[HỎI] Nhờ các bác chút về đầu K+ HD hết hạn

hongson2828

Well-Known Member
Ðề: [HỎI] Nhờ các bác chút về đầu K+ HD hết hạn

bên vệ tinh có bác giã từ thơ ngây em đi lấy chồng bán 60k 2 cái chảo kìa

shotime2801

bác nào nói ngoài bóng đá thằng K+ chả có thêm cái gì để xem thì là thiếu hiểu biết quá, tuy chả phải bênh vực gì k+ nhưng các kênh của nó đáng để xem nhất là các kênh thiếu nhi, cháu nhà rất thích :) mọi người có thể phản đối chuyện bóng đá độc quyền này nọ nhưng đừng phát biểu kiểu chủ quan như vậy. Chưa tính ngoài ngoại hạng anh đâu phải chẳng còn môn thể thao nào đáng để xem đâu @@ nản chuyện quơ đũa cả nắm

ptt0903939220

đầu k+ hd nhà mình chủ yếu cho 2 nhóc xem phim hoạt hình thấy nhiều kênh hay và rõ thiệt

traitimlangtham

Mua kái k+ cho bố mẹ xem giờ sắp hết hạn tính gia hạn mà các bac nói thế này thấy cũng nản. K+ đắt vãi. Nạp phải nạp mấy tháng liền...

bonang

Tình hình là đầu K+ HD nhà em mới hết hạn thuê bao 1 năm, dùng 1 năm tính đi tính lại cũng ko xem cái gì nhiều ngoài bóng đá, nội dung đúng là cũng ko có j hấp dẫn để líu kéo cả. Giờ đang xem free vtv từ 1--->6 còn lại hết hạn nó khóa hết rồi.

HỎI: Có nên dùng tiếp gói HD ko vì nó chả có KM cho người dùng từ đầu j cả, hay là dùng gói SD xem cho nó rẻ ... chán bọn K+ lắm rồi mà chả nhẽ bỏ chảo đi, mua thì gần 4t cái chảo, giờ bán cũng khó vì mới cũng rẻ như bèo rồi . . . nan giải quá

Em thấy đợt vừa rồi K+ nó có khuyến mại mà bác. Thường thì bọn này nó hay có khuyến mại vào những dịp gì đặc biệt, chứu không phải đùng cái KM đâu

dinhkimdung92

K+ nó đắt nhưng được cái chất lượng cũng ổn, e mua K+ cho ông xã xem NHA về được ké mấy phim hành động, nghe mấy bác nói thế chắc cũng sớm sinh cháu cho nó xem kênh thiếu nhi đỡ phí =))

maxsupozil

K+ giờ cũng đa dạng mà đâu chỉ có mỗi bóng đá đâu :)

bonang

Sao các bác đề cao bọn k+ thế
Lắp đặt VTV cab cũng xem được K+ mà. Rồi lại còn rẻ hơn bao nhiêu nữa.
BỌn K+ giờ chát lắm ^#(^

bonang

Phim phọt gì đấy các bác, giới thiệu cho em với hóng cùng :D

bonang

bác này tín đồ phim đây ;) dạo này đang muốn đổi gió xem phim kinh dị 8-X

Sao các thím này toàn thấy phim với phọt thế . Anh em bóng đá đâu hết rồi, vào bàn cho rôm tí nào.
Mấy bà này chán quá đi mất :3

bonang

Mà các bác xem bóng đá chớ quên trận mai đấy. Xem chỗ nào ới em với cho vui
ngoại hạng K+ các bác ạ.
Bác cược đội nào. Mà làm gì có thằng Long Vũ nó quay lại mà làm cái bình loạn mà bọn K+ nó làm cái clip có bị tổ bố không này
THỨ 7 NGOẠI HẠNG 19H15 K+1 - NHÀ BÁO TRỊNH LONG VŨ, NHÀ BÁO VŨ CÔNG LẬP - YouTube

maxsupozil

Chelsea em ko xem đâu :)) bác xem 1 mình đi =))
Mà các bác xem bóng đá chớ quên trận mai đấy. Xem chỗ nào ới em với cho vui
ngoại hạng K+ các bác ạ.
Bác cược đội nào. Mà làm gì có thằng Long Vũ nó quay lại mà làm cái bình loạn mà bọn K+ nó làm cái clip có bị tổ bố không này
THỨ 7 NGOẠI HẠNG 19H15 K+1 - NHÀ BÁO TRỊNH LONG VŨ, NHÀ BÁO VŨ CÔNG LẬP - YouTube

bomlong0404

Các bác cho em hỏi. E đang dùng đầu thu k+ opentel ods1400na để xem gói K+SD 190k/ tháng ấy. Bây h đầu nhà em hết hạn mà em không có nhu cầu gia hạn tiếp. Vậy có cách nào xem được thêm các kênh miễn phí trên đầu này không ạ. Mong các bác giúp đỡ e ạ

Bên trên