HOME THEATER CUA MINH

cuoi

Ðề: NEW Version 3.11 - 2011 HOME THEATER CUA MINH

Hoành tránh quá, chúc mừng bạn
Bạn không giới thiệu với anh em các thiết bị là gì nhỉ?

chiminh

Member

Khi nào bạn làm 1 bộ đi rồi sẽ biết thiết bị gì ngay thôi hihi .

andytran

Phòng này nhìn là biết dân Pro ^^ không dám bình luận thêm chữ đẹp và chuyên nghiệp

tuan_ipad2

Well-Known Member

Bác ở nước ngoài ah, phòng bác đẹp và rất sang với gam màu tối

trong toàn album hình chĩ có 2 nhân vật là thật toàn bộ là 3dmx ...seo không ai phát hiện ra trời..* trình 3d này tương đương sinh viên năm 2 đại học kiến trúc sì phố .. pó chiếu đắp mềm ..ọc:-q

Re: Ðề: HOME THEATER CUA MINH

Phòng của bác hình như dựng bằng 3Dmax thì phải, chỉ có mỗi cái ghế là thật.....=))

lần đầu tiên em thấy có người vẽ 3dmax mà lót thảm dưới đá mapbler...khé,,khé...lẩn sau khi map bác nhớ cho tỉ lệ lông thảm đúng qui lật phối cảnh nhé.... và kiểm tra cho kỉ bóng đổ của mấy bà chị lên ghế sopha.. bác còn sót phần ấy ạ...nhớ thêm bóng cho miếng đá nỗi lên mặt thảm bác..nguồn sáng phải theo qui luật hình họa....không biết ngày xưa bác có thi lại môn hình họa không...bóng hắt của màn hình bác vẽ sai rùi nhá....mấy bà chị béo thế kia sao cái nghế so pha không lún xuống nhỉ;;) hay dưới lớp da ghế bác đổ bê tông mác 300 # ợ...hoặc mấy bà chị kia làm bằng bông bạch tuyết ...??? màu của bác basic quá..hay do monitor kém nhể ...đây là chổ khoe và giao lưu phải khoe hàng thật bác ợ..bác chủ đừng để hàng giả lông hành.. dừng boot em nhé.. thank bác

Bên trên