HP Bộ nghe nhạc Stereo cùi theo năm tháng

anthony_nguyen

Chào các bác ,

Sau khi tìm trong kho cất giữ lâu ngày , nay set up được một bộ nghe nhạc nhẹ trong phòng ngủ ,

Mong các bác góp ý em có nên cho thêm Cục Sub hơi B&W nữa không ...

sieulong

Well-Known Member
Ðề: HP Bộ nghe nhạc Stereo cùi theo năm tháng

waoooo cái pioneer nhìn phê dã man, em thích mấy cái như vậy lắm, nhưng em thích loại có đèn mau xanh trên thanh chỉnh sóng radio hơn.
Em nhìn cái Receiver này đoán chắc serien 9xxx hả anh chủ? nhìn phê dã man.

mừng anh có một dàn âm thanh hay và đẹp, xin cho vài dòng cảm nhậc đi anh chủ

anthony_nguyen

con này là Pioneer SX 1280 , Ngày xưa năm 1990 có ông chú bên USA gửi về cho ông già , ông già dùng được 1,2 năm gì đó là vứt kho , Nay em dọn kho thấy được em nó. thế là đem ra lau chùi , còn gần như mới , con này nặng khoảng 30 Kg , nặng quá ..em sụt lưng vì nó...Em nó sản xuất năm 1980 bác à , gửi bác vài hình rõ về em nó ,

Em ghép với cặp B&W DM610 dùng nghe nhạc nhẹ ban đêm khi ngủ , tiếng âm trong trẻo , sắc bén như gọt thịt...nhất là nghe guirtar...

con này là Pioneer SX 1280 , Ngày xưa năm 1990 có ông chú bên USA gửi về cho ông già , ông già dùng được 1,2 năm gì đó là vứt kho , Nay em dọn kho thấy được em nó. thế là đem ra lau chùi , còn gần như mới , con này nặng khoảng 30 Kg , nặng quá ..em sụt lưng vì nó...Em nó sản xuất năm 1980 bác à , gửi bác vài hình rõ về em nó ,

Em ghép với cặp B&W DM610 dùng nghe nhạc nhẹ ban đêm khi ngủ , tiếng âm trong trẻo , sắc bén như gọt thịt...nhất là nghe guirtar...

Hàng của bác chủ đẹp wa!

thuphuongan

bộ dàn của bác đẹp quá, receiver trong kho mà còn óng ánh ghê, cái màn hình trên đầu máy pioneer có phải để xem tên bài hát không cần mở TV lớn không bác. Em đang tính kiếm 1 cái màn hình kích thước cỡ như vậy để đỡ tốn điện khi nghe nhạc :)

anthony_nguyen

cái Màn hình đó là Máy Tính bảng LG Gslate , cái đó để em phát nguồn phim 3D rồi truyền trực tiếp vào tivi , Thỉnh thoảng mà đầu CD không có bài hát nào hay thì em chơi nhạc trực tiếp trên đó ....

Rbanta

Pioneer sx 1280 này em cũng cất công tìm kíếm hoài mà chẳng thấy. Chúc mừng bác. Đôi B&W cổ nhìn sang quá.

HD projector

Chúc mừng bác nhé. Em cũng thích em SX1280 này.

JupR74

Active Member

Con Pioneer nhìn còn leng keng quá nhỉ

iphanphong

Member

Nay em dọn kho thấy được em nó. thế là đem ra lau chùi , còn gần như mới.
Sao lại có người may mắn thế! =P~

JupR74

Active Member

Cái receiver Pioneer của bác tuy sx lâu rồi nhưng ngoại hình em nó nhìn còn leng keng quá

thangvic

Member

chúc mừng bác,cui của bác lại là ước mơ của e đấy

ruakame001

Chúc mọi người 1 ngày mới may mắn nhá!

anbinhdo

Well-Known Member

Dàn cũ nghe hay thế là quá đỉnh đấy Bác. Cái này thuộc hàng Hiếm rồi đây.
Giá em này thị trường khá cao đấy.
Chúc mừng Bác nhé, khi nào có cái kho nào cần dọn gọi em vào tìm với nhé ;)

anthony_nguyen

Các bác cho em biết cái Gía trung bình của nó được không ? Em ko rõ lắm .. chi biết là nghe rất hay

Tauscond

Member

Nhìn cũng ngon lắm. Có điều sao 2 cái loa để gần nhau thế bác :D

nuiphusi

Member

Bác chủ nên sửa topic lại thành "Bộ nghe nhạc stereo "long lanh" theo năm tháng mới phải.:)

Bên trên