HỘI THAO: Thể Dục Thể Thao của Hội HD Đà Nẵng - ảnh trg 3

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: HỘI THAO: Thể Dục Thể Thao của Hội HD Đà Nẵng - ảnh trg 3

Anh phân công kiểu này để anh em giết nhau rồi anh hưởng àh, anh cũng khôn nhẩy?Hai anh lớn em xin nhường "kính lão đắc thọ" hí hí!!!

Chú cứ lo, anh đã có súng rồi, riêng bé Ngọc cũng đòi khoe súng nên tâm thần bấn loạn tí ấy mà :D

hddanang

Active Member

Chú cứ lo, anh đã có súng rồi, riêng bé Ngọc cũng đòi khoe súng nên tâm thần bấn loạn tí ấy mà :D
Súng có nhiều loại súng, súng có nòng và súng không có nòng (hay còn gọi súng cưa nòng) súng này nguy hiểm vì độ kín đáo, giấu kỹ sơ hở là bùm bùm, anh đừng có nghi binh em út nhé!!!

ngockute

Súng em đâu đưa anh coi!Súng không có mà hay khoe?hí hí

em biết thế nào cũng có người tơm tớt hỏi câu này,té ra là anh,hehe,súng ở trên avatar của con mèo kìa,dùng súng đó cũng được chú bộ

hddanang

Active Member

em biết thế nào cũng có người tơm tớt hỏi câu này,té ra là anh,hehe,súng ở trên avatar của con mèo kìa,dùng súng đó cũng được chú bộ
Chứ em nói chuyện với anh, ai nhảy vô hỏi,em đừng có ném đá anh, anh ném chết đó nghe, thù vặt hơi bị lâu đấy!Súng đó xưa rồi "ngày nay súng ngắn bắn nhanh nhưng không bằng dao phay chém lén đâu em, hí hí"

ngockute

Yêu nước và thù vặt như vậy thì dùng gậy tầm vông và đánh giặc,dao phay đánh lén,ko anh hùng,còn không thì đem súng đấu với súng,ok?khoảng này em cử anh Toàn thi với anh

hddanang

Active Member

Yêu nước và thù vặt như vậy thì dùng gậy tầm vông và đánh giặc,dao phay đánh lén,ko anh hùng,còn không thì đem súng đấu với súng,ok?khoảng này em cử anh Toàn thi với anh
Giặc còn đâu nữa em, em mớ ngủ àh, đấu súng ngu gì đấu với anh Toàn, anh ấy lớn rồi để anh ấy thở, anh thích đấu súng với em, xem súng cưa nòng với súng có nòng loại nào lợi hại hơn, hí hí:-*:-*:-*

ngockute

Giặc còn đâu nữa em, em mớ ngủ àh, đấu súng ngu gì đấu với anh Toàn, anh ấy lớn rồi để anh ấy thở, anh thích đấu súng với em, xem súng cưa nòng với súng có nòng loại nào lợi hại hơn, hí hí:-*:-*:-*

Ui trời,giặc ở trước mặt tui đây rồi,quả này khó đỡ quá~X(

makiemsau

Well-Known Member

Úi giời mấy bác, có mỗi cái súng mà khoe loạn cả lên ..hix :D

hddanang

Active Member

Kính thưa bác Hội trưởng và Ban Tổ chức em xin đăng ký thêm một môn nữa đó là :
Bắn súng côn cự ly ngắn.
Kính mong các bác cho em tham gia ở hạng gà!!!(Tức hạng chưa vợ), hạng vịt (tức mấy anh có vợ em không tham gia nổi)

trung_apple

Active Member

Kính thưa bác Hội trưởng và Ban Tổ chức em xin đăng ký thêm một môn nữa đó là :
Bắn súng côn cự ly ngắn.
Kính mong các bác cho em tham gia ở hạng gà!!!(Tức hạng chưa vợ), hạng vịt (tức mấy anh có vợ em không tham gia nổi)
cái môn bán súng ni em cũng tham gia được, tuy mắt hơi kém chút nhưng không sao bắn cự ly gần thôi , vẫn trúng như thường :">

hddanang

Active Member

cái môn bán súng ni em cũng tham gia được, tuy mắt hơi kém chút nhưng không sao bắn cự ly gần thôi , vẫn trúng như thường :">
Chú Trung thi đấu ở hạng nào (vịt hay gà), lên lịch luôn nhá : thể thức thi đấu : súng côn ngắn nòng ổ quay,

trung_apple

Active Member

em thì chưa vợ nên đăng kí thi hạn gà ta thôi , trước khi thi đấu cho em ghế cái shop gần biển mua ít đạn nhá , chứ thi đấu mà chẳng có đạn chi hết sao bắn

hddanang

Active Member

em thì chưa vợ nên đăng kí thi hạn gà ta thôi , trước khi thi đấu cho em ghế cái shop gần biển mua ít đạn nhá , chứ thi đấu mà chẳng có đạn chi hết sao bắn
Chú Táo hiểu ý anh, chú cũng thâm lắm, há há há....Anh với chú thi hạng gà, chú kiếm thêm vào nữa thi đấu mới máu!~X(~X(~X(

Bên trên