HOT: Free 01 năm gói MyTV Net Premium cho thuê bao MyTV.

ngonphi_bg

Member
Ðề: HOT: Free 01 năm gói MyTV Net Premium cho thuê bao MyTV.

Mình cũng vừa ké nhà ông anh. Nhưng ít kênh, lại ko có kênh HD nào.

tuanqc78

Well-Known Member
Mình cũng đã đăng ký thành công. Mỗi tài khoản MyTV chỉ được cho một ID thiết bị chạy MyTV Net thôi. Dù có ít kênh, nhưng dù sao free cũng tốt rồi.

Ðề: Re: HOT: Free 01 năm gói MyTV Net Premium cho thuê bao MyTV.

Mình cũng đã đăng ký thành công. Mỗi tài khoản MyTV chỉ được cho một ID thiết bị chạy MyTV Net thôi. Dù có ít kênh, nhưng dù sao free cũng tốt rồi.

không biết hết 1 năm nó ntn các bác nhỉ đang định xin ké cái ID nhà hàng xóm

dtsexpert

Active Member

không biết hết 1 năm nó ntn các bác nhỉ đang định xin ké cái ID nhà hàng xóm

thì xài free hết 1 năm là hết miễn phí, muốn coi tiếp tục gói Net Premium thì trả 1000/1 ngày, còn không thì trở về gói free ít kênh tiếp tục coi miễn phí :)
không phải xin ID xong là xong nhá bác, bác phải nhờ hàng xóm đăng ký trên Mytv STB nha
Hơi ruờm rà 1 chút

ngonphi_bg

Member

thì xài free hết 1 năm là hết miễn phí, muốn coi tiếp tục gói Net Premium thì trả 1000/1 ngày, còn không thì trở về gói free ít kênh tiếp tục coi miễn phí :)
không phải xin ID xong là xong nhá bác, bác phải nhờ hàng xóm đăng ký trên Mytv STB nha
Hơi ruờm rà 1 chút
Bác có xem được phim không? Mình vào xem phim thì nó quay 1 lúc rồi đen xì, chẳng thấy gì cả?

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: HOT: Free 01 năm gói MyTV Net Premium cho thuê bao MyTV.

coi phim thì cứ HDD ngoài mà phang, hình ảnh âm thanh chuẩn. coi online ức chế lắm
Với điều kiện bác có HDD, có thời gian test nội dung phim, có thời gian down phim và mạng khủng hoặc tốn tiền chép phim. Online mạng khoảng 12 M (cáp quang Viettel, 220K/tháng) đã xem được 1080P, DTS.
Nhu cầu phải phù hợp với điều kiện đáp ứng nữa.

tuanqc78

Well-Known Member
Với mình thì 2 cái tài khoản MyTV Net Premium cho 2 cái TV (2 con AB) là đủ xem TV. Phim thì chủ yếu trên XBMC và DangcapHD(voucher 1 năm), hayhayTV thỉnh thoảng thưởng thức âm thanh HD-MA, dolby true HD thì dùng HDD (do mạng nhà mình cùi quá không kham nổi). Nhạc lossless thì HDD, XBMC. Bóng đá thì FPT play, softcap, XBMC. Android box quá đủ cho nhu cầu của mình.

hongtuan

Member

Sao em làm mà ko đc nhỉ?

FanHD6666

Cảm ơn bác tethien, thông tin rất hữu ích. Phải đăng ký ngay thôi.

Bên trên