HỘI LẮC BÈ RY

minhte

Member
Ðề: HỘI LẮC BÈ RY

Mình đang dùng 8700. Không thấy ai dùng con này nhỉ.

thoaitien

Anh em chơi BB nhiều wa , em cũng có con 8100 nè (sơ cua con iphone) đang cố gắng kiếm con 8320 , sắp có òi , ở bển gửi về kakakakaka (1 năm nữa axccccc)

duonglv

Well-Known Member

em cũng đang dùng 1 con Bold :D trước đó dùng 8820 lock cứng nè \:D/ (@!#&^!@# bọn Râu Vàng)

tieuthieugia

Well-Known Member

các bác nào ở đây xài blackberry đâu xin dơ chân lên nào,mọi người nào cóa xài cho cảm nhận về nóa đi coi như tự sướng tí hehe
em xin mở màn con 7290 dolly của em:eek:
hình như bác tieuthieugia cũng xài blackberry thì pảio:)

sao bác biết nhỉ?
đang vui với 7290zin, pin zin 5 ngày
đang tìm 8830 sprint/verzion

superman

ặc để cái avatar ko nhìn cũng biết nữa,híc mà pin bác trâu thế pin em có 2 ngày là tèo ak`,đang tính làm em BOLD mà bold giờ cũng có hàng dựng nữa bùn wa',lại viettel thì nóa đem đao kiếm ra chém em

duonglv

Well-Known Member

Ac.... bọn Quân Râu Vàng làm ăn vớ vẩn lắm hả bro ??? E đang tính ngam nghe mua con Jave của nó.... ???
bro ra đây rồi đi xem hàng Jav ngoài này luôn :D ngòai này có mấy con Jav xách tay của Pháp mà bán có hơn 7 triệu nguyên hộp, giá tốt vãi, mỗi tội bàn phím AWERTY :D

tieuthieugia

Well-Known Member

ặc để cái avatar ko nhìn cũng biết nữa,híc mà pin bác trâu thế pin em có 2 ngày là tèo ak`,đang tính làm em BOLD mà bold giờ cũng có hàng dựng nữa bùn wa',lại viettel thì nóa đem đao kiếm ra chém em

mua của anh em úy tín ngon hơn mua tiệm nhiều và ngay cà Viettel

biokiller

Member

Bác nào cần mua BB xịn thì hú em nhá. Em chỉ chỗ cho. Mấy chỗ bố láo bố lếu bán BB em quen mặt hết. CHẳng dại gì xúi anh em vô đó mua. Bác nào có lòng thì mới em ly cafe thôi chứ em hổng có ăn "cò" đâu nhá. :D. Giúp không vẫn được. Hà hà.

superman

STORM xài ngon hơn iphone ko bác,em thấy thằng bạn em xài nó rủ em mua mà thấy ko cóa wifi nên thấy hơi nhảm với cái giá

Hoc_Doi_HD

Bold mà cũng có hàng dựng hả bác? Thế thì e cũng phải xem lại quá. Nhưng mà pin 4 ngày thì hàng dựng có được như thế ko nhỉ?:-?:-?:-?

superman

Bold mà cũng có hàng dựng hả bác? Thế thì e cũng phải xem lại quá. Nhưng mà pin 4 ngày thì hàng dựng có được như thế ko nhỉ?:-?:-?:-?

bold làm j` ko cóa hàng dựng ko lẽ RIM nó sx ko bị lỗi cái main nào à,lỗi thì anh THAH đem về dựng lại thôi,hàng dựng mà máy mới pin 4 ngày thì cũng có thể dzị bác,thử xài 1 thời gian coi vọc liên tục ko bik dc 2 ngày ko nữa:)):))

duonglv

Well-Known Member

STORM xài ngon hơn iphone ko bác,em thấy thằng bạn em xài nó rủ em mua mà thấy ko cóa wifi nên thấy hơi nhảm với cái giá

bác đừng mua storm làm gì T_T em ác cảm với iphone nhưng phải công nhận iphone dùng hay thật, còn Storm thì em nhớ ko nhầm RIM ngừng sản xuất luôn rồi

tieuthieugia

Well-Known Member

bi h khoảng 5 chai mua em nào ngon ngon/hi_tech chút nhỉ... các bác cho em ý kiến chút

superman

bác đừng mua storm làm gì T_T em ác cảm với iphone nhưng phải công nhận iphone dùng hay thật, còn Storm thì em nhớ ko nhầm RIM ngừng sản xuất luôn rồi

ủa sao ngưng sx vậy bác,em thấy nó cũng mới ra mà seo chết ỉu nhanh vậy??:rolleyes::rolleyes:
mà thui em nghĩ kĩ rùi,em cũng đang phân vân con e71 nè,thấy giá cũng ngon lại có bảo hành vn nên chất lượng em yên tâm hơn mí cái kia ,bác nào xài wa e71 rùi cho ý kiến đi ạ

Bên trên