Home Cinema of fan's PIJAMA!!! :D

vietrung

Active Member
Ðề: Home Cinema of fan's PIJAMA!!! :D

Bác mà chơi " Bàu đá " là em chít chắc.>:)>:)>:)

Em lấy Neotech 5001 làm dây center cho cen RX luôn bác ạ. Nghe nhạc TN, ASIA giọng hát ca sĩ rất ấm, phê như con cá trê, he..he..

bác chơi Neotech cho center phê như cá trê, chắc mình cũng phê như con dê, Zap 2 đúng là ngon bổ rẻ ;)

qhuyqn

Member

Bác mà chơi " Bàu đá " là em chít chắc.>:)>:)>:)

:D bàu đá nhẹ hều bác à, ko say nổi đâu...hihi

Em lấy Neotech 5001 làm dây center cho cen RX luôn bác ạ. Nghe nhạc TN, ASIA giọng hát ca sĩ rất ấm, phê như con cá trê, he..he..

Trời lấy Neo mà chơi center thì sang quá xá, kiểu này biết đâu có ngày bác máu lên chơi luôn cặp dây surround bằng Neotech 5001...;;)

xitrum8x

Active Member

hihi, thì biết đâu bác xì trum sẽ đến thế thật đó chứ bác.. :D

Chơi tới đây là em đuối rồi bác ui, làm dây sur chắc khi nào em vô vài tờ độc đắc thì may ra...:)):)):))

Bàu đá mà nhẹ thì rượu gì mạnh đây bác, chắc em đụng cao thủ thiệt rồi.

vietrung

Active Member

Chơi tới đây là em đuối rồi bác ui, làm dây sur chắc khi nào em vô vài tờ độc đắc thì may ra...:)):)):))

Bàu đá mà nhẹ thì rượu gì mạnh đây bác, chắc em đụng cao thủ thiệt rồi.

món này mới nghe 2 bác bàn tán mà mình đã ngất ngư như cái lư rùi :-SS

xitrum8x

Active Member

món này mới nghe 2 bác bàn tán mà mình đã ngất ngư như cái lư rùi :-SS

Bàu đá thứ thiệt thì cứ đỗ ra dĩa - bỏ thêm ít muối ăn - bật quẹt ==> nướng khô mực vô tư con gà bư đêeeê...\:D/\:D/\:D/ Uống vào thì đãm bảo rất là " Nóng lòng chiến sĩ "
Đúng ko bác qhuyqn nhỉ ???

vietrung

Active Member

Bàu đá thứ thiệt thì cứ đỗ ra dĩa - bỏ thêm ít muối ăn - bật quẹt ==> nướng khô mực vô tư con gà bư đêeeê...\:D/\:D/\:D/ Uống vào thì đãm bảo rất là " Nóng lòng chiến sĩ "
Đúng ko bác qhuyqn nhỉ ???

vậy thì món này cũng ko hạp khẩu vị roài, món này ực dô là "nóng nòng" lắm phải ko bác qhuyqn :))

xitrum8x

Active Member

Bác T hôm nào đi mua súng nhớ call mình đi xem ké với nha.
Lâu lâu đi bắn lung tung cũng hay ( đổi gió ). Định qua xem cây Canon mà bác ntdat bán mất tiêu.

xitrum8x

Active Member

đang ngâm cứu chờ hàng mới ra lò mà lâu quá, lâu lâu đổi món ăn chơi cho đỡ nhàm B-)
Đầu tư món này khỏang bao nhiêu obama thì vừa nhĩ ???
Bác nghiên cứu xong nhớ share cho em chút kiến thức nhé.

vietrung

Active Member

newbie như mình thì đầu tư ban đầu khoảng 15-20 củ là đủ chơi rồi, sau này lên đô thì thêm ống này ống kia, nói chung cũng là "con đường đau khổ" ko thua gì HD đâu :-SS

vinagoh

Well-Known Member

Bác T hôm nào đi mua súng nhớ call mình đi xem ké với nha.
Lâu lâu đi bắn lung tung cũng hay ( đổi gió ). Định qua xem cây Canon mà bác ntdat bán mất tiêu.

newbie như mình thì đầu tư ban đầu khoảng 15-20 củ là đủ chơi rồi, sau này lên đô thì thêm ống này ống kia, nói chung cũng là "con đường đau khổ" ko thua gì HD đâu :-SS

Các Bác định ăn chơi món gì nữa đấy? Súng ống phải bắn có chổ chứ bắn lung tung là thế nào! :))

whitevndragon

Active Member

Entry level mà bác chơi 15-20 củ là hơi bị sang rối. Vụ này hình như bác Ngọc Long cũng chơi hay sao đó.

qhuyqn

Member

vậy thì món này cũng ko hạp khẩu vị roài, món này ực dô là "nóng nòng" lắm phải ko bác qhuyqn :))

Hehe, xác nhận với bác là có nóng, nhưng sau đó là êm lắm, ko như các loại khác đâu. Nếu tửu lượng ít mà uống nhiều bác sẽ vô cùng ngon giấc, khi tỉnh dậy lại khoẻ như thường, ko nhức đầu, chóng mặt tí nào, cái huyền bí là ở chỗ đó...(hehe..câu này em mượn của bác Hoài Linh :D)

qhuyqn

Member

Mình vài lon là bò rồi Bác à! Chắc cũng gắng tiếp Bác cho chu toàn. :)

hehe, cứ dùng đươc tí tửu là vui roài, ko quan trọng uống nhiều ít đâu bác... :D
sau vụ CDP, súng, các bác bàn đến thứ gì nữa ạ? để em biết em còn hóng hớt như .... cái thớt... :D

Bên trên