Hội những người ủng hộ dự án kinh doanh Hub Culture của Lý Quí Trung

dragonlee

Well-Known Member
Anh em nào trên HDVietnam ủng hộ dự án này thì vào đây cùng điểm danh, chém gió xem có bao nhiêu thành viên HDVietnam ủng hộ dự án này nhỉ :)

Sân chơi cho những ý tưởng kinh doanh táo bạo.

Dự án Kinh Doanh theo mô hình Hub Culture, với mạng lưới hơn 25.000 chuyên gia, giám đốc điều hành trên toàn thế giới, dự án mở ra một không gian mở để mọi người có thể cùng trao đổi, chia sẻ những ý tưởng kinh doanh mang tính đột phá. Dự án hy vọng rằng với kinh nghiệm và sự tư vấn của những chuyên gia hàng đầu trên nhiều lĩnh vực, các ý tưởng kinh doanh sẽ có cơ hội trở thành hiện thực.

Doanh nhân Lý Quí Trung – đại diện Dự án Kinh Doanh theo mô hình Hub Culture chia sẻ:

"Là một doanh nhân, tôi thấu hiểu và cảm thông với những con người trẻ mang trong mình khát vọng chinh phục và đạt đến thành công. Do đó, tôi vô cùng tâm huyết với dự án Kinh Doanh theo mô hình Hub Culture, đây thật sự là một cơ hội có một không hai, giúp các bạn trẻ, những doanh nhân tương lai, có cơ hội tiếp cận với những kinh nghiệm và ý kiến tư vấn vô cùng giá trị từ những chuyên gia hàng đầu trên thế giới, sẻ chia các ý tưởng kinh doanh và cùng nhau hiện thực hóa.
Thông điệp mà tôi muốn gửi đến các bạn trẻ thông qua hành trình này là phải luôn không ngừng học hỏi. Phải tự yêu cầu mình luôn tiến bộ trong bất kỳ giai đoạn nào của cuộc sống. Sự tiến bộ sẽ làm cho các bạn hạnh phúc và cảm thấy cuộc sống có ý nghĩa hơn. Ngừng tiến bộ là ngừng bước tới, là ngừng chinh phục bản thân, là tự mình đào thải mình. Hãy làm người chiến thắng bản thân trước mọi cuộc chiến thắng khác.

Điểm danh:
Em là 1 trong các thành viên ủng hộ dự án này

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Hội những người ủng hộ dự án kinh doanh Hub Culture của Lý Quí Trung

Không có bác nào tham gia sao?

Bác Tieubaocaca có tham gia không mà bấm thank thế? :D

ktq

Member

Chắc anh em đổ xô vào dự án Pavegen rồi (em cũng quả dứa) ^^

Bác Chip được mấy triệu bước rồi. Toàn thấy vài chục triệu bước mà kinh.

Bác Lý Hoàng Long là bác Lý nhà mình phải không nhỉ ?

dragonlee

Well-Known Member

Chắc anh em đổ xô vào dự án Pavegen rồi (em cũng quả dứa) ^^

Chắc vậy quá, mà cá nhân em cũng thấy dự án đó rất hay, ý nghĩa nhưng thực để thực hiện ở VN thời điểm này chưa khả quan nên ko chọn.

Bác Chip được mấy triệu bước rồi. Toàn thấy vài chục triệu bước mà kinh.

Bác Lý Hoàng Long là bác Lý nhà mình phải không nhỉ ?

Chính nó đấy bác :D

HDVNService

Administrator

Dzạ e cũng ở dự án này ạh, chắc tại mê tiền nên thix dự án kinh doanh hơn, mà có tiền thì mua công nghệ chắc được. :-?

dragonlee

Well-Known Member

Chào người anh em đồng hành, đến giờ phút này ngoài em và bác thì chưa có thêm ai, buồn nhỉ :)
Không biết bác Ktq có cùng hội ko?

ktq

Member

Chào người anh em đồng hành, đến giờ phút này ngoài em và bác thì chưa có thêm ai, buồn nhỉ :)
Không biết bác Ktq có cùng hội ko?

Đang ráng cày step để góp vô nè, chưa được 300k.

dragonlee

Well-Known Member

Bác cày ở HDVietnam thì lợi cả đôi đường đó, vừa có cR, vừa có Steps :D

zicza

cho em vào hội nhé

weattseat

Active Member

Không biết có đất cho em không nhỉ?

vltk13t2

Member
E cũng đang cày ở Pavegen..là dân IT thì mảng công nghệ e thích nhất...:D...chắc phải cố gắng cày cuốc mới đc..:))

Bên trên