HTVC HD có World Cup 2010 HD không ?

binbun27

Các bác cho em hỏi HTVC HD có phát World Cup 2010 HD không? Em thấy VTC HD có , nhưng mà lỡ gắn HTVC HD rồi. Giờ hơi lăn tăn nên em hỏi các bác ! Thanks các bác nhiều !

rockman_lt

Ðề: HTVC HD có World Cup 2010 HD không ?

100% là không ^^. Đài địa phương thì tiền đâu mà mua bản quyền WC HD

conbogia

Member

HTVC thì xem đỡ CCTV HD đó, chịu khó tắt volume đỡ nghe tiếng Tàu.

binbun27

Bất ngờ thật. Em vừa về nhà, HTVC có HD World Cup 2010 , kênh VTC HD 9. OH YESS !

yeu_hdtv

Bất ngờ thật. Em vừa về nhà, HTVC có HD World Cup 2010 , kênh VTC HD 9. OH YESS !

Việc này không thể có được, vì VTC HD9 chỉ được truyền trên hệ thống truyền dẫn vệ tinh của vtc, làm sao htvc được phép tiếp lại, bác chụp giúp ảnh post lên cho anh em thưởng ngoạn cái?

Việc này không thể có được, vì VTC HD9 chỉ được truyền trên hệ thống truyền dẫn vệ tinh của vtc, làm sao htvc được phép tiếp lại, bác chụp giúp ảnh post lên cho anh em thưởng ngoạn cái?

chuyện này thường thôi bạn ah, HTVC thường phát sóng lại mấy kênh của VTC HD như: ESPN upscale,Neo HD,

khatonhuy

Member

hahaha
HTVC là chúa ăn cắp bản quyền của người khác mà
hồi đó ăn cắp kênh của SCTV, người ta kêu nó tắt đi mà nó ko thèm tắt đó, VCTV nó cũng ăn cắp dc huống gì VTC

bobi9803

Member

@Dò mãi mà SCTV chẳng có WC HD gì cả, pác nào có thông tin news gì về vụ này ko? Tks

maracola

HD truyền hình toàn Upscale. Coi chán quá!

Sao đài địa phương nhà em cũng có tiếp sóng VTC HD 9. Hay có vấn đề

yeu_hdtv

chuyện này thường thôi bạn ah, HTVC thường phát sóng lại mấy kênh của VTC HD như: ESPN upscale,Neo HD,

Nhưng việc phát lại Wcup trên VTC-HD9 không những HTVC vi phạm bản quyền nghiêm trọng mà bản thân vtc cũng sẽ đối tác kiện vì không kiểm soát được hệ thống khác tự thu ý phát lại

yeu_hdtv

hahaha
HTVC là chúa ăn cắp bản quyền của người khác mà
hồi đó ăn cắp kênh của SCTV, người ta kêu nó tắt đi mà nó ko thèm tắt đó, VCTV nó cũng ăn cắp dc huống gì VTC
Thông tin mới nhất các bác ơi, HTVC thu trôm 4 chương trình HD của VTC, để thông báo cho khách hàng là mới lên 17 kênh HD thực tế trong đó hầu hết là các kênh HD up, chắc chắn sẽ bị VTC khởi kiện vì vi phạm nghiêm trọng bản quyền và bảo vệ quyền lợi của mình, nếu ko vtc cũng sẽ bị đối tác bán quyền kiện.

Thông tin mới nhất các bác ơi, HTVC thu trôm 4 chương trình HD của VTC, để thông báo cho khách hàng là mới lên 17 kênh HD thực tế trong đó hầu hết là các kênh HD up, chắc chắn sẽ bị VTC khởi kiện vì vi phạm nghiêm trọng bản quyền và bảo vệ quyền lợi của mình, nếu ko vtc cũng sẽ bị đối tác bán quyền kiện.

HTVC thu trộm thêm 4 kênh nào thế bạn???hồi xưa mình xài HTVC thấy HTVC cũng ít kênh upscale lắm mà???

onggia93

Active Member

Hiện tại HTVC có 3 kênh chiếu WC HD !!!
VTC HD9, True Sport HD (không có bình luận) và CCTV HD ( bình luận tiếng Hoa )

dennis_lv

Thế VTC thu các kênh HTV1,2,3,4,7,9 có xin phép HTV ko nhỉ, mà tui thấy hình như HTV và VTC chơi với nhau hay sao ấy! Trên HTVC toàn kênh VTC, mà trên VTC cũng có nhiều kênh của HTV.

quangvu2101

Vừa lúc nãy còn xem được VTC-HD9 trên HTVC HD, sao bây giờ hết thấy rồi??? Đang chiếu trận Secbi vs Ghana.

Bên trên