Home Theater [ Giá Mềm ] Sát Cánh Cùng Anh Em HD Việt Nam

tinlcd

Member
Ðề: Home Theater [ Giá Mềm ] Sát Cánh Cùng Anh Em HD Việt Nam

Nói chung là mình tiền bạc nó cũng bị hạn chế cho nên em phải đi tha từng món về ráp
chứ ko có đủ tiền mặt 1 lần [ Cây Cpu nầy là mình tự tay lắp ráp ] lúc đi săn linh kiện PC vùa túi tiền + chức năng - là mình nhắm được cứ xúc thôi
Cho nên VGA bạn nói thì cũng tốt lắm , nhưng thời điểm mình đi săn thì chưa có hàng [ đành chịu ] tiền để lâu rồi cũng hao mòn - nghĩ vậy mình ko dám

Cảm ơn Bác đã quan tâm tới mình

Ôi, thế là tốt rồi bác ạ, mình cũng đang mong đc như bác nè, chúc bác có những giây phút tuyệt vời bên em nó nhé.:D

dungnv

Chú chưa vào trọng tâm của tiêu đề "Home Theater [ Giá Mềm ] Sát Cánh Cùng Anh Em HD Việt Nam" mà cứ đi vòng vòng !

billtruc

Member

cái "lờ-xe-đê" dòng W hả bác ? e thíc con đó nhất :D

ththth

Member

Cho em hỏi giá tiền từng bộ phận????

superman

ặc,sao cái sub đâu mất tiêu rồi,chắc bác hunghugo âm nguyên cái sub dưới sàn á hoặc là nghe = khj khống + tưởng tượng
mà nhà bề bộn wa',phòng coi film chứ có pải là phòng chứa đồ linh tinh đâu bác,cái chính thì ko show mà show toàn gì đâu,chủ yếu là chụp rõ loa,receiver rùi tv rùi list ra giá rùi...

b52g0

ấn tượng cái PC của pác. kekeke

anpnt

Member

Cái CASE treo trên tường cá tính thiệt ..

COMMANDO

Active Member

Bộ dàn rất tuyệt đó anh, nếu thêm màn hình to hơn nữa thì nhìn rất sướng mắt.

hamvui55

Active Member

lỡ treo PC lên tường thì mua case mặt kiếng , có thêm đèn cho đẹp ,chứ để vậy trông trần trụi quá , dây nhợ túm gọn cho vào ống mềm đi cho đẹp . HI HI

sansonsan

bác cho em hỏi 1 tý:cái TV LCD của bác là SONY 32T550 chuẩn SD HD ? em thấy nhiều người chê con này lắm,đời thấp,hình ảnh xấu ..em thì ko có điều kiện xem kỹ nhưng em thấy con này bây giờ cũng rẻ mà lại có tý thương hiệu tốt nên đang định tậu con này. bác dùng rồi mong bác cho em lời nhận xét là chân thực nhất,về độ nét .mầu ,hình ảnh chuyển động?...xin cảm ơn bác nhiều.

bazokadance

có lẽ là vừa sắm về rồi lắp luôn , trông hơi bừa, em nghĩ là cái case đóng vào rồi để ở dưới chứ treo thế kia trông cứ thế nào ý ^^ bé gái xinh quá ^^

danvt

Well-Known Member

dây nhợ của bác nhìn kinh dị như dàn vi tính nhà em, xếp gọn lại cho đỡ rối đi bác

meo_theky21

Bac co con Amli gi vay gia bao nhieu day chi cho toi mua voi
Meo

quang123456

bạn nên mua thêm cái đèn chớp tắt theo điệu nhạc gắn vào thùng máy cho nó sáng sủa

BigMonkeyBaby

HT của anh trong đẹp qua. đáng hể học tập, nhưng dây nhợ lung tung quá, trông như màng nhện mong bác để ý đến vấn đề này

nguyencongtam

không có gì ngại,tiền nào của đó hi..hi..hi.

Bên trên