Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội

Utopia249

Ðề: Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội post ở đây nhé!!!

Các bác có biết ở Hà Nội có quán nào của hội HD Hà Nội cho copy miễn phí không? Em vừa mua laptop, có điều kiện chơi HD nên đang cần 2-300Gb để coi. Mong các bác giúp đỡ.
Tks!

Lâm Gia Trang

Các bác có biết ở Hà Nội có quán nào của hội HD Hà Nội cho copy miễn phí không? Em vừa mua laptop, có điều kiện chơi HD nên đang cần 2-300Gb để coi. Mong các bác giúp đỡ.
Tks!

Có nhiều quán cà phê nhưng chả có quán nào của Hội HDHN cả :))
Thích copy cái gì, phim, ảnh, ca nhạc, xxx, xxx động vật....?

immort

Well-Known Member

chưa đụng ai bao giờ....nên ko bít bác ạh:)):)):))

anomynous

Chào các bác.

Em mới mua ổ 1TB mà chưa có phim HD. Ổ trống quá. Có bác nào có phim thì cho em với đc ko ah.

Thanks nhiều ah.

Subaru555

Chào các bác.

Em mới mua ổ 1TB mà chưa có phim HD. Ổ trống quá. Có bác nào có phim thì cho em với đc ko ah.

Thanks nhiều ah.

Ơ bác mua ổ ở đâu mà k được cóp phim thế. E thấy các cửa hàng đều free film khi mua ổ mà.
Tiện thể bác nào biết chỗ nào bán hàng Plasma Pana giá rẻ nhứt HN hok nhỉ :D

anomynous

Ơ bác mua ổ ở đâu mà k được cóp phim thế. E thấy các cửa hàng đều free film khi mua ổ mà.

Mình mua ở Khởi Điểm trên Quốc Tử Giám bạn ah. Giá tốt nhưng lại ko có phim. Bác nào có thì share cho em với ah.

Thanks

boyzinzin82

Bác nào chỉ giáo giúp em trở thành thành viên HD Hà Nội với thấy các anh em trên diễn đàn giao lưu vui quá. Thanks

overkillx

Huyền Thoại

Bác nào có acc Vip Hotfile cho tôi mượn mấy ngày để down 1 số thứ
Thanks

nlesslove

Tiện thể bác nào biết chỗ nào bán hàng Plasma Pana giá rẻ nhứt HN hok nhỉ :D

1. Em gái mình từ Mỹ về chơi, chơi chán giờ đã book vé chuẩn bị bay về Mỹ.
Như mọi lần, em mình có nhu cầu copy 1 số phim vào laptop để xem, nhưng chỉ thích 1 số phim thôi như Harry Potter, ... chắc dung lượng yêu cầu chỉ khoảng 100-150GB ...
Bạn nào có cùng sở thích có thể giao lưu cafe cho mình copy giúp em gái mấy phim đó ko ? Mình sẽ xách 1 ổ cứng 1.5GB qua copy ( vì thấy copy vào laptop chắc cũng chậm )

2. Mình có nhờ em mình xách hộ về 2 ổ cứng WD Caviar Green 1.5GB Cache 64MB, brandnew, Amazon, mình dùng 1, còn 1 ổ ko biết làm gì // nếu có nhu cầu giao lưu luôn món lưu trữ này thì càng tiện ... Giá cũng quá tốt , nhất là cho bạn nào có cùng sở thích và giúp đỡ copy phim

Phone : 0913270724 mình ở quận Hoàn Kiếm

Ngọ Xuân Giao

Huyền Thoại
Re: Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội post ở đây nhé!!!

@nlesslove: Lời giới thiệu và lời mời hấp dẫn nhỉ? Tiếc là mình chỉ lưu trữ toàn Lossless:(
Trong bài viết bạn có viết đoạn "Mình sẽ xách 1 ổ cứng 1.5GB qua copy" -> bạn viết sai phải không:-?

nlesslove

Ðề: Re: Hỏi han - Xin xỏ các vấn đề HD Hà Nội post ở đây nhé!!!

@nlesslove: Lời giới thiệu và lời mời hấp dẫn nhỉ? Tiếc là mình chỉ lưu trữ toàn Lossless:(
Trong bài viết bạn có viết đoạn "Mình sẽ xách 1 ổ cứng 1.5GB qua copy" -> bạn viết sai phải không:-?

Mình sẽ cầm ổ cứng qua copy cho nhanh đó ...

quytocxxx

Active Member

Ổ 1,5GB copy được 1/2 hay 1/4 1 bộ phim HD nhỉ?

Transformer

Member

Logitech bác ra "svhouse" ở Ngọc Khánh nhé ! gần siêu thị máy tính Đăng Khoa !

Bên trên