Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội

emlanhidong

xin đc những đàn anh nhiều kinh nghiệm chỉ giáo

Nay e muốn mở 1 phòng chiếu mini tại quê e wuy mô tầm 20 - 30 ghế - cốt là mang đến cho người dân 1 chỗ giải trí mới - với lại ở quê e ko có rạp chiếu film lớn công nghệ hiện đại - chỉ có 1 rạp chiếu film của nhà nước từ hồi xưa lắc xưa lơ nhìn rất tồi tàn .

Nay e muốn hỏi những a đã từng làm kinh doanh loại hình dv như e muốn KD thì xin giấy phép KD có kho khăn ko ạ??? và có bị cơ quan : sở vă hóa thông tin làm khó dễ bắt bẻ chuyện bảng quyền film ko ạ???

Nói chung e xin đc các a tư vấn về pháp lý để mở 1 phòng chiếu nho nhỏ . E mong đc hướng dẫn chi tiết phải đi đến cơ quan ban nhành nào xin phép những loại giấy phép gì - thanks

xin chân thành các anh đã bỏ thời gian tư vấn dùm e
Sửa/Xóa nội dung

Nghé

Active Member
Ðề: Hỏi han - Xin xỏ các bác post ở đây nhé!!!

Bác nào có trọn bộ Tam quốc 2010 ngon lành chưa em xin ít, chỉ chỗ em đi copy mất tiền cũng OK

onggia

Well-Known Member

Bác nghe đi xin khắp nơi thế này,Hà Nội h sao nhiều box xin quá :)) tập trung 1 chỗ xin có phải là đỡ ko.

hunggz

e nghĩ cứ lập thread mới, mỗi người tung cái list phim của mình, a e dễ hỏi han xin xỏ :))

Nghé

Active Member

Bác nghe đi xin khắp nơi thế này,Hà Nội h sao nhiều box xin quá :)) tập trung 1 chỗ xin có phải là đỡ ko.

Cụ không thấy vẫn là i hay sao còn thắc mắc :))

H

HD Hà Nội

Guest
Ðề: Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội ( Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Em xin phep muon thot nay cua cac bac de hoi chut voi ah.
Co bac nao nghe Thuy Hang va Phi Nhung hat chua ah?
co 1 bai ma em nghe mai ko dc cac bac cho nhan xet ho em ve chat giong cua 2 vi nay voi ah
Giong ca cua Thuy Hang
Giong ca cua Phi Nhung
Thank cac bac nha.
P/s: Em xin loi vi viet ko co dau nha. ko phai may cua em ma :(

Bài này là bài Cô lái đò bến hạ do Thuý Hằng hát trong CD " Cô lái đò bến hạ " của Trung Tâm Mây phát hành nhé. Cả 2 đều là Thuý hằng chứ không phải Phi Nhung

doc_khach

Active Member
Ðề: Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HDHN post ở đây nhé!!!

thank bác nha! em cứ tưởng 2 người khác nhau :(

H

HD Hà Nội

Guest

thank bác nha! em cứ tưởng 2 người khác nhau :(

Đúng là 2 người khác nhau, nhưng cái bản nhạc kia là của 1 người nhưng 2 tên ( chắc do lỗi đánh máy hoặc người viết tên không biết gì về điện nên ghi bừa ) :))

jonywish

Member
copy phim hd

tình hình là em muốn copy phim hd quá mà tìm trên mạng toàn thấy địa chỉ ở xa thôi. em ở Hoàng Mai HN. bác nào có biết chỗ nào copy phim hd gần chỗ e ko hay ở gần bách khoa cũng đc thì chỉ em với. cảm ơn các bác

H

HD Hà Nội

Guest
Ðề: copy phim hd

tình hình là em muốn copy phim hd quá mà tìm trên mạng toàn thấy địa chỉ ở xa thôi. em ở Hoàng Mai HN. bác nào có biết chỗ nào copy phim hd gần chỗ e ko hay ở gần bách khoa cũng đc thì chỉ em với. cảm ơn các bác

Qua HD cafe bà triệu đó, gần quá còn gì. số 336A bà triệu :D

doc_khach

Active Member

ngáp ngáp 5h sáng rùi hix bác nào có phim gì thì up cái list đi ah :D

Xin chào các pro Hà nội.

Bác nào ở HN bớt chút thời gian đến Quan Nhân chỉnh giúp em bộ dàn với. Em chỉnh thế nào sub nó vẫn yếu, nghe dở quá. Phone em 0988220001. Em xin cảm ơn nhiều ạ. AVR 3310 với B&W.
Xin phép mod mấy ngày nhé.

MTAM

Member
Ðề: Xin chào các pro Hà nội.

Bác lại được cấp phép phòng nghe rồi ah,
Em chưa xài Denon bao giờ nên không giúp được bác nhưng muốn qua nghe ké dàn bác được không?

em sẵn sàng các bác ạ. chiều nay em đi lấy ổ cứng về. Full 1,5 tb phim nhạc, bác muốn chép cứ vác ổ qua

HaFe

Well-Known Member

Ai ở Hà Nội không giúp Bác chủ 1 tay kìa
Xong rồi có chân dài nắn bóp đấy=))

Hôm qua đi sinh nhật ở Bùi Thị Xuân có mỗi 1 mình mệt quá ạ. Bạn bè GD hết rồi nên giờ toàn phải trinh chiến 1m

Lâm Gia Trang

Vấn đề là nắn bóp cái gì mới được cơ chứ :))
Hôm qua đi sinh nhật ở Bùi Thị Xuân có mỗi 1 mình mệt quá ạ. Bạn bè GD hết rồi nên giờ toàn phải trinh chiến 1m

Em tham gia cùng bác được không, toàn đi 1 mình cũng ghê, sợ bị tóm :D

Bên trên