Hội Thúy Nga - Paris by Night Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

quvinh

Active Member
Ðề: Hà Nội - muốn chia sẻ - trao đổi Thúy Nga Paris by Night

chỗ ngồi sang trọng gì thì cũng chỉ là quán cafe chứ có phải cung điện hoàng gia gì đâu mà phải ngại chuyện vai vế bạn. Người Việt mình hay tự ti quá, vào KS 5 sao sáng loáng là tay chân cứ thừa thãi :D, cứ nghĩ nó như cái quán bình thường kiểu sinh viên là okie mà. Quan trọng là a/e offline chia sẻ là quý nhất.
Hôm nay cũng bất ngờ về bác bubi đó. Mặc dù mình cũng đã gặp mấy pác lớn tuổi trên này, nhưng bác bubi có vẻ là lão thành nhất đấy,hehe

mrkoyeu

Active Member

Hehee, tình hình là mai bác nào có nhã hứng offline HD Hà Nội thì cứ đến tham gia, không cần đăng kí chỉ cần mang đủ xiền "đóng góp" để ăn nhậu thui :D
P/s: Toàn cao thủ download, các bác không đi là phí đấy =))

bubi

Member

Giời... mệt, mệt... quá, nhưng mà... sướng..., hừ hừ..., sướng lắm các bác ạ :)).

Các bác cứ đọc bài của bác sangthu1396, rồi xem thêm cái ảnh là biết chúng tôi làm ăn ra sao, hì hì hì :)).

Bác sangthu1396 không hổ thẹn là phóng viên thực địa ưu tú. Bác tóm tắt vậy thì còn biết nói thêm gì nữa đây: ngắn gọn, xúc tích, đầy đủ thông tin, lại dí dỏm nữa =D>. Lần sau bác tiếp tục phát huy nhé :)>-.

Tôi rất vui là anh em tham gia nhiệt tình, đặc biệt cảm ơn bác ChuaTe, QuVinh, OngGia_U40, Alo-Alo và SangThu 1396. Anh em thật tuyệt vời, trẻ trung, vui vẻ, hiểu biết, văn minh lịch sự như người Tràng An :);;)@};-(*)=D>.

Hẹn gặp anh em dịp gần đây.

PS: Tôi sẽ cập nhật danh sách thường xuyên khi down hoặc copy được bản nào mới. Mời các bác thỉnh thoảng ghé qua trang 1 của 'thớt' này:

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=37046

Chỉnh sửa lần cuối:

quvinh

Active Member

Bác cứ gọi bọn em là em cho nó chuẩn. Nghe pác gọi vậy bọn em ngại chít.
Mà có lẽ nhờ mod hay étmin move cái topic này sang offline HN nhỉ? Để đây ko đúng lắm

bubi

Member

Bác cứ gọi bọn em là em cho nó chuẩn. Nghe pác gọi vậy bọn em ngại chít.
Mà có lẽ nhờ mod hay étmin move cái topic này sang offline HN nhỉ? Để đây ko đúng lắm

Nhất trí toàn phần, hì hì :D.

Khi nào off-line thì mình sẽ gọi nhau là anh/em cho thân mật :)>-. Còn trên này thì mình vẫn nên theo văn phong của 4R cho nó chuẩn O:).

Chúc các bạn off-line ngày mai, ý quên, bây giờ là hôm nay rồi, off-line vui vẻ.

bubi

Member

@alo-alo,

Hôm nay uống nhiều cà-phê quá, mệt mà vẫn tỉnh như sáo, không ngủ được. Thế là đành 'tát nước theo mưa' vậy. Vừa on-line, vừa copy, anh đã copy xong đầy đủ theo yêu cầu của em rồi.

Sáng mai anh bận đưa bọn trẻ con đi chơi, chiều mai em phone anh rồi qua lấy đĩa về nhé.

Ba bản 70, 73, 74 vẫn chưa hoàn tất. Để sau vậy nhé. Có khi chờ anh kiếm nốt mấy cái DVD9 còn thiếu: 81, 77, 72, 69 và 65 rồi lấy luôn thể.

uphn

Member

Tiếc thật, hôm nay không tham gia được.
Sorry bác Bubi nhé. Hôm nào chắc chắn em phải gửi bác cái HDD, bác có gì cho Em xin nhận hết ạ. Cảm ơn bác trước nhé.

Em xin cám ơn bác bubi đã khen thuởng, hí hí! $-)

Em cũng thấy trên Forum gọi nhau bình đẳng thì hay hơn- để không có sự phân biệt, cứ chan hòa, lịch sự là OK rùi! Còn khi trực típ gặp nhau thì khác. Khi nào bác bubi có đủ bộ DVD9 thì em xin phép sang cóp về cho đủ, không nay mai có được bộ 5 chấm 1 thì lại tiếc. hi hi...

Chúc bác bubi và gia đình có ngày cuối tuần vui vẻ, hạnh phúc.

P/S: Bác onggiau_40 ah, đêm qua lạnh thế, không biết bác thấy thế nào??? khẹc khẹc, sau này em cũng hổng dám kưa mấy cô kiểm toán đâu! Hu hu! ^^

anhdxt

Member

em thì tiếc quá đây này, thôi đành hẹn các bác lần sau vậy

giabachmc

Member

bạn có thể cho mình số điện thoại để mình liên lạc vói bạn nhé.
số điện thoại của mình là: 0903484774

hungnbneu

Member

Giời... mệt, mệt... quá, nhưng mà... sướng..., hừ hừ..., sướng lắm các bác ạ :)).

