Hỏi về phần mềm USDowwnloader

Trước em đang dùng phần mềm USDownloader để download từ Megauploaf với Rapidshare rất tốt, chỉ việc kéo tất cả link mà mình muốn down vào phần mềm thế là nó tự động down, và tự điền các ký tự nếu trang đó yêu cầu.
Nhưng ko hiểu sao mấy hôm này thì ở trang Megaupload nó ko down được nữa. em có vào thì thấy trang đó nó thay đổi giao diện. Ko biết có phải vì vậy nên nó ko down được nữa ko? Bác nào biết sử dụng phần mềm USDownloader này hướng dẫn em với. Em cám ơn

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Hỏi về phần mềm USDowwnloader

Trước em đang dùng phần mềm USDownloader để download từ Megauploaf với Rapidshare rất tốt, chỉ việc kéo tất cả link mà mình muốn down vào phần mềm thế là nó tự động down, và tự điền các ký tự nếu trang đó yêu cầu.
Nhưng ko hiểu sao mấy hôm này thì ở trang Megaupload nó ko down được nữa. em có vào thì thấy trang đó nó thay đổi giao diện. Ko biết có phải vì vậy nên nó ko down được nữa ko? Bác nào biết sử dụng phần mềm USDownloader này hướng dẫn em với. Em cám ơn

tìm phần mềm mới đi bạn...mình cũng bị trường hợp này
lý do: MU đổi thành 4 ký tự thay và 3 ký tự... nên USD không hiểu hahahaha:D
\USD có phiên bản mới, khắc phục được cái này nhưng mình phải can thiệp vào liên tục---> k hiệu lực như trước

Ðề: Hỏi về phần mềm USDowwnloader

Xài JDownloader đi bạn

Uh, nói ra em mới để ý là MU nó mới đổi thành 4 ký tự. Thế bây giờ ko có cách nào nữa à?
Có thể hướng dẫn em cách dùng JDownloader với được ko? Em có dùng thử nó rồi, nhưng add nhiều file vào nó ko tự động down, mà nó chỉ down mỗi file đầu tiên thôi ạ.Và có lần cái JDownloader nó còn hiện cái bảng phải gõ chữ cái vào nó mới down. Chứ nó ko tự động gì cả. Có thể chỉ e cách nào để nó có thể tự động down hết những file mình add vào giống như cái USDownloader với dc ko?
Em cám ơn

Bên trên