Hướng dẫn tinh chỉnh plugin p2p-stream hoặc plexus xem bóng đã với phương thức External

hunglong84

Active Member
Ðề: Hướng dẫn tinh chỉnh plugin p2p-stream hoặc plexus xem bóng đã với phương thức External

Cá nhân e thấy bản mới này hình như ko mượt bằng bản cũ, không biết các bác có bị vậy ko

thanhhaipro94

arenavision và footballvideo.com cũng có link sẵn mà.

e biết ạ :D. nhưng e vẫn thích xem thằng kia hơn vì nó có link chất lượng cao lẫn thấp tùy cho mình lựa chọn nữa :D

Cái phần đó trong p2p nó lỗi url ở trong parser của addon. Để lúc nào rảnh mình fix lại chỗ đó cho anh em nếu có thể. Còn trong p2p sport vẫn xem được chứ. Chỉ là mấy cái đó lúc gần trận đấu thì link mới xem được

P2p Sport: e đã chờ lúc gần bắt đầu trận 5-10 bật cũng Fail mà đúng giờ rồi cũng Fail...chẳng hiểu thế nào, trong khi mạng là Cáp Quang @@

LUC QUYET CHIEN

Active Member
e biết ạ :D. nhưng e vẫn thích xem thằng kia hơn vì nó có link chất lượng cao lẫn thấp tùy cho mình lựa chọn nữa :D

P2p Sport: e đã chờ lúc gần bắt đầu trận 5-10 bật cũng Fail mà đúng giờ rồi cũng Fail...chẳng hiểu thế nào, trong khi mạng là Cáp Quang @@

Từ ngày có cái cái link sop DMbongda và xem thử mấy link trong 8bongda thấy khá ổn với tốc độ mạng nhà mình nên em cũng ko thường xuyên vô mục đó liên tục như trước. Tối xem có trận nào em kiểm tra lại cho. Bác thử coi mấy link bên 8bongda em thấy ổn phết. Tối này có C1 chiến thôi :)

hunglong84

Active Member
Ðề: Hướng dẫn tinh chỉnh plugin p2p-stream hoặc plexus xem bóng đã với phương thức External

Nói chung e thấy sopcart xem ổn hơn ace, ko bị văng, hi vọng bản cập nhật chữa được lỗi này

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Hướng dẫn tinh chỉnh plugin p2p-stream hoặc plexus xem bóng đã với phương thức External

Sao e dùng q8iv nó tự vào luôn nha,e chả cần bật trước

Của em thì chịu bác ạ. Không khởi động trước là nó không thèm load torrent. Đếm ngược về 0 và báo lỗi. ngộ thật

kg có AB box,smart tivi sony xem đuợc kg bác

vanchai

Member

zidoo X6 của mình chỉnh như bác chủ thớt thì vẫn phải bật ace lên mới xem được link ace, còn link sop thì bấm vào không gọi được sop ra bác ạ

itvplus

Active Member

zidoo X6 của mình chỉnh như bác chủ thớt thì vẫn phải bật ace lên mới xem được link ace, còn link sop thì bấm vào không gọi được sop ra bác ạ

chip RK3368 lỗi Sop chung rùi bác ah :(

hunglong84

Active Member

H8 của e vẫn lôi sopcart ra bình thường mà bác

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Hướng dẫn tinh chỉnh plugin p2p-stream hoặc plexus xem bóng đã với phương thức External

H8 của e vẫn lôi sopcart ra bình thường mà bác

Con này trước được test vài lần nhưng bỏ qua lại chưa thử vụ sopcast. Thấy anh em nói hình như nó bị lỗi vụ IPTV và sopcast. Của bác có phải tinh chỉnh gì không chia sẻ anh em cùng biết nhé :x

hunglong84

Active Member

Em chạy bằng cách lôi sopcart chạy ngoài thôi. Kodi với addon chỉ làm nhiệm vụ lấy link bác ạ

ffencing

Member

Sao mấy nay link acestream trên P2P không chạy được nhỉ, toàn báo "acestream can not load this file" thì phải :(

eolohd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn tinh chỉnh plugin p2p-stream hoặc plexus xem bóng đã với phương thức External

Con này trước được test vài lần nhưng bỏ qua lại chưa thử vụ sopcast. Thấy anh em nói hình như nó bị lỗi vụ IPTV và sopcast. Của bác có phải tinh chỉnh gì không chia sẻ anh em cùng biết nhé :x

Không hiểu anh em khác feedback thế nào,mình cài và test cả chục con H8 đều chạy Sopcast ngon. IPTV thