[Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

quanghung1602

Re: Ðề: [Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

hình như anh dungtam25 mới lấy thêm C200 vì giá tốt quá (sưu tầm cho đủ bộ chứ dư quá xá). Nhưng em có xem bài so sánh C200 và C300 bên thớt mua bán C200, thì thấy nói C200 có chip thuộc đời cũ, thấp hơn C300 và đương nhiên thấp hơn A400. Không biết cấu hình ram ntn, và mặc dù hiểu rằng ngoài chip thì rom rất quan trọng, nhưng nếu thế C200 có chơi được iso tầm 40gb ngon không, vì thấy anh cũng như bạn khác nói rằng xứng đáng hơn Dune (giả định Dune 303D). Về chip thì thấp hơn Dune mà, vả lại em nghĩ với giá đó thì đúng là Porcom không có lời, nghĩa là họ không còn sản xuất dòng này nữa mà có thể là hàng tồn kho. Em thực sự không thích mua sản phẩm đã qua nhiều năm, vd: bây giờ mua Iphone, Ipad không mua đời cũ dù new seal. Anh mua nó em cũng hơi ngạc nhiên vì nghĩ làm sao bằng chip Dune hiện nay.

Bác dungtam25 chơi C200 lâu rồi thì pải, đợt trước bác có sút e Dune Base 3D đi để rước A300 rồi giờ là A400 ;). E nghĩ bác dungtam25 cũng đã trải nghiệm đủ e Dune này để có quyết định là sút đi mà giữ lại C200 đời cũ hơn.

Bác Minhsur ui,remote là RF hay IR vậy bác.

Dòng C300 thì Remote đều là RF hết bác ui :)...C200 thì e thấy hàng của bên FPT cũng là RF

Chỉnh sửa lần cuối:

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

Bác dungtam25 chơi C200 lâu rồi thì pải, đợt trước bác có sút e Dune Base 3D đi để rước A300 rồi giờ là A400 ;). E nghĩ bác dungtam25 cũng đã trải nghiệm đủ e Dune này để có quyết định là sút đi mà giữ lại C200 đời cũ hơn.

Dòng C300 thì Remote đều là RF hết bác ui :)...C200 thì e thấy hàng của bên FPT cũng là RF

Bác lầm nhé,em C200 thì bác phải mua remote IR và cục receiver kèm theo nếu bác muốn dùng 1 remote học cho gọn,hoặc remote RF bị hư.
Các bác ghim vào lổ 3,5 ly ở sau máy mà dùng.
Còn em C300 thì có cã IR tích hợp luôn,he he..Em khẳng định luôn nè.
-1/ Em dùng remote của A300(IR) điều khiển C300 ngon ơ,thậm chí dùng remote học lại của A300 khiển luôn.
-2/ Bác thấy gần nút Power có vòng tròn,đó là receiver của remote IR.
Quá tiện cho ai thích gọn,dùng chung TV,Receiver,C300 như em,rủi remote RF lên đưởng,chỉ cần mua remote học của anh Ba là xong,quá ngon.

dungtam25

Well-Known Member
Ðề: [Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

Màn hình C300 bá đạo thật,duyệt phim theo fanart,nó hiện poster lên.Xem phim thì thể hiện tên phim,thời gian play,tổng thời gian.
Trước giờ,em chưa dùng cái HDP nào màn hình bá đạo vậy.

tdhbk

Ðề: [Hỏi]Popcorn C300 new 100% bán đc bao nhiêu?

Màn hình C300 bá đạo thật,duyệt phim theo fanart,nó hiện poster lên.Xem phim thì thể hiện tên phim,thời gian play,tổng thời gian.
Trước giờ,em chưa dùng cái HDP nào màn hình bá đạo vậy.

Bác mới múc thêm chú C300 ah...Bác sưu tập gần đủ họ nhà Pop rồi đó

Bên trên