Các bác cứ đọc bài của bác sangthu1396, rồi xem thêm cái ảnh là biết chúng tôi làm ăn ra sao, hì hì hì :)).

Bác sangthu1396 không hổ thẹn là phóng viên thực địa ưu tú. Bác tóm tắt vậy thì còn biết nói thêm gì nữa đây: ngắn gọn, xúc tích, đầy đủ thông tin, lại dí dỏm nữa =D>. Lần sau bác tiếp tục phát huy nhé :)>-.

Tôi rất vui là anh em tham gia nhiệt tình, đặc biệt cảm ơn bác ChuaTe, QuVinh, OngGia_U40, Alo-Alo và SangThu 1396. Anh em thật tuyệt vời, trẻ trung, vui vẻ, hiểu biết, văn minh lịch sự như người Tràng An :);;)@};-(*)=D>.

Hẹn gặp anh em dịp gần đây.

PS: Tôi sẽ cập nhật danh sách thường xuyên khi down hoặc copy được bản nào mới. Mời các bác thỉnh thoảng ghé qua trang 1 của 'thớt' này:

http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=37046

Hu hu hu, tiếc quá, em đọc "thớt" này muộn nên không tham gia được vụ offline này, ở nhà em cũng có khoảng 20 bộ nhưng là mua DVD5 ngoài hiệu chứ không được DVD9, bác bubi cho em hỏi khi nào bác tổ chức offline lần 2 nhỉ, hic, đọc report của bác sangthu1396 mà tiếc quá, nhất là cái đoạn 3 con laptop chạy "con mông"..., anh em trẻ trung, hiểu biết, văn minh lịch sự như người Tràng An..., Ôi, bao giờ cho đến lần 2 nhỉ?

quvinh

Active Member

@alo-alo,

Hôm nay uống nhiều cà-phê quá, mệt mà vẫn tỉnh như sáo, không ngủ được. Thế là đành 'tát nước theo mưa' vậy. Vừa on-line, vừa copy, anh đã copy xong đầy đủ theo yêu cầu của em rồi.

Sáng mai anh bận đưa bọn trẻ con đi chơi, chiều mai em phone anh rồi qua lấy đĩa về nhé.

Ba bản 70, 73, 74 vẫn chưa hoàn tất. Để sau vậy nhé. Có khi chờ anh kiếm nốt mấy cái DVD9 còn thiếu: 81, 77, 72, 69 và 65 rồi lấy luôn thể.

đêm qua post xong em khò lun nên ko biết bác thức khuya vậy. Hôm nay em cũng phải cho ku đi chơi nên chắc chưa gặp pác được. Có gì pác cứ làm nốt cho em mấy số kia rồi sang tuần em lấy cũng được. Thanks bác rất nhiều

lần 2 bao giờ đó bác ơi, dân tình kêu nhiều quá

bubi

Member

lần 2 bao giờ đó bác ơi, dân tình kêu nhiều quá

Từ từ khoai sẽ nhừ, bác ơi ;;).

Tôi định kiếm nốt 5 bản DVD9 còn thiếu, sau đó sẽ thu xếp lịch, và a-lô các bác. Off lần 2 chắc sớm nhất cũng phải cuối tuần sau Tết Tây rồi ;;).

Chỉnh sửa lần cuối:

ccchhh

Xin cam on ban that nhieu.

Từ từ khoai sẽ nhừ, bác ơi ;;).

Tôi định kiếm nốt 5 bản DVD9 còn thiếu, sau đó sẽ thu xếp lịch, và a-lô các bác. Off lần 2 chắc sớm nhất cũng phải cuối tuần sau Tết Tây rồi ;;).

Hôm đó đi về mệt quá bác Bubi ah, về nhà là em nằm ngủ một lúc đấy nhưng vẫn được vợ khen vì Prison Break Season của bác đấy. 1 đêm 2 vợ chồng nhai được 8tập, cứ tình hình này thì chỉ khoảng nửa tháng thôi bọn em sẽ nhai hết bộ này. Hôm nào cafe thì anh nhớ alo cho em nhé.

bubi

Member

Báo cáo các bác,

Nhờ alo-alo, tôi vừa kiếm được 5 bản DVD9 còn thiếu: 65, 69, 72, 77 và 81, chưa kịp kiểm tra chất lượng, nhưng nhìn vỏ có vẻ ngon. Cảm ơn alo-alo nhé.

Tôi sẽ tích cực chuyển thành .iso rồi a-lô mọi người đến copy.

Merry Christmas.

quvinh

Active Member

Nghe bác nói làm em "phê". Hy vọng là ổ của em còn chép đủ các DVD9 còn thiếu. Cảm ơn sự nhiệt tình của bác

alo-alo

Member

wao..hay quá!đang định chiều nay qua bác lấy HDD, ko biết bác có kịp chép cho em thêm 2 số mới là 69 và 72 ko nhỉ?hihi
bác Bubi nhiệt tình ghê :D

Báo cáo các bác,

Nhờ alo-alo, tôi vừa kiếm được 5 bản DVD9 còn thiếu: 65, 69, 72, 77 và 81, chưa kịp kiểm tra chất lượng, nhưng nhìn vỏ có vẻ ngon. Cảm ơn alo-alo nhé.

Tôi sẽ tích cực chuyển thành .iso rồi a-lô mọi người đến copy.

Merry Christmas.

Bác bubi "chịu chơi" quá! Em rất cảm phục bác.

Bên trên