[Họp hội] Chọn ngày và địa điểm tổ chức sinh nhật lần thứ I HDBH CLUB

Ngày tổ chức sinh nhật lần I

• Thứ sáu, Ngày 2 tháng 9

Số phiếu: 0 0.0%
  • Thứ bảy, Ngày 3 tháng 9

Số phiếu: 10 76.9%
  • Chủ nhật, Ngày 11 tháng 9

Số phiếu: 3 23.1%
  • Ngày khác

Số phiếu: 0 0.0%

• Số lượng người bầu chọn
    13
  • Poll closed .

DAIYOU

Active Member
Ðề: [Họp hội] Chọn ngày và địa điểm tổ chức sinh nhật lần thứ I HDBH CLUB

Vậy mấy bác nhà mình hay nhậu ở những quán nào có phòng riêng hay hội trường thì cho cái địa chỉ để tham khảo nữa nha.
Trước kia em thấy có quán Amy và Cây Dừa ,có phòng máy lạnh và rộng ,nhưng mấy quán đó lâu rồi đồ ăn không biết còn ngon không.
Ngày giờ em nghĩ đã ổn chỉ còn địa điểm thì chưa ai nhắc tới hay bác Mod đã có chỗ rồi chăng?
Thanks!

Chỉnh sửa lần cuối:

cuctruong

Member

Em cũng vote cho ngày 3/9. Góp thêm 1 ý mọi người xem có được không nhé: để chúc mừng HDBH tròn 1 năm tuổi mình có nên tổ chức 1 trận bóng giao lưu giữa các thành viên (nếu đủ người) hoặc kiếm 1 đội khác làm đối thủ, coi như để rèn luyện thể thao luôn dù sao cũng được nghỉ 3 ngày (2,3,4) :)

tuanaiai

Active Member

Mình chưa tìm ra chỗ, chỗ thì nhiều nhưng phải đi thực tế xem phòng ốc ra sao. Và quan trọng anh em có chịu vác đồ đi chơi không kìa.

dogiabao

Member

như thường lệ hội cắm rút.em sẽ đem tất cả các thứ mà em có nếu anh em cần

VAN_LOC

Well-Known Member

Vậy chốt lại địa điểm nào vậy các bác ? Một ngày chơi với AE cho thoải mái .

DAIYOU

Active Member

Mình chưa tìm ra chỗ, chỗ thì nhiều nhưng phải đi thực tế xem phòng ốc ra sao. Và quan trọng anh em có chịu vác đồ đi chơi không kìa.

Thì ai nhắm vác cái nào đi được thì vác ,cắm rút nhiều mới biết nhiều chứ nhỉ???????

optoma-hd

Bác tuanaiai hoặc bác nào có địa chỉ(thêm hình nữa thì càng tốt)thì cứ đưa lên cho AE tham khảo bình chọn.Tiêu chuẩn cần có là phải có phòng ốc không gian riêng.địa điểm khu vực TP Biên Hòa để thuận tiện AE mang vác đồ tới cắm rút.Để ít bữa nữa mình đưa lên vài địa chỉ AE tham khảo.

Mình mới tham gia nên chưa biết ai hết với lại đồ chơi cũng chưa có! heheehehehe nhưng nghe off là khoái lắm! hưởng ứng 100%.

DAIYOU

Active Member

Mình mới tham gia nên chưa biết ai hết với lại đồ chơi cũng chưa có! heheehehehe nhưng nghe off là khoái lắm! hưởng ứng 100%.

Bạn ở khu nào vậy,mình cũng dân Thánh Tâm đây, khu Lộ Đức nhé.Gần trường Nguyễn Huệ.
Cứ đi chơi với anh em một thời gian là lại máu lửa lúc đó sắm đồ sau chưa muộn.
Thông tin bác cứ vào danh sách HD Biên Hòa nhé,có hết...........:)):))
Vậy là Thánh Tâm có 3 người rồi còn khu vực chung Hố Nai thì khoảng 10 người ..........:D:D:D

Mình ở trong đường vào dòng chân lý thánh tâm! bạn đi vào dòng chân lý sau shop "thủy tiên" thấy tiệm linh kiện điện thoại DUYKHOA là nhà mình! hihihhihi

bao0102

Active Member

thánh tâm đông ghê.

