Hướng dẫn chơi XBMC nhiều add-ons hay siêu đơn giản cập nhật liên tục

Ðề: Hướng dẫn chơi XBMC nhiều add-ons hay siêu đơn giản cập nhật liên tục

sao cái addon Xshare XBMC chạy nó cứ báo lỗi mylist.xml

Cùng ý kiến với bác nghe thấy mấy bác trên diễn đàn nói cái Xshare này chơi được mấy bộ karaoke nhưng khi chọn và nhập đúng rồi vẫn cứ báo lỗi có bác nào bị như mình không.

vanphong

Trên kodi Mình đã set "cài đặt/video/xem lại/tự động bật video kế tiếp" nhưng kodi chỉ chạy hết video đó là ngừng lại. muốn xem tiếp lại phải chọn.

Bác chủ topic và các bác giới thiệu cho biết addon nào có tính năng chơi video kế tiếp (liên tục từ đầu đến hết playlist) Hoặc làm thế nào để các video (ca nhạc) phát tiếp các bài trong playlist.

Báo cáo bác mình cài kodi 15 bỏ tích ở tự động bật video kế tiếp thì khi chọn và giữ khoảng 3 giây file muốn bắt đầu chạy trong playlist video thì xuất hiện "chơi từ đây" và có thể chạy liên tiếp các video rồi nhé
PS: Trước khi bỏ tích ở tự động bật video kế tiếp thì không xuất hiện lựa chọn "Chơi từ đây" mà thay vào đó là chỉ chơi video này (hoặc đại loại như thế ạ)

trihuyphusp

Member

Cùng ý kiến với bác nghe thấy mấy bác trên diễn đàn nói cái Xshare này chơi được mấy bộ karaoke nhưng khi chọn và nhập đúng rồi vẫn cứ báo lỗi có bác nào bị như mình không.

Lỗi này mình nghĩ là link Fshare hoặc 4Share đó có vấn đề hoặc die nên không load được list karaoke.

Chào bác @trihuyphusp, bác có thể cho mình xin một bản đã cài đặt sẵn addons được không ạ. Cảm ơn bác. Email của em: [email protected]

trihuyphusp

Member

Em nhận được mail rồi, cám ơn bác. Bác cho em hỏi tải về cài đè lên app cũ hay phải xóa app cũ đi rồi mới cài app này vào ạ?

Thường là nó không chép đè và trở thành 2 bản. Để tiết kiệm Rom thì bác xóa bản cũ đi nhé bản này mình xài thấy khá ổn.

nhhuan

cho mình xin một bản đã cài đặt sẵn addons được không ạ. Cảm ơn bác. Email của em: [email protected]

Thường là nó không chép đè và trở thành 2 bản. Để tiết kiệm Rom thì bác xóa bản cũ đi nhé bản này mình xài thấy khá ổn.

Chào bác, em xóa XBMC cũ (13.1 Gotham) đi, rồi cài file bác gửi cho nhưng khi vào không thấy addons nào bác ạ, hay là phải đợi một thời gian nó mới nhận addon. Em vừa mới cài ban nãy trước khi đi làm. Mong bác giúp. Cám ơn bác!

trihuyphusp

Member

gửi cho mình link add on mới nhé cảm ơn bạn nhiều [email protected]
Đã gửi link cho bác rồi nhé
Chào bác, em xóa XBMC cũ (13.1 Gotham) đi, rồi cài file bác gửi cho nhưng khi vào không thấy addons nào bác ạ, hay là phải đợi một thời gian nó mới nhận addon. Em vừa mới cài ban nãy trước khi đi làm. Mong bác giúp. Cám ơn bác!
Bình thường cài vào là nó thấy các addon luôn. Bác cài đặt trên thiết bị nào vậy?

Đã gửi link cho bác rồi nhé

Bình thường cài vào là nó thấy các addon luôn. Bác cài đặt trên thiết bị nào vậy?

Q10IV bác ạ, giúp em với, không có addons còn gì là Android box!

p_marcus

Member

hình như cái addon xshare 3.2.2 mới update của bạn thaitni bị lỗi gì đó, bấm vào nó cứ báo lỗi ko tạo được cái file mylist.xml, gỡ ra chép lại bản cũ của bác Huy Phú post ở trang đầu thì ok, bác Huy Phú có bị tình trạng giống vậy ko

trihuyphusp

Member

hình như cái addon xshare 3.2.2 mới update của bạn thaitni bị lỗi gì đó, bấm vào nó cứ báo lỗi ko tạo được cái file mylist.xml, gỡ ra chép lại bản cũ của bác Huy Phú post ở trang đầu thì ok, bác Huy Phú có bị tình trạng giống vậy ko

Mình chưa thử, Bản mình build ở trang 1 xài được nên mình giữ lại chưa thử bản mới

trihuyphusp

Member

Q10IV bác ạ, giúp em với, không có addons còn gì là Android box!

Q10 iV mình vẫn cài tốt bản này mà bác nhỉ. Bác gỡ ra cài lại giúp em với gỡ luôn các bản XBMC có trên máy luôn nhé.

208132

Member

Bác Huy Phú ơi gửi lại cho mình xin lại link add on mới nhất nhé. Mình check lại mail rồi không thấy. [email protected]. Cảm ơn bác nhiều.

Bên trên