Hỏi về AirPlay trên máy chiếu XGIMI Z4 Air

bobminion

Em mới mua con XGIMI z4 Air nhưng mà không biết sử dụng tính năng AirPlay. Bác nào đã sử dụng rồi thì chỉ em với.

Chỉnh sửa lần cuối:

trantuananh14

Tính năng Airplay trên XGIMI Z4 Air dễ cài đặt lắm bác, chỉ cần vô WIFI cho máy chiếu và điện thoại (hay thiết bị di động khác) rồi vào Menu Xgimi bật chế độ AirPlay. Bạn em mới mua dùng được hơn tháng đây. Nếu chưa rõ lắm thì em gửi link hướng dẫn trên youtube cho bác tham khảo đây.

bobminion

em mua con này 13200000 ở cty Ân Nguyên đo bac, e mua chu yeu đe xem phim và xach theo đi ctac chiếu thuyết trình vì nhỏ gon và rõ chữ, chieu dc 180 inch luôn đấy :)))

nbvuong1412

em mua con này 13200000 ở cty Ân Nguyên đo bac, e mua chu yeu đe xem phim và xach theo đi ctac chiếu thuyết trình vì nhỏ gon và rõ chữ, chieu dc 180 inch luôn đấy :)))
Con Xgimi đấy pin chiếu được cỡ bao lâu vậy bác? Giá này rẻ hơn Dashbon Flicks nhỉ, mà Dashbon chiếu được tận 8 tiếng cơ.

Con này mà chiếu dc tới 180 inch ah bác. Kinh nhỉ. Em thì chưa thấy con mini nào chiếu dc 180 inch bao h. Nếu như bác nói thì mấy con máy chiếu trên thị trường 3.500 ansi trở lên cũng thua em này. :eek:
Có lẽ nghiêng cứu thử em này xem sao.

Bên trên