DAIYOU

Active Member

Mình ở trong đường vào dòng chân lý thánh tâm! bạn đi vào dòng chân lý sau shop "thủy tiên" thấy tiệm linh kiện điện thoại DUYKHOA là nhà mình! hihihhihi

Vậy bác gần nhà với bác Optoma rồi,nhà bác Optoma đối diện tiệm Thế Giới Di Động ,là nhà bán máy bơm hơi Minh Tú đó,có gì qua bác ấy chơi .
Thánh Tâm bây giờ mới có 4 người chơi thôi mà đông gì ,HD Biên Hòa mới đông chứ.......

libekey

hi` hi`, đi ngày nào thế các bác ? , có tăng 2 tăng 3 j hok đấy ?

DAIYOU

Active Member

hi` hi`, đi ngày nào thế các bác ? , có tăng 2 tăng 3 j hok đấy ?

Chắc là ngày mùng 3 tháng 9 rồi ,nhìn phiếu bầu là biết rồi.Còn vụ tăng 2 thí chắc rồi còn tăng 3 chưa biết ,tùy tình hình rồi tính.
Mấy bữa nay HD Việt Nam bảo trì ,không lẽ cũng bị hacker sao?
Bây giờ mới thấy viết bài được.

symphony

Well-Known Member

Sinh nhật đợt này cho mình tham gia với nhé! Ngày nào cũng được, năm nay quyết tâm thực hiện một cuộc sống mang tính chất đồi bại. :)

DAIYOU

Active Member

Sinh nhật đợt này cho mình tham gia với nhé! Ngày nào cũng được, năm nay quyết tâm thực hiện một cuộc sống mang tính chất đồi bại. :)

Có bác HD Biên Hòa càng đông vui .
Bác là chuyên viên viết bài về Công Nghệ mới ,hôm đó bác cũng làm 1 bài nho nhỏ cho HD Biên Hòa phát triển thêm .
Bác mà "quyết tâm thực hiện một cuộc sống mang tính chất đồi bại " là em chạy mất dép đấy ,,,ôi em sợ con gì gai gai ấy lắm đấy....=))=))=))
Bác hứa về rồi nha!

symphony

Well-Known Member

Có bác HD Biên Hòa càng đông vui .
Bác là chuyên viên viết bài về Công Nghệ mới ,hôm đó bác cũng làm 1 bài nho nhỏ cho HD Biên Hòa phát triển thêm .
Bác mà "quyết tâm thực hiện một cuộc sống mang tính chất đồi bại " là em chạy mất dép đấy ,,,ôi em sợ con gì gai gai ấy lắm đấy....=))=))=))
Bác hứa về rồi nha!

Nếu được phép thì em sẽ đăng ký đưa tin buổi sinh nhật HD Biên Hòa. :)

Bác nhớ đừng chạy mất dép đấy nhé! ^^

DAIYOU

Active Member

Nếu được phép thì em sẽ đăng ký đưa tin buổi sinh nhật HD Biên Hòa. :)

Bác nhớ đừng chạy mất dép đấy nhé! ^^

Vậy thì cám ơn bác rất nhiều .
HD Biên Hòa sẽ được lên Trang chủ của HD Việt Nam ,thật là vinh dự cho anh em HD Biên Hòa.
Lần này thì em xách dép kẹp nách lên chạy đấy!

symphony

Well-Known Member

Vậy thì cám ơn bác rất nhiều .
HD Biên Hòa sẽ được lên Trang chủ của HD Việt Nam ,thật là vinh dự cho anh em HD Biên Hòa.
Lần này thì em xách dép kẹp nách lên chạy đấy!

^^

Lên trang chủ hay không e, phải hỏi ý kiến anh CHIP nữa. Nhưng chắc chắn với buổi offline ý nghĩa như thế này thì hy vọng anh CHIP sẽ đồng ý. :)

Bên trên