank bác . tầm 15h30 bác nhé . Xong rồi anh em mình ofchai luôn . Bác liên lạc lại với các anh em quan tâm bác nhé . Thân

skyhell

Member

Thank bác . tầm 15h30 bác nhé . Xong rồi anh em mình ofchai luôn . Bác liên lạc lại với các anh em quan tâm bác nhé . Thân

OK. Thời gian sẽ dời lại 15h30 anh em nhé. Thân mời các anh em bỏ chút thời gian đập phá...

OK. Thời gian sẽ dời lại 15h30 anh em nhé. Thân mời các anh em bỏ chút thời gian đập phá...

Chiều mai anh em nào có time ghé lại chỗ bác Skyhell tham gia 8 cho vui nhé , bắt đầu vào giờ như trên , kết thúc thì chưa biết . Bác Skyhell nt cho em cái số cellphone nhé
0974890777

trung_apple

Active Member

Chiều mai anh em nào có time ghé lại chỗ bác Skyhell tham gia 8 cho vui nhé , bắt đầu vào giờ như trên , kết thúc thì chưa biết . Bác Skyhell nt cho em cái số cellphone nhé
0974890777
bác hải cho em xin một chân, giền thử nghiệm mà không có kinh phí , ké bác một phát :)

ghexu

Member

Em xin đăng ký 1 suất nhoa.
Chiều mai chạy đến tia hàng, keke chỗ của anh Skyhell có bé Lan dễ xương nhắm nhắm :D

satan85

Well-Known Member

Mấy bác ăn chơi quá, mình lại không có điều kiện để tham gia

rockynguyen

0974890777

Hé hé , hôm nọ có dịp tới chỗ này , té ra người quen cũ đó là bác Thịnh trùm Hi-End và băng đĩa , bác Hải gặp bác Thịnh tí nhé ...vụ ampli đèn ấy ;))

anbinhdo

Well-Known Member

Chà các Bác tụ tập ở đây nhiều quá hén, thế mà không alo cho em :D
p/s: Tám - Tám chuyên mục Hỏi Gì Đáp Nấy :((

skyhell

Member

Chiều nay anh em bỏ chút thời gian ghé CTY mình giao lưu chút nha. Trước là test sau là tẹt ..(ga). Tiếp đãi hết các anh em... (nhưng đừng tia hàng nha :D)

makiemsau

Well-Known Member

hix, ko biết mình có đi được ko đây, lót dép ngồi hóng chờ đến chiều :D

coixaygio

Active Member

Chiều nay anh em bỏ chút thời gian ghé CTY mình giao lưu chút nha. Trước là test sau là tẹt ..(ga). Tiếp đãi hết các anh em... (nhưng đừng tia hàng nha :D)

Hum qua thấy tin bác mừng quá dậy sơm đến Tuổi Hồng ngồi chờ uống cafe tree of bác... toi 30k :D
chiều ni qua quậy cho lại dốn..he.he..

hix, ko biết mình có đi được ko đây, lót dép ngồi hóng chờ đến chiều :D

rặn mô lâu rứa pa..?? Bế quang tu luyện hả ? xuống núi đê..:D

makiemsau

Well-Known Member

Hum qua thấy tin bác mừng quá dậy sơm đến Tuổi Hồng ngồi chờ uống cafe tree of bác... toi 30k :D
chiều ni qua quậy cho lại dốn..he.he..

rặn mô lâu rứa pa..?? Bế quang tu luyện hả ? xuống núi đê..:D

hề hề đang có dự án mới, định hôm nào nhờ em 1 việc đấy :D

Bên trên