HOT - Đăng ký miễn phí 25 vé phim Mệnh lệnh liên hoàn cho anh em HDSG

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

gpk

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HOT - Đăng ký miễn phí 25 vé phim Mệnh lệnh liên hoàn cho anh em HDSG

làm gì mà khuya dữ vậy em? chú ngủ ghê thật, có khuya lắm thì cũng 12h về rồi, ngủ đến 9h dậy đi off là đẹp rồi

Hi thường thì hơn 12h xíu, thanh niên mà a, học nhiều, ăn nhiều, chơi nhiều nên phải ngủ nhiều bù sức:D

abchen

vô hóng rồi đi ra :)

Chú có cặp vé VIP rồi còn vô đây chém đặng thêm post mau tăng level hả...

Anh muốn đăng ký lắm nhưng ngày giờ đó không thể tham gia cùng anh em được.
Thôi đành lót dép chờ xem anh em về bình lựng.
Àh mà cũng chẳng có dép mà lót nữa, Bình ác xù đôi dép của anh từ Tết tới giờ...

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HOT - Đăng ký miễn phí 25 vé phim Mệnh lệnh liên hoàn cho anh em HDSG

Hi thường thì hơn 12h xíu, thanh niên mà a, học nhiều, ăn nhiều, chơi nhiều nên phải ngủ nhiều bù sức:D
trời đất, thanh niên thì ngủ gì mà dữ vậy? thanh niên tranh thủ thời gian ăn chơi đi chứ, ngủ nhiều quá k tốt đâu
CN này đi off đi chú, ngủ từ 12h đến 9h là quá nhiều rồi

hbinhlove2003

Well-Known Member
Chú có cặp vé VIP rồi còn vô đây chém đặng thêm post mau tăng level hả...

Anh muốn đăng ký lắm nhưng ngày giờ đó không thể tham gia cùng anh em được.
Thôi đành lót dép chờ xem anh em về bình lựng.
Àh mà cũng chẳng có dép mà lót nữa, Bình ác xù đôi dép của anh từ Tết tới giờ...
Chết mịa, anh nhắc mới nhớ cái vụ đôi dép của anh, ko biết chỗ cung cấp còn hàng ko nữa có gì em alo anh nhé :D

gpk

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HOT - Đăng ký miễn phí 25 vé phim Mệnh lệnh liên hoàn cho anh em HDSG

trời đất, thanh niên thì ngủ gì mà dữ vậy? thanh niên tranh thủ thời gian ăn chơi đi chứ, ngủ nhiều quá k tốt đâu
CN này đi off đi chú, ngủ từ 12h đến 9h là quá nhiều rồi

Dạ vâng CN này e thu xếp rồi lên trình diện ạ :D

hbinhlove2003

Well-Known Member
Còn ai đăng ký nữa ko , đến 12g trưa nay nếu ko ai đăng ký nữa em để 2 vé cho chú gpk và 1 vé cho em bác Toàn nha ...

Chỉnh sửa lần cuối:

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: HOT - Đăng ký miễn phí 25 vé phim Mệnh lệnh liên hoàn cho anh em HDSG

còn dư thì cho em 2 vé luôn nha

ledung123

Về Hưu

Chiều nay đi xem phim có cần mặc đồng phục không anh em ?

genzo1984

Well-Known Member

A lị hỏi câu dễ xa nhau ghê. :))

HDSG đóa. =))
nhiều người chưa có áo HDSG (chưa lấy áo hay áo mặc k vừa) nên em mới hỏi vậy ,em muốn mặc đồng phục luôn cho oai

genzo1984

Well-Known Member

đã 12h mà k có bác nào đăng ký nữa, vậy còn dư 4 vé, em với chú Hòa chia nhau nhé các bác
em rủ 2 đứa em gái ở nhà đi luôn cho vui

maison67

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: HOT - Đăng ký miễn phí 25 vé phim Mệnh lệnh liên hoàn cho anh em HDSG

Chiều nay đi xem phim có cần mặc đồng phục không anh em ?

:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

Mặc luôn cho biết HDSG.

Áo mấy hôm nay mặc phe bạn bè về vừa bỏ vào trong máy giặc, kiểu này giặc xong phải treo trước gió (quạt máy) mong cho khô để kịp chiều ni mặc típ! :))=))

Ai chưa có thì mặc áo HDVN như em :(. 5g có mẹt nha ae

Bác Bình ơi, cho mình biết chổ coi phin đi, vì ở Q. 7 mình chưa rành lắm, nếu đi cầu Phú Mỹ thì đi sao, nhờ bác nào biết chỉ giúp!^:)^ Mình đă rủ được bạn đời đi cùng rồi, vui tí!:-bd

hbinhlove2003

Well-Known Member
Đối diện chỗ trung tâm triễn lãm SECC hôm tuần trước anh mới đi đó,hỏi Cressal Mall người ta chỉ cho nha :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên