Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

hellomoto

Active Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

cả nhà ngủ ngoan nào, good day !

love_yejin

Huyền Thoại
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

hôm nay đi An Giang về mệt quá, xin phép các bác e ngủ trc đây :D

minhtuantkh

Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

hôm nay đi An Giang về mệt quá, xin phép các bác e ngủ trc đây :D

Mệt mà còn vô xin phép nữa, ý thức cao vậy làm tớ ngại quá. Đang giải trình với vợ vì cái áo trên xe đây :D

Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Mệt mà còn vô xin phép nữa, ý thức cao vậy làm tớ ngại quá. Đang giải trình với vợ vì cái áo trên xe đây :D
Giải thích đơn giản là qua câu gió nó bay ấy mà!!:D
lâu quá em không vào thấy hơi vắng nhỉ.

love_yejin

Huyền Thoại

thực ra k vắng đâu, tại toàn lượn ra lượn vào nên vậy đó :))

tinkhang

Well-Known Member

mình cũng online suốt đêm hoài,nay mới thấy topic này vô ké luôn nha,thanks.dg trực đêm và nhậu lai rai

linkleo

hôm nay đã có bác nào lượn ra lượn vào đây chưa ạ? :D

ilVietnam

Well-Known Member

Lâu lắm mới gặp lại chú Bọ Cạp :-"

lecongduc

Member

Vẫn còn các bác thức đêm ah

Bên trên