Hot! Hướng dẫn Download từ HD-area.org

GamesLife

Nếu không vi phạm thì làm ơn đưa lên Chú ý cho anh em biết!
Nếu vi phạm làm ơn xóa hộ!

Một trang Web chia sẻ nhiều Films HD mà chắc chắn nhiều người chưa biết đến và nếu có biết đến thì cũng chưa chắc đã giải mã được Files chứa Link chia sẻ .DLC

Em nó đây: http://www.hd-area.org/

Ở đây bạn sẻ được Download Films từ các Host:
- Rapidshare.com
- Netload.in
- Uploaded.to
..................
Nhưng các Links này được chứa trong 1 File định dạng .DLC, vậy làm cách nào để giải mã các Links này?

CryptLoad - Vị cứu tinh và là 1 phần mềm Download cực nhanh!

Link Rapid: http://rs330tg2.rapidshare.com/files/133492038/CryptLoad_1.1.4_www.softarchive.net.rar

Link MediaFire: http://www.mediafire.com/?sharekey=91ffe65dc571a02dd2db6fb9a8902bda

Bạn giải nén ra một thư mục, chạy Files CryptLoad.exe, chờ nó Update hết các Plugin (hơi lâu đấy).

Vào Options để đặt Account của Rapid hay Mega ... vào cho em nó nhớ!

Chọn biểu tượng Add để Import em .DLC vào cho CryptLoad giải mã.

Sau khi CryptLoad giải mã được các Links trong .DLC bạn dùng CryptLoad để tải Files về.

Một vài hướng dẫn ngắn gọn vì đã quá khuya, mai phải đi làm chỉ mong góp một nguồn Films HD đến anh em HDVIETNAM chúng ta.

Chúc mọi người lấy được cho mình những bộ Films yêu thích!

Chỉnh sửa lần cuối:

-NQH-

Member
Ðề: Hot! Hướng dẫn Download từ HD-area.org

Phải có acc premium của Rapid hoặc Megaupload phải không bác GL

squallA

Member

Có acc pre thì down nhiều file cùng 1 lúc với tốc độ cao, còn free thì down từng file 1 với tốc độ thấp.

GamesLife

Trên này có nhiều Server Free chia sẻ chứ không riêng gì RapidShare hay MegaUpload đâu!

andzuz

Member

Theo mình nghĩ, muốn down HD bằng RS thì tốt nhất là kiếm acc pre, vì down free sẽ vô cùng vất vả và tốn thời gian.

Louis

Điền Acc vào chỗ nào vậy bro ?

GamesLife

Đây nè bạn:

Option -> Plugin -> Hoster -> Chọn trang chủ của Acc bạn muốn điền Acc -> Accounts

Chỉnh sửa lần cuối:

nab2195

Member

Chà , phải thanks bác mấy chục cái , em khoái trang này lắm vì toàn HD tiếng Đức nhưng mà em cứ đến đoạn dlc thì tắc . Để em kéo phát đã . Thế em hỏi thêm là cái này ko lấy link ra cho IDM dow được à , hay phải dùng thằng này để dow .

GamesLife

Dùng thằng này Download nhanh lắm bạn à, cần chi phải cứ IDM. Tuy nhiên, vẫn lấy được IDM mà mình chưa nghiên cứu vì thấy máy trên Công ty IDM nó tự nhận Links!

nab2195

Member

Dùng thằng này Download nhanh lắm bạn à, cần chi phải cứ IDM. Tuy nhiên, vẫn lấy được IDM mà mình chưa nghiên cứu vì thấy máy trên Công ty IDM nó tự nhận Links!

:D
OK , cái này để em thử , 3 cái file trong mediafire là dow hết hả bác .
Bác ở Hà Tĩnh chỗ nào vậy , em gốc Hà Tĩnh đây :D Hương Sơn Hà Tĩnh .

GamesLife

Trong MediaFire chỉ là bộ CryptLoad thôi mà!

Mình ở Tp Hà Tĩnh, bạn ở Hương Sơn nhưng hiện giờ đang sống ở đâu vậy?

quvinh

Active Member

Có cách nào xuất file ra IDM bạn hướng dẫn mình với, quen down = IDM rồi. Thanks nhé

Thế Anh

Liệu CT này có ăn cắp thông tin về Acc RS do anh em ta nhập vào Client rồi gửi về Server của nó ko nhỉ?
Ghê lắm...

GamesLife

Có cách nào xuất file ra IDM bạn hướng dẫn mình với, quen down = IDM rồi. Thanks nhé

Bạn không thể xuất ra được List Links nhưng bạn làm như sau thì IDM sẻ bắt từng Links cho bạn:

@Thế Anh: Chơi được, chịu được lo gì bạn :D
Mình đang dùng 2 Acc Rapid và 1 Acc Mega để Download đây mà thấy có sao đâu!!!

sieucan

Active Member

chương trình này giống 1 trình DL rapid ngày xưa (MacRapid), có kèm theo chức năng tự động reconnect adsl line. Ai lười mua acc pre dùng cái này cũng được. Không biết nó hỗ trợ được bao lâu:((

doanxem

Well-Known Member

cái này cần gì,cho hỏi max speed ban ngày của nó bao nhiêu?Dùng IDM cũng thế cả mà,chọn down từng file hay nhiều file,chọn thời gian down...
hehe nếu mà cái này speed hơn IDM thì mình sr còn k thì IDM vẫn là nhất.IDM cũng nhét cả 100link,chỉ cần link chưa die thì ok man.muốn bao giờ down thì down

lebaonghi

Bac gamelife oi em muon down film HD ve may xem qua ma ko bi lam cach nao,phan vi dung luong qua khung,phan vi em thay rat kho down tu raipshare hay nhung trnag share khac,bac co cach ji jup em voi,em muon down thu 1 vai ban demo TV lcd VE XEM THU TREN CON ss lcd 37 full HD qua
bac biet jup em voi nhe
thanks truoc nha

kenchiro

Member

bro post thêm vài trang down HD tiếng Đức được không? Ngoài cái hd-arena này tớ chỉ kiếm được ở leecher.to, các chỗ khác thì ít quá...

sao em mở chương trình lên rồi mà ko add link dc vậy mấy anh ơi

xda2

Member

có ai dùng đc chưa ? xin hướng dẫn cụ thể hơn, mình làm đc rồi nhưng down free thì chậm quá, có ai bán acc netloaded va share online.biz ?

Bên trên