Hỏi về Canon 5Ds và 5Dsr

mailcar

Member
Nghe nói là máy ảnh DSLR full frame có độ phân giải cao nhất hiện nay, chụp hình phê lắm. Có bro nào tư vấn giúp em nên lấy con nào không ? Đọc bài mà chưa hiểu sự khác biệt giữa 2 dòng máy này lắm.

Em cũng mới tập tành chơi máy ảnh, hiện đang xài Canon 50D. Không biết có nên nâng cấp lên 5Ds không ? Nghe nói là máy ảnh DSLR full frame có độ phân giải cao nhất hiện nay.
Em research thì thông tin sản phẩm ít quá, toàn tiếng Anh và tiếng Nhật. Tiếng Việt chỉ mới thấy bài trên dantri với một bài trên tinhte. Không biết có anh em nào được sờ tận tay em này chưa ?

ledaovietanh

Ðề: Hỏi về Canon 5Ds và 5Dsr

Triển lãm Quốc tế Thiết bị chụp hình & Công nghệ hình ảnh 2015 (VIPI Show) hình như có giang hàng Canon trưng bày 2 model mới này đó bạn, bạn có thể đến tham quan và trải nghiệm sản phẩm

Chỉnh sửa lần cuối:

hoatuy

con này là ước mơ của nhiều người đó bạn.

mailcar

Member
Re: Ðề: Hỏi về Canon 5Ds và 5Dsr

Triển lãm Quốc tế Thiết bị chụp hình & Công nghệ hình ảnh 2015 (VIPI Show) hình như có giang hàng Canon trưng bày 2 model mới này đó bạn, bạn có thể đến tham quan và trải nghiệm sản phẩm
có thông tin gì về triễn lãm năm nay không bạn,mấy năm trước cũng đi mà thấy chán quá ,nếu năm nay có chưng bày cho test thủ 5ds cũng rang đi cho biết.

Tarkan7777

dqk31101

không biết bên hdvietnam có tham gia triển lãm không nhỉ

mailcar

Member
cảm thấy đi văng văng sao đó ,chắc do ngày đâu tiên còn vắng hi vọng 2 ngày sau đông hơn,em test 5ds thấy có sẻ file hinh xuất ra nặng kinh hồn các bác nhỉ .

Chỉnh sửa lần cuối:

Tarkan7777

siêu sao của triển lãm năm nay cùng chiêm ngưỡng nào,ai đã đi triển lãm vào điểm danh

ledaovietanh

nhanh tay đặt hàng nhận nhiều khuyễn mãi nè mọi người

mrkuri

hôm nay mình đi xem sự kiện VIPI 2015 thấy đông vui lắm, ngày mai ngày cuối rồi, anh em đi xem đi, nghe nói có Hariwon là khách mời tại Canon booth năm nay.

tranlecongdinh

mong chờ nhất ở mấy hội nghị triễn lãm này là các em hotgirl PG sản phẩm công nghệ :eek:3

mrkuri

bác cứ hám [-( mà nhìn cũng đã thật X_X

Bên trên