Home Theater 3D cùi bắp của em!

Ðề: Home Theater 3D cùi bắp của em!

Em thấy cái màn của bác hơi nhăn. Theo ý kiến của em, bác căng khung cố định bằng màn bạc cho phằng, mà xem 3D mới đã...

NghiaBienHoa

Well-Known Member
bác nghĩa cho e hỏi, sử dụng cái ổn áp hay biến áp cách ly co chúc năng giống cái lọc nguồn không
Theo em hiểu thì ổn áp thì chỉ có nhiệm vụ giữ vững nguồn điện hông cho chênh lệch nhiều ảnh hưởng thiết bị. Còn lọc điện chỉ cần khi nào mình có nhu cầu cần âm thanh trong sạch do nguồn hông bị nhiểu. Em biết sao nói thế, có gì hông đúng các bác bỏ qua hay bổ túc thêm dùm em.

Hai Scm

Active Member
Ặc dàn này cùi socôla thì có, khủng thế mà cùi bắp gì bác chủ....

Chúc mừng bác với dàn cơ bắp này...

hohinh

Member
thank nghia...minh ko biet j het moi tim hieu...tai thấy mấy cái linh tinh do sao nhieu wa, mun lam bo gian nghe nhac ma thay nhiu thu linh tinh wa

nmcgroup

Well-Known Member

các bác bên nước ngòai mua đồ vừa rẽ vừa yên tâm :(, ở VN mình chán chết, nếu có order vận chuyển về thì giá đội lên cao lắm.

Em nếu chi tiêu = thẻ tín dụng thì thỏai mai chứ cái khỏan tiền mặt thì ít hơn.
Mấy lần có order mấy thứ linh tinh về ko mất thuế nhưng chắc mấy món này về hải quan nó thịt ngay :(

acmanu

Active Member

Nhìn đẹp quá , cùi của bác nhưng vip của em :-SS

tomhang

Re: Ðề: Home Theater 3D cùi bắp của em!

đây mới đúng là cùi bắp nếu là ở Cali, trước khi chơi thì vào Magnolia trong khu bestbuy siêu tầm trước, mua tùm lum cho hoành tráng tốn tiền nghe lại không hay.

quangtran

Member
Ðề: Re: Ðề: Home Theater 3D cùi bắp của em!

đây mới đúng là cùi bắp nếu là ở Cali, trước khi chơi thì vào Magnolia trong khu bestbuy siêu tầm trước, mua tùm lum cho hoành tráng tốn tiền nghe lại không hay.
Bestbuy làm gì có mấy cái này bác...vào đấy chỉ có vác mấy cái bộ loa build sẵn về thì đc.

do_long_khach

Well-Known Member

Mỗi cái HDP cùi quá bác ạ,ko xứng với tổng thể

hienrp

Active Member
híc, ngon quá bồ ah, cho mình hỏi ngu tí cả bộ này tầm bao nhiêu tiên đấy ah

do_long_khach

Well-Known Member

Vâng, cái Himedia 900 gì đấy bác. Ko rõ ở bển bao nhiêu, bên này có hơn trăm đô. Tiền ko quan trọng, vấn để là chất lượng nó chỉ xứng với giá tiền thôi

quangtran

Member

e mua 200$ trên ebay, ship từ TQ qua. Em xem thấy cũng OK mà bác, 3D ISO đọc ngon lành!
Bác có tư vấn e đầu nào ngon hơn ko? Em cũng đc 1 người tư vấn mua cái này, chứ ko rành lắm về đầu player này vì có quá nhiểu loại
Thanks

quangtran

Member

Bác tìm Dune hoặc Popcorn nhé.
Bác giúp e cho trót. cho em xin cái model nào của Dune là ngon nhất ạ, và mua ở website nào. Sao e search trên ebay và amazon ko có máy nào hiệu này.
Chất lượng hình ảnh và âm thanh có khác gì so với em Himedia? Ưu điểm của nó là gì?
Thanks bác

do_long_khach

Well-Known Member

Có lẽ Dune chỉ có nhiều bên châu Âu bác ạ. Bác có thể ngó sang Popcorn C300 hoặc A400, chất lượng hình ảnh và âm thanh của chúng nó thì 900B gọi bằng.... Ngoại trử xem phim bác có thể dùng làm transport nghe nhạc lossless chất lượng cũng rất tuyệt. Himedia là hàng super bình dân bác ạ.

taxtuan

Member

sợ cái cùi bắp của bác quá...

Bên trên