Hội HD Hưng Yên

lequynhan

Well-Known Member
Ðề: Hội HD Hưng Yên

Tóm lại, không đá được dăm xị rượu thì không gặm chân gà :D
Nhé :)))

Kê kê! Để cuối tuần em chiến xong cái răng giả rồi về bảo cụ già cho thịt tiếp 1 em test hàng xem thế nào :-?

Nó mà tụt em lên bắt đền ông lắp răng vì ông ấy quảng cáo là lắp xong về ăn thoải mái luôn. :))

Mịa cái tay chuyên phá mồi thì nói làm qué gì :)))

:D mà em đề nghị bác khi lái xe không được xem film gì đó :-? nhé!

lequynhan

Well-Known Member

Bác khuyên bằng thừa, Miu có thói quen 1 tay quay vô lăng 1 tay quay chym =))))

Liệu mình có đang nghĩ không tốt về bác ấy không nhỉ bác :-?
Bác phải có bằng = chứng thì mới thuyết phục chớ! (~~) Em thấy bác ấy đang bận bàn thảo chủ đề 20-11 với bác Bùi An mà

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Bác khuyên bằng thừa, Miu có thói quen 1 tay quay vô lăng 1 tay quay chym =))))
sex car 4.jpg

Tốt nhất dừng xe cho nó lành :)))

sex car 5.jpg

lequynhan

Well-Known Member

Tốt nhất dừng xe cho nó lành :)))

Đấy! :-? Bác cứ đưa ra chứng cứ rõ ràng thế này thì anh em đỡ thắc mắc, mình phải là người chấp hành luật lệ giao thông không bác Thăng mắng cho ấy! Làm việc mất tập trung khi lái xe là nên dừng xe, dừng pháo,.......

Ga50KG

Đấy! :-? Bác cứ đưa ra chứng cứ rõ ràng thế này thì anh em đỡ thắc mắc, mình phải là người chấp hành luật lệ giao thông không bác Thăng mắng cho ấy! Làm việc mất tập trung khi lái xe là nên dừng xe, dừng pháo,.......

Đùa thôi bác, Miu cẩn thận lắm, lái xe đêm là cứ phải kiểm tra xăm lốp, bcao su, dầu nhớt thường xuyên =))))

lequynhan

Well-Known Member

Đùa thôi bác, Miu cẩn thận lắm, lái xe đêm là cứ phải kiểm tra xăm lốp, bcao su, dầu nhớt thường xuyên =))))

Chỉ có Bác là người hiểu bác ấy nhất thì phải :-?
Em hy vọng bác cũng cẩn thận như bác ấy :D

lequynhan

Well-Known Member

:-? Em thấy HDvietnam có thể được ví như chốn bồng lai tiên cảnh cho dân chơi công nghệ, chẳng thiếu thứ gì! kê kê

lequynhan

Well-Known Member

Ơ.. thanh niên vui tính, đi tìm hiểu dần đi là vừa, môn này em học từ mấy năm cấp 2 rồi :))))

:-? Giờ em không đi tìm hiểu đâu, em sang bên Mỗi ngày 1 girl xinh cùng các bác chơi ngắm cảnh cho thích :D

lequynhan

Well-Known Member

Hai bác Cả! Một bác cho quà một bác khuyên nhủ ^:)^

Em thật là băn khoăn :D Ngắm gái thì ngắm sao lại ngứa vỏi hả bác Gà ơi?

Bên trên