Hỏi về denon 2105

Em vừa mua 1 cái denon 2105,main em lại không có cổng optical,em mua dây coaxial về mà không biết config thế nào để denon nhận tín hiệu qua cổng đó,các bác hướng dẫn em tí

Ðề: Hỏi về denon 2105

Em có đọc manual nhưng remote không phải remote gin nên không làm theo được,co cách nào chỉnh trên receiver luôn không các anh,chỉnh cả khoảng cách từ loa tới người nghe nữa

luciano

Active Member

hic hứơng dẫn miệng mệt lắm bác ơi

nhà bác ở đâu?? nếu tiện thì luci qua giúp cho

tự nhiên mò mẫm kiểu gì nghe được tiếng rồi,nhưng chẳng hiểu sao vào phần system setup không lưu được cấu hình,với cả 5 loa phát 1 tiếng,chưa hiện signal là dts và dolby,các bác có kinh nghiệm chỉ em tí,test loa bằng phần mềm chỉ thấy 2 loa front,em nối bằng cổng coaxial của main asus p5kse,chẳng lẽ cổng đó chỉ ra được 2.0

Chỉnh sửa lần cuối:

manhthang

Huyền Thoại

Bấm vào nút Input mode cho đến khi chuyển sang auto. Sau đó bấm vào nút Standard ở giữa receiver là được.

c975

cái nào cũng ok, chỉ có config chưa ok thui

chuẩn không cần chỉnh! hehe cu e tự sướng được roài hả? Cái tội này là lâu không chịu train config nên quên ấy mà! (sao giống mình thế không biết hehe tự nhiên cài lại win không hiểu config kiểu gì giờ xem hình thôi hic hic@-)@-)@-)@-))

Bên trên