Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Ơ thế ngày thường bác vu... làm gì thía ah? ;))

echdien87

Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Có ai muốn thức khuya đêm nay ko :)

anh0424

Active Member

Có bác nào dùng Vina hôm nay không nạp đc thẻ giống em không? Ức chế vãi.

echdien87

Member

Đã thức khuya thì cứ 10p vào check comment ở đây 1 lần :D
hay chúng ta bày trò chơi :D

VThanhgtvt

Well-Known Member

Em thì vừa nạp xong, nhận đc tn mai+mốt KM...Đen vãi!

echdien87

Member

=)) ai check cuối thì thua à :D
hay chơi trò comment bằng lời bài hát nhưng phải có nghĩa ( chỉ được đổi tên anh - em thành bạn bè - tôi - anh v..v.v )

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

mình dùng mobi, chẳng bị sao cả :D, mà cũng chẳng có tiền để nạp card :((

Có bác nào dùng Vina hôm nay không nạp đc thẻ giống em không? Ức chế vãi.
Em dùng vina nhưng trả sau nên chẳng được khuyến mại vì máy của cty cho dùng! :((

chơi trò 15p check một lần đi, ai thua mất 30cr cho người thắng :D
Em chỉ thức tới 2 h thôi ạ!

echdien87

Member

xem Breaking Bad và sau đó ngủ :D G9 mọi ng

binhhc

Moderator

mai mốt mua nạp tiếp =))
Tớ thì hay nạp trực tuyến vì ngại đi mua rôi cào cào bấm bấm. Đấy là mấy số khác của gia đình thôi,
còn của mình trả sau, hàng tháng có em xinh xinh gọi điện xem anh có ở CQ không để em đến thu tiền --> mát cả cỗ lòng. :))

Sao hôm nay sinh nhật nhiều thành viên thế, kéo thanh dọc nhìn hoa hết cả mắt! :p
Hôm nay ngày hoàng đạo, trẻ con ra đời nhiều cũng dễ hiểu.:p

Bên trên