Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội

hungteng

Member
Ðề: Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội post ở đây nhé!!!

Tình cờ mò được topic xin xỏ, tiện thể bác nào có bộ SuperNatural Season 01--> 05 cho em copy với, nghiền bộ này quá mà down cứ bị đứt link mệt mỏi quá.
Bác nào có thì pm em cái nhé, em hậu tạ cafe 2000/ 1 cốc (nhân trần :D)

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Em bận quá chưa làm lại bác ạ, khuất bác mấy hôm nhé :D
Vâng, e đợi bác từng ngày, từng giờ. E là e khoái các album perfect rip lắm:D
Bác nào có thì pm em cái nhé, em hậu tạ cafe 2000/ 1 cốc (nhân trần :D)
Bác này ki bo thật đấy, hậu tạ cafe 20k/cốc còn bèo, huống chi...:-?:p

mayakesy

Các bác biết chỗ nào copy phim HD ở Hà Nội chỉ e với. Quanh quận Hai Bà càng tốt nhé. Cop về tết xem

duc_nckt

bác nào ở HN có phim HD chia sẽ cho e được k, nếu k thì bác nào biết chỗ nào copy phim HD thì chỉ e nhé

Nghé

Active Member

Các bác cho em hỏi hơi gà 1 tí, cắm 2 cái ổ sata 2T vào máy tính copy sang nhau thì hết bao nhiêu thời gian ạ?

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Các bác cho em hỏi hơi gà 1 tí, cắm 2 cái ổ sata 2T vào máy tính copy sang nhau thì hết bao nhiêu thời gian ạ?
Copy 2 ổ SATA sang nhau, tốc độ thường ở khoảng 60 MB/s. Bác lấy 2TB chia cho 60 MB ra ngay kết quả:D:))

vicgame

Member

Nói chung là cũng nửa ngày đấy bác, em copy full ổ 1TB mất cả tối rồi

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Mà bác Nghé copy cái gì mà nặng thế, nhạc lossless như của e, 500GB cứ phải gọi là tẹt tèn ten:D

Nghé

Active Member

Mà bác Nghé copy cái gì mà nặng thế, nhạc lossless như của e, 500GB cứ phải gọi là tẹt tèn ten:D

Tại mấy bác trên này đang hỏi copy phim, tầm này mà mang đi copy mất tiền cũng chả ai nhận, tính copy giúp cho các bác ấy xem tết :D
Đang copy 1 ổ mà thấy thằng em nó bảo khoảng 20 tiếng sợ quá :( Như này các bác đi mua ổ nó copy sẵn cho xong, có 1,8tr 1 cái ổ 2T có sẵn phim tội gì phải đi copy cho mệt

trantien0072

Well-Known Member

Tại mấy bác trên này đang hỏi copy phim, tầm này mà mang đi copy mất tiền cũng chả ai nhận, tính copy giúp cho các bác ấy xem tết :D
Đang copy 1 ổ mà thấy thằng em nó bảo khoảng 20 tiếng sợ quá :( Như này các bác đi mua ổ nó copy sẵn cho xong, có 1,8tr 1 cái ổ 2T có sẵn phim tội gì phải đi copy cho mệt

Ổ gì mà 1t8 2TB vậy Bác?

Nghé

Active Member

Ổ gì mà 1t8 2TB vậy Bác?

Ổ WD green loại bảo hành 6 tháng thì tầm 1,8 thôi bác, cái này em mua 3 ổ dùng thấy chưa có vấn đề gì xảy ra bác ạ, còn nguồn gốc hàng từ đâu ra thì em chịu, bác chịu khó lên mạng tìm thì thấy rất nhiều chỗ bán loại này.

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại

Tại mấy bác trên này đang hỏi copy phim, tầm này mà mang đi copy mất tiền cũng chả ai nhận...
Đưa tiền e copy cho liền:D:)). Hôm trước e đưa cho bác phép tính rồi mà, hết khoảng 9 tiếng rưỡi thôi;)

Nghé

Active Member

Đề nghị các bác k bàn đến xin xỏ gì nữa nhá, từ hôm nay có khi bàn đến lì xì là hợp ;))

lqt991

chỉ e cách dùng phần mềm FFSJ

E mới dùng FFSJ nên chưa biết cách sử dụng, mong mọi người chỉ cho e cách sử dụng :D

lqt991

Ðề: chỉ e cách dùng phần mềm FFSJ

lúc nhập pass để join mãi k dc T.T

Nghé

Active Member

vào mục join rồi tìm đến file 001 là nó tự nối lại thôi chứ có sao đâu

Nhok

nhập vào mà ko join đc thì pass sai

hoặc bạn phải đánh bằng tay chứ ko copy và paste đc

Thế mà cũng hỏi :(