Họp mặt gia đình các thành viên HD Hải Phòng nhân ngày 1/6

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng
Theo mong muốn của nhiều thành viên thì ngày 1/6 chúng ta sẽ tổ chức gặp gỡ đại gia đình HD Hải Phòng. Dự kiến sẽ huy động toàn bộ già trẻ, gái trai, vợ con đi tất.
Địa điểm : ưu tiên nơi nào có khu vui chơi cho trẻ em, ví dụ : Nhà hàng CHEN ở Chợ Sắt hoặc Parkson...
Đề nghị anh em đăng ký tham gia và cho ý kiến !
Trân trọng.

buihung

Administrator
Ðề: Họp mặt gia đình các thành viên HD Hải Phòng nhân ngày 1/6

Nếu có đủ phương tiện thì mình làm chuyến Đồ Sơn cho khí thế.

tiendat

Active Member

Ủng hộ ý kiến của buihung

quanghaiphong

Well-Known Member

-E ủng hộ chuyện off ở Đồ Sơn,gái trai già trẻ lên xe ra 295 nghỉ mát 2 ngày...chương trình đi Công viên nước,Hòn ấy..vv

tnm

Well-Known Member

Đi đâu cũng được, miễn là được đi :p

vuchaulong

Active Member

Hay là đi Cát Bà nhé!

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Kiểu này là khó đi rồi, tính lại phương án nội thành HP cho khả thi anh em ơi !

HHN

Active Member

-E ủng hộ chuyện off ở Đồ Sơn,gái trai già trẻ lên xe ra 295 nghỉ mát 2 ngày...chương trình đi Công viên nước,Hòn ấy..vv
Cái Hòn ấy của bác đã có cái quái gì đâu, nhà em ra đấy được 10 phút lại té đi chỗ khác :(

vuchaulong

Active Member

Lôi nhau ra BF Hải Sản mà quất cho gần nhà một số bác.

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Lôi nhau ra BF Hải Sản mà quất cho gần nhà một số bác.
Ngày 1/6 tất cả các chương trình đều ưu tiên cho trẻ em, các bác nghiên cứu lâu thế thì các cháu đợi làm sao được !
Mới nghe thấy mấy thằng câm nó đồn trên tầng 4 Parkson vừa lắp đặt một khu vui chơi cho trẻ em, giá 50k/vé. Thôi thì trong lúc chờ mẹ và bé đi chơi thì anh em mình đi xem phim. Xong xuôi thì vào Lẩu HongKong làm bữa hoặc sang Hải Sản thì tùy.

vuchaulong

Active Member

Thế là phích rồi nhé!

vohaidong

Active Member

Ngày 1/6 tất cả các chương trình đều ưu tiên cho trẻ em, các bác nghiên cứu lâu thế thì các cháu đợi làm sao được !
Mới nghe thấy mấy thằng câm nó đồn trên tầng 4 Parkson vừa lắp đặt một khu vui chơi cho trẻ em, giá 50k/vé. Thôi thì trong lúc chờ mẹ và bé đi chơi thì anh em mình đi xem phim. Xong xuôi thì vào Lẩu HongKong làm bữa hoặc sang Hải Sản thì tùy.
Em thấy bình thường quá. Trương trình sao không hoành tráng tý các Bác. Đi parkson ăn lẩu rau thuốc sâu chán lắm, phim thì lúc nào xem chẳng được. Sao ko đặt hẳn 1 chỗ cho Bà con đánh chén, chém gió luôn đi chứ chỗ đó lộn xộn mất khí thế giao lưu

buihung

Administrator

Em thấy bình thường quá. Trương trình sao không hoành tráng tý các Bác. Đi parkson ăn lẩu rau thuốc sâu chán lắm, phim thì lúc nào xem chẳng được. Sao ko đặt hẳn 1 chỗ cho Bà con đánh chén, chém gió luôn đi chứ chỗ đó lộn xộn mất khí thế giao lưu
Bác Chủ tịch công đoàn lên chương trình đi.

vohaidong

Active Member

Em nghiêng về phương thức như sau :
+ Nếu đi du lịch ( Đồ sơn , Cát Bà ..) thì có nhiều thơi gian giao lưu ăn chơi thi ko phải nói nhưng $ cao và mất nhiều thơi gian hơn + Còn chờ đăng ký của anh em quá lâu ( Mà thớt này đã lập lâu mà vẫn chẳng ai vào có chính kiến gì vì nhiều lý do cá nhân như bận công việc, hàng xách tay, xách chân...ko dám nói ý kiến của mình vì sợ không tham gia được VD : MR VHD ) ===> Có vẻ không dễ dàng gì
+ Tìm 1 chỗ có không gian rộng đánh chén + văn nghệ + game show: Không tốn nhiều thời gian + $ . Nếu BTC chuẩn bị tốt + nhiều game show + Nhiều tài trợ thì chắc chắn sẽ vui không kém đi du lịch.

_Ma_

E với kon vợ hiếp mi của e có đc đi ko các bác ( các bác thông cảm, bọn e bị gay :(( )

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Vấn đề ở chỗ HP không có nơi nào hội đủ điều kiện : vui chơi của trẻ em + chém gió của người lớn cả. Bọn trẻ bây giờ nghịch lắm, không trông được chúng nó là dở hơi ngay. BTC thì bây giờ vẫn làm bục mặt, làm gì có thời gian chuẩn bị ! Anh em xem có địa điểm nào tổ chức nguyên chương trình cho các cháu thì thông báo ngay nhé !

Vào ngày thường chắc chỉ chơi được từ 7h30' đến 10h là off thì lên Pakson là hợp lý nhất !
Vợ và con vừa xách vali về ngoại - chắc phải mất một tuần mới làm lành được, chúc các bác và các cháu đi vui vẻ ! híc

duyhung224

Chào các bác. Đọc thấy ấn tượng quá, các bác cho em tham gia với nhé. Lần đầu tiên vào đây thấy nhiều bổ ích và lý thú. Em xin được tham dự với người Hải Phòng.
Trân trọng,

BAN CHAI NHO

BĐH HD Hải Phòng

Chào các bác. Đọc thấy ấn tượng quá, các bác cho em tham gia với nhé. Lần đầu tiên vào đây thấy nhiều bổ ích và lý thú. Em xin được tham dự với người Hải Phòng.
Trân trọng,
Chào mừng bạn đến với HD Hải Phòng - Nếu bạn dưới 18 tuổi thì sẽ được miễn phí toàn bộ tiền Cà phê, trà Tàu, thuốc lá, rượu bia nhưng tiền ăn thì phải đóng gấp đôi !!!

vohaidong

Active Member

Vấn đề ở chỗ HP không có nơi nào hội đủ điều kiện : vui chơi của trẻ em + chém gió của người lớn cả. Bọn trẻ bây giờ nghịch lắm, không trông được chúng nó là dở hơi ngay. BTC thì bây giờ vẫn làm bục mặt, làm gì có thời gian chuẩn bị ! Anh em xem có địa điểm nào tổ chức nguyên chương trình cho các cháu thì thông báo ngay nhé !
Đâu cần cứ phải ngày mai 1-6. Có thể cuối tuần thứ 7 & CN cũng được mà. Hôm nay chưa dứt điểm thì chắc ngày mai móm thật rồi.

Bên trên