Hướng dẫn tải phim trên HBO Go , Vie On , Fim+

KenYo99

có bác nào tải đc ở phimfox .com (xemphim .plsu) không ah, ko biết nó làm gì với cái m3u8 mà chịu toàn bi 404 error all luôn

conglong123456

Phải trang này không? https://xemphim.fun nó bị chặn tường lửa hay sao mà mình phải qua vpn mới vào được và còn không thấy chỗ để coi phim ?
thằng nó nhiều tên miền lắm có khi vào đúng tên miền nó cũng k có nút xem phim em thường dùng tên mìền phimtag.com của nó á bác mà thằng này em k bik sao cứ vào phim của nó bấm F12 là nó tự động reload website ra trang chủ k thể tìm MPD hay m3u8

KenYo99

thằng nó nhiều tên miền lắm có khi vào đúng tên miền nó cũng k có nút xem phim em thường dùng tên mìền phimtag.com của nó á bác mà thằng này em k bik sao cứ vào phim của nó bấm F12 là nó tự động reload website ra trang chủ k thể tìm MPD hay m3u8
lấy thì vẫn lấy đc nhưng mà ko tải đc

welcom1985

Có ai hướng dẫn mình đăng ký trang phimtag.com với, mình không có mã giới thiệu

welcom1985

hdunknown

Vẫn cấn thằng youku. Có được m3u8 rồi mà rước về m3u8DL nó k tải ra được. Bác nào hỗ trợ mình với :(

Bên trên