Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

VThanhgtvt

Well-Known Member
Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Coi chừng bị ra đảo đó bác ơi.=))

P/s: chộp được rồi.:))

Bác làm bác ấy bị bane rùi kìa!

VThanhgtvt

Well-Known Member
Tối 28/12 gần như thức suốt đêm vì khuya đó em gái phải ra nhà thờ, nhưng 3G mobi yếu do ở tỉnh nên ko vào box. Giống bây h nằm mãi ko ngủ dc! Haizzzzzz.....cha ứ uống nhầm bia giả nên ko say, khó ngủ!!!

Haynhỉ? Cứ uống bia giả nó lại như thế ah chị? ;;)

Mai bầu Cô Cọp là Chủ hội thức khuya vậy. :))

Bắt quả tang nhá! >:)

minhtuantkh

Đêm trắng đây, cái BV NĐ2 nó còn định nhát mình đến bao giờ nữa.
Đi loanh quanh ở mấy cái gốc cây cổ thụ bỗng thấy lạnh gáy, đồng hồ mới hơn 1h.
Thôi về tắm, làm chén cơm nguội.

leesang

Well-Known Member
Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Đêm trắng đây, cái BV NĐ2 nó còn định nhát mình đến bao giờ nữa.
Đi loanh quanh ở mấy cái gốc cây cổ thụ bỗng thấy lạnh gáy, đồng hồ mới hơn 1h.
Thôi về tắm, làm chén cơm nguội.

Phải vô nhi đồng 2 làm gì vậy lão. Có trục trặc à

ngocthanh8106

Nệm thiếu hơi 1 người, khó ngủ, mặc dù cố gắng ko giặt rap để còn hơi ấm, hương quen, mà ứ ngủ dc

ngocthanh8106

Mà thức càng khuya bụng càng đói! Mà đang muốn giảm cân, thế mà bụng kêu...ko ăn bao tử lại biểu tình, lăn đùng ra đau thì toi

vuthehoa

Ðề: Re: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Nệm thiếu hơi 1 người, khó ngủ, mặc dù cố gắng ko giặt rap để còn hơi ấm, hương quen, mà ứ ngủ dc

Mà thức càng khuya bụng càng đói! Mà đang muốn giảm cân, thế mà bụng kêu...ko ăn bao tử lại biểu tình, lăn đùng ra đau thì toi

Cố gắng ngủ ngoan, mai có quà!

Ngủ thì tắt đèn đi,chứ để đèn sao ngủ được,nhờ ai ôm gối hộ 2 tiếng một vào buổi tối,đêm về ôm lại gối đó có hơi ấm dễ ngủ hơn.

VThanhgtvt

Well-Known Member
HUHUHUU.....CUOI TUAN NAY NO LẠI VỀ DỌN SẠCH ĐỒ, CẢ NỆM LUÔN CHỨ ĐỪNG NÓI TỚI RAP NỆM, HUHUHUUHHUU............SẼ KO CÒN J ĐỂ CÒN HƠI ẤM NỮA RỒI, THÔI ĐI LÀM ĐÂY, THỨC CẢ ĐÊM H MẮT CAY XÈ

Vậy có khi lại tốt. Xong chị rọn rẹp sạch sẽ đi, rồi kêu người nào "chắc chắn" chút tới, bảo cho xin ít hơi ấm! :">

leesang

Well-Known Member

HUHUHUU.....CUOI TUAN NAY NO LẠI VỀ DỌN SẠCH ĐỒ, CẢ NỆM LUÔN CHỨ ĐỪNG NÓI TỚI RAP NỆM, HUHUHUUHHUU............SẼ KO CÒN J ĐỂ CÒN HƠI ẤM NỮA RỒI, THÔI ĐI LÀM ĐÂY, THỨC CẢ ĐÊM H MẮT CAY XÈ

Cọp đưa chia khóa phòng cho huynh đi. :)) Ban ngày rãnh huynh chạy vô nằm trên nệm cho có hơi ấm tối cọp về tha hồ ôm gối có hơi :))

Bên trên