[HƯỚNG DẪN] - ATV 1200 Up Rom Toàn Tập - Khắc Phục Lỗi Khi Dùng Rmotecontrol

vinhpapa

Member
Ðề: [HƯỚNG DẪN] - ATV 1200 Up Rom Toàn Tập - Khắc Phục Lỗi Khi Dùng Rmotecontrol

Anh Thảovip ơi, có app airplay video nào không đòi tiền để chạy trên ATV1200 không anh? Share cho Trinh đi.
Anh Thao chứ không phải anh Thảo nha em Trinh.
Mất Trinh rối, xa Trinh rồi, hoa đã tàn, nhụy đã phai...
Sao cứ "Trăm nhớ ngàn thương" thế này

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: [HƯỚNG DẪN] - ATV 1200 Up Rom Toàn Tập - Khắc Phục Lỗi Khi Dùng Rmotecontrol

Anh Thao chứ không phải anh Thảo nha em Trinh.
Mất Trinh rối, xa Trinh rồi, hoa đã tàn, nhụy đã phai...
Sao cứ "Trăm nhớ ngàn thương" thế này

Thơ thẩn của bác hay quá à nha, hok bit chị Điêu có rơi rụng nước mắt hem ??

Ðề: [HƯỚNG DẪN] - ATV 1200 Up Rom Toàn Tập - Khắc Phục Lỗi Khi Dùng Rmotecontrol

Chú Thao xem giúp sao con ATM1200 trước kia không bị lỗi khi tắt nguồn bằng điều khiển nhưng từ khi up lên 4.2.2 tắt nguồn bằng điều khiển thì nó lỗi như thế này. Phải tắt hẳn đi bật lại nó mới ok.

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: [HƯỚNG DẪN] - ATV 1200 Up Rom Toàn Tập - Khắc Phục Lỗi Khi Dùng Rmotecontrol

Chú Thao xem giúp sao con ATM1200 trước kia không bị lỗi khi tắt nguồn bằng điều khiển nhưng từ khi up lên 4.2.2 tắt nguồn bằng điều khiển thì nó lỗi như thế này. Phải tắt hẳn đi bật lại nó mới ok.

Lần đầu em thấy màn hình sọc như vậy khi Standby - Anh FactoryReset xem sao, ko đc nữa thì Restore lại FW

anhhandsom123

Mà mình có cái thẻ nhớ điện thoại smartphone nhỏ, không biêt cắm được ko? tại thấy cái lỗ ghi SD card loại lớn :3

tat100

Member
Ðề: Re: [HƯỚNG DẪN] - ATV 1200 Up Rom Toàn Tập - Khắc Phục Lỗi Khi Dùng Rmotecontrol

Mà mình có cái thẻ nhớ điện thoại smartphone nhỏ, không biêt cắm được ko? tại thấy cái lỗ ghi SD card loại lớn :3

Bác đến nhà mình lấy thẻ nhớ về up nè!!!

vinhpapa

Member

ROM này có passthrough ko nhỉ? Làm sao biết được có hay ko? Em mở ra phần Audio chỉ thấy HDMI và USB

tat100

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: [HƯỚNG DẪN] - ATV 1200 Up Rom Toàn Tập - Khắc Phục Lỗi Khi Dùng Rmotecontrol

Sáng mai bác có nhà không. Tiện chạy bộ buổi sáng em ghé qua bác ngó mấy em android box bác sưu tầm nhé :-j

Thôi !Để mình đạp xe đạp mang mấy em Android Box sang cho Bác xem cũng được :((

anhhandsom123

Mình update lên 4.2.2 được rồi. hehe. Mà cho mình hỏi khi tắt = remote, lâu lâu cái đèn chuyển sang đỏ rồi lại chuyển sang xanh rồi lại sang đỏ. thì có làm sao ko ạ???

Bên trên