Hội HD Hưng Yên

Ðề: Hội HD Hưng Yên

anh em trong hội ai có link phim hoặc clip 4k thì cho e xin với. hôm qua chạy qua siêu thị xem con màn cong của sam sung là e yêu 4k mất rồi

lequynhan

Well-Known Member

Hưng Yên giờ còn nhãn lồng không nhở? ;))

Cảm ơn bác đã quan tâm tới đất Nhãn quê em.
Báo cáo với các bác là năm nay mưa nhiều, mới đầu tưởng đi sạch. Nhưng giờ ra đồng cũng còn khá nhiều cây quả vẫn còn nhiều. Mỗi tội không phải giống Nhãn Lồng :-? Hi vọng năm nay mấy bác bán Teve như Samsung, Sony, LG,...... sản xuất không kịp. :D

bexinh98

Active Member

Bây giờ làm gì có nhãn lồng bác,nhà em cách cây nhãn tổ có 500m mà chưa bao giờ dc ăn nhãn lồng chính hiệu

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Cảm ơn bác đã quan tâm tới đất Nhãn quê em.
Báo cáo với các bác là năm nay mưa nhiều, mới đầu tưởng đi sạch. Nhưng giờ ra đồng cũng còn khá nhiều cây quả vẫn còn nhiều. Mỗi tội không phải giống Nhãn Lồng :-? Hi vọng năm nay mấy bác bán Teve như Samsung, Sony, LG,...... sản xuất không kịp. :D
Bây giờ làm gì có nhãn lồng bác,nhà em cách cây nhãn tổ có 500m mà chưa bao giờ dc ăn nhãn lồng chính hiệu
Có bao nhiêu chuyển hết về "Thủ đô" rồi ;)))
Cơ mà cũng lạ, Hà Nội thứ gì cũng có :D

ilVietnam

Well-Known Member

Chẳng thấy liêu quan gì :D

Thế mới bảo là nhầm, cơ mà con cái thế nào rồi nỏ thấy bác kheo ảnh trên face gì hết trơn ;))

Có bao nhiêu chuyển hết về "Thủ đô" rồi ;)))
Cơ mà cũng lạ, Hà Nội thứ gì cũng có :D

Chuyện, trung tâm kinh tế là lại, thượng vàng hạ cám đồ bổ chất độc trộn đều lên gì mà chả có ;))

lequynhan

Well-Known Member

Có bao nhiêu chuyển hết về "Thủ đô" rồi ;))

:D
Nhưng nhà em thì khác, cái gì ngon em chén ngay chỉ bán khi đã ăn chán thôi bác ạ!
Cụ già cứ kêu ca để bán, em thì cây nhãn nào ngon có mấy chùm ở cành na ngon nhất là em cứ xoẹt về ăn cái đã :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

:D
Nhưng nhà em thì khác, cái gì ngon em chén ngay chỉ bán khi đã ăn chán thôi bác ạ!
Cụ già cứ kêu ca để bán, em thì cây nhãn nào ngon có mấy chùm ở cành na ngon nhất là em cứ xoẹt về ăn cái đã :))
Bữa nào có, trước khi ăn Bác xoẹt rồi gửi cho em thử phát xem có đúng là hàng gốc chính hãng HY không bác nhế :D

Bên trên