HT của SV nghèo Đồng Nai.

thangtm113

Ðề: HT của SV nghèo Đồng Nai.

show hàng kinh thế,sv nghèo thế ai chả nghèo đc

thocondangyeu

trùi ui , bạn này nghèo wa , thấy sương wá ah ....hjx.....hjxx.........!!!!!!!!!!!!

namln

Member

Nghèo như bạn mình cũng nghèo quách cho rồi :p

toanht21

Member

Tên này đúng chắc là nghèo luôn, tivi gì mà bé tí tẹo sao coi cho đã con mắt được. máy vi tính thì cấu hình thấp lài nhìn xấu xí nữa, loa thi loa dỏm nghe mà nhức cái lỗ tai, đúng là nghèo thứ thiệt. chỉ có 1 nhứ bạn có nhiều là nhiều dây nhìn thấy mà ớn. bạn cần nâng cấp lại bộ dàn của bạn đi. lời nói thật xin lỗi đã làm mất lòng bạn

xitrum8x

Active Member

Nếu bạn là sinh viên nghèo thì dàn máy của bạn là ok lắm rồi, góp ý 1 chút với bạn về cách bố trí, nên sắp xếp lại thì dàn HT của bạn nhìn vào sẽ thấy giá trị hơn ( nên mua 1 cái kệ pro hơn dành cho HT ), hiện tại thì nhìn rối mắt quá.

binhhc

Moderator

Trình độ "phòng HD" của tên SV này được đấy;
----> trình độ "Giảng đường" ra sao đây nhỉ ???!!!

istore

Sinh viên mà thế này thì mình cũng thích về lại thời sinh viên nhỉ :D, mình có xem qua kha khá các bộ HTPC, và HD nhưng thấy không ai để ý đến việc cách âm nhỉ, vì đa phần toàn thấy tường để không, liệu có bị phản âm lung tung khi xem phim không?

yvh

Bộ này là đủ giải trí với sv rồi

K4Nichan

Á, mình nằm mơ mà cũng chưa thấy dàn HTPC này. Để đợi đủ 10 post rồi post hình dàn HTPC đích thực của SV/HS nghèo cho coi

teobinh

bó tay'' haha'' ngeo'' wa'' ha'' khi nao ngeo thit thj hãng pots len ha''''ok''''

teobinh

hah anh e uj'' tui co con pc petipum dcoro e2140 1.60 <> peo'' wa'' dinh thay cpu khac hog bit thay nhu nao nua'' sin cac pro c rum''?? cam on nhiu ha'''

teobinh

cpu e2140 1.60 buzz 667 tui'' đinh thay cpu khac co dc hog '''xin pro chi'' rum''''

Bên trên