HPlus - Thật tuyệt vời - Thật ko thể tin nổi

binhhc

Moderator
Ðề: HPlus - Thật tuyệt vời - Thật ko thể tin nổi

Phần Info của phim còn khá sơ sài, nhìn vào không biết phim ở độ phân giải bao nhiêu, âm thanh kiểu gì, có thuyết minh hay lồng tiếng không, có phụ đề gì,....

Sao nhiều người nói không xem được thế, mình vẫn xem bình thường mà. Chỉ có phần TVonline thì có 1 số kênh không xem được (màn đen sì luôn)

taivt

Theo mình app này là do bên Ân Nguyên lấy link từ Hplus về stream trên server của họ (vì link gốc của Hplus không thể xem được với IP khác và sẽ expired trong chưa tới 1 ngày). Từ lúc Hplus khóa một số kênh thì app cũng khóa các kênh đó (theo mình không phải là do kĩ thuật vì chỉ cần đăng ký user trả phí trên Hplus là có thể lấy link).

Cái khổ là Hplus có nguồn nhưng không có app,còn Ân Nguyên có app nhưng không dám lấy nguồn các kênh trả phí. Nếu 1 trong 2 tiến thêm 1 bước thì anh em sẽ có app tốt để xem TV. Nếu có trả phí hợp lý mình cũng sẽ ủng hộ.

Flatland

Well-Known Member

Cài vào là bực mình thật đấy.

alexzai87

Member

Theo mình app này là do bên Ân Nguyên lấy link từ Hplus về stream trên server của họ (vì link gốc của Hplus không thể xem được với IP khác và sẽ expired trong chưa tới 1 ngày). Từ lúc Hplus khóa một số kênh thì app cũng khóa các kênh đó (theo mình không phải là do kĩ thuật vì chỉ cần đăng ký user trả phí trên Hplus là có thể lấy link).

Cái khổ là Hplus có nguồn nhưng không có app,còn Ân Nguyên có app nhưng không dám lấy nguồn các kênh trả phí. Nếu 1 trong 2 tiến thêm 1 bước thì anh em sẽ có app tốt để xem TV. Nếu có trả phí hợp lý mình cũng sẽ ủng hộ.
thì cái này hai bên hợp tác là dc mà có gì khó đâu, để trả phí mà xem dc thêm kênh m cũng chấp nhận đây 1 số kênh bấm vào đen thui mà chả có thông báo gì ức chế ở chỗ đó

Thuydtn

thật tuyệt vời k thể tin nổi độc quyền của bác quảng rồi ạ

vdung1972

Well-Known Member

Hôm nay em tiếp 1 bộ phim xem sao chỉ có hình, nhạc nền, không có tiếng thoại là sao các bác nhỉ.

pviethuy

Member

Truyền hình mấy kênh muốn xem thì chẳng xem được, còn lại mấy kênh vớ vẫn.

binhhc

Moderator

Hôm nay em tiếp 1 bộ phim xem sao chỉ có hình, nhạc nền, không có tiếng thoại là sao các bác nhỉ.
Mình cũng xem thử vài phim thấy đều bị như vậy, nên lâu nay cứ HDviet mà chiến thôi.

kovit

Member

Đã xoá. Phát ớn với web này.

Flatland

Well-Known Member

Hôm nay em lại vào thử... Chữ H... chạy 3 phút không xong, treo ngược đầu luôn, đành phải tắt nguồn để mở thứ khác.

phi long_36

mình cũng bị như bạn vietkor84,nhân tiện bạn cho mình hỏi bạn có vào được app giải trí hd hay không?cả tuần nay mình không vào được,xem phim trên app vuahd và xem iptv vẫn bình thường

Flatland

Well-Known Member

mình cũng bị như bạn vietkor84,nhân tiện bạn cho mình hỏi bạn có vào được app giải trí hd hay không?cả tuần nay mình không vào được,xem phim trên app vuahd và xem iptv vẫn bình thường

Giải trí HD bình thường ạ

Bên trên