HTPC Nhà trọ

dino

Active Member
Ðề: HTPC Nhà trọ

Chú cứ cười anh làm anh tủi thân :rolleyes:
Hôm nào có thời gian chắc chắn vào rồi, đống HD của chú đang chờ anh múc mà :D

he he em làm gì có nhiều HD, mà em làm gì cười anh chứ lị mà anh tủi thân :D NFS hết thời rồi giờ tính đua xe gì nữa ko hay đua girl anh chai :D

Haha
em với bác xài chung 1 kiểu case của Giga nhưng cái sườn của em là nhôm lưới chứ ko phải là meca,đang tính design tấm meca cho vô đó
Hàng khủng đây :D

duycom

Ban Quản Trị

Welcome bác GamesLife
Bộ HT của bác đã được cập nhật vào danh sách của 4rum.

GamesLife

Oh my God! Dàn cùi của mình cũng đã có chổ đứng rồi à? Thanks a lot!

Quanglong87

PC khủng thiệt ạ, nhưng không có cách âm thì xem HD kiểu gì bác ? bật âm thanh bé tí tí à ? :D

gorokairi89

nhà trọ bác ở đâu cho em bít mai mốt em mang chăn mền wa đó ngủ lun nào :D

GamesLife

Welcome! Mình ở tận tỉnh lẻ Hà Tĩnh, vùng nắng và gió, mưa và bão :D

kendo

Member

ko bít có phải bro cũng bên gamevn ko, mình cũng bên gamevn nà có bạn bè rồi, công nhận bro ở trọ mà xịn ghê, bữa nào up cái dàn HD học sinh cho mấy bác ném chơi

Haihard

Member

Bác í chắc xem mấy cái đèn trong case rồi tự sứng nhỉ, Mình chỉ chú y màn hình thôii, Sẵn tay ném luôn cụt đá cho bể cái case luôn!!!

Nhòm nhòm mãi mà không thấy cái HDD bác cắm chỗ nào. :x
Đang có khuyến mãi làm thêm em nữa cho có đôi có cặp đi bác.

b52g0

cho thêm hình ảnh, giá xiền và địa chỉ cũng như đánh giá về âm thanh của bộ nghe đi bác. thank.
ps:
1. em đang muốn ra ở trọ đây:-?
2. Cái chân loa có sáng như vầy không bác?

matom7981

Member

bác ấy đang ở trọ nhà vợ mình hay sao ấy,
hihi
cái bộ case !!! khủng

Sinh viên nghèo có mỗi con laptop cấu hình : corei5,640G,ATI 5470,4G RAM,màn hình 15,6 inch.mê HD lắm nhưng khôg cóa tiền mua màn to chơi.huhu.cấu hình như trên có đáp ứng tốt không các bác.

muitendenvn

LeechPro

Sinh viên nghèo có mỗi con laptop cấu hình : corei5,640G,ATI 5470,4G RAM,màn hình 15,6 inch.mê HD lắm nhưng khôg cóa tiền mua màn to chơi.huhu.cấu hình như trên có đáp ứng tốt không các bác.

Muốn show hàng thì lập topic đàng hàng, show vầy sẽ bị quy là nói đểu ~~~~> phắn lẹ giùm con đi bố

Bộ đó lởm ứ chơi đc HD đâu , cỡ dualcore T3200 mới chơi đc :D

Bên trên