[Họp mặt] Thân mời anh em đến tham dự buổi tiệc mừng Noel vào lúc 17:30 ngày 17/12/2011

libekey

Ðề: [Họp mặt] Thân mời anh em đến tham dự buổi tiệc mừng Noel vào lúc 17:30 ngày 17/12/2011

^:)^^:)^^:)^.ọe ọe.:D.hôm đó vẫn về nhà được hả bác.[/QUOTE]

:">:">:">hok những tự về, mà em còn làm 1 phát massage với thằng cùng xóm đến 4h sáng =))=))=))

cuctruong

Member
Ðề: [Họp mặt] Thân mời anh em đến tham dự buổi tiệc mừng Noel vào lúc 17:30 ngày 17/12/2011

Sao đến bây giờ không thấy phạt gì nhỉ, làm như vậy nó sẽ thành thói quen không tốt, vì HDBH vững mạnh và để tôn trọng mọi người em đề nghị nên xử phạt
1. Những người đi trễ không lý do
2. Những người có áo HDBH mà ko mặc
3. Những người có đăng ký mà không đi (không nói lý do tại sao không có mặt)
Vài lời góp ý, mod xem xét lại việc này

bao0102

Active Member

Sao đến bây giờ không thấy phạt gì nhỉ, làm như vậy nó sẽ thành thói quen không tốt, vì HDBH vững mạnh và để tôn trọng mọi người em đề nghị nên xử phạt
1. Những người đi trễ không lý do
2. Những người có áo HDBH mà ko mặc
3. Những người có đăng ký mà không đi (không nói lý do tại sao không có mặt)
Vài lời góp ý, mod xem xét lại việc này

chuẩn không cần chỉnh...may quá,em không p[hạm lỗi nào hết.8->

bao0102

Active Member

^:)^^:)^^:)^.ọe ọe.:D.hôm đó vẫn về nhà được hả bác.

:">:">:">hok những tự về, mà em còn làm 1 phát massage với thằng cùng xóm đến 4h sáng =))=))=))[/QUOTE]

tự matxa cho nhau hả bác????X_XX_XX_X=))=))=))

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Up cho một kỷ niệm quá vui:D

Bên trên