Họp mặt mùa GIáng Sinh

DAIYOU

Active Member
Noel đã đến! Xin gửi tới tất cả Thành Viên HD Biên Hòa một lời chúc một đêm Noel an lành, tràn đầy niềm vui và hạnh phúc bên người thân của mình.

Để không khí đêm Noel được ấm cúng cũng như thắt chặt tinh thần đoàn kết ,gắn bó chia sẻ niềm vui nỗi buồn nay ban tổ chức được sự đồng ý của các thành viên thân thiết và Gia chủ tổ chức 1 buổi tiệc nho nhỏ đón chào.

Thời gian dự kiến vào lúc 16h30 thứ 7 ngày 22/12/2012
Địa điểm : Nhà bác Phú C1 (đường Đồng Khởi ,gần Amata)

Việc Setup dàn Karaoke phục vụ cho buổi tiệc thêm vui tươi do các thành viên HD Biên Hòa đảm nhận.

Chi phí dự kiến 200k/1 vé.

Các bác cho ý kiến và sắp xếp công việc nhé!
Chúc tất cả mọi người mạnh khoẻ và thành đạt trong cuộc sống

tuanaiai

Active Member
Mình ủng hộ sự kiện này, để mình stick lên cao. Bữa đó mình sẽ có mặt.
Good day.

tuanaiai

Active Member
@Bác Đại:
1. Chi phí không cần gom trước, bữa đó theo mình chủ yếu mồi khô, mua sẵn để tiện cho anh phu/c1, những ai có mặt thì Campuchia. Các bác thấy sao?
2. Dàn KOK bác có kế hoạch Setup chưa?
3. Các bác nào thích vác theo Gấu con, gấu mẹ theo mình cứ tự nhiên. Để không khí ấm áp, vui vẻ.

Em xin một xuất dự bị do công việc đột xuất nhiều. Mong đc gặp đông đủ anh em....
Chúc cả nha vui vẻ.

tonyteo75

Member
Mình là mem mới, chưa được kết nạp vào HDBH, vậy có tham gia được không các anh em?

hoangtq

Well-Known Member
Mình là mem mới, chưa được kết nạp vào HDBH, vậy có tham gia được không các anh em?

Đến đó tham gia rồi kết nạp luôn bác ợ, hội luôn welcome anh em mà >:D<

Chắc hôm đó thu xếp để chở gấu mẹ gấu con đi chơi luôn cho vui :D Các bác có khoái món khô mực k để em "chôm" lấy 1 số của gấu mẹ nhà em nhể :))

optoma-hd

Ðề: Re: Họp mặt mùa GIáng Sinh

Đến đó tham gia rồi kết nạp luôn bác ợ, hội luôn welcome anh em mà >:D<

Chắc hôm đó thu xếp để chở gấu mẹ gấu con đi chơi luôn cho vui :D Các bác có khoái món khô mực k để em "chôm" lấy 1 số của gấu mẹ nhà em nhể :))

Nhắc mới nhớ món mực khô của bác.Năm nay có bác kẹp về giùm em 2kg dùng tết nhé bác hoangtq.

thinhkappa

Well-Known Member
Ngày nào cũng làm từ sáng đến tối ,ko biết bữa đó đi đc ko nữa hic hic ,hy vọng là rảnh đi gặp các bác.

tommyvu

Chiều thứ 7 vẫn phải đi làm ... 6g may tới được

anhbeti1988

Member
Ðề: Họp mặt mùa GIáng Sinh

em là người chỉ quan tâm đến HD,chứ không có khả năng chơi,
các Bác cho em tham gia được không?

DAIYOU

Active Member

Chiều thứ 7 vẫn phải đi làm ... 6g may tới được

Vậy thì các bác khác có ý kiến gì không? Có ai bận vẫn làm thứ 7 không để tụ họp cho đúng giờ.

Việc Setup bộ Karaoke bác Thảo có ý kiến gì không ,khoản này em không có thiết bị......

Bên trên