Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Lâu rồi không vào, có ai còn thức không?

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Hồi trước topic còn rôn rả lắm mà nhỉ, hôm nay có C1 có bác nào thức coi ko ta ?

bactho

Đang lượn HD chờ C1 mà thấy lâu thế.

VThanhgtvt

Well-Known Member

Sắp tới giờ đá banh chưa nhỉ

ngothanh1076

Active Member

chờ C1..................

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Ngủ hết rồi hả các bác?

dolongbinh1122

Well-Known Member

Mình thường thức khuya nhiều lắm có khi online tới 12 giờ hoặc 1 giờ vì buổi sáng mất đi mần có anh em hdvn nào giống như mình không vậy chủ yếu thức khuya để vào hdvn để xem những gì mình chưa biết và vào hdvn để học hỏi anh em hdvn vào và tìm kiếm trong diễn dan hdvn coi có gì hây không download về xem chơi ^#(^

BÂY GIỜ LÀ 11 GIỜ

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Ngủ hết rồi hả các bác? Gió lạnh cuối mùa! Hết hy vọng cho chuyến bay MH370 đọc tin thấy buồn quá!

Bên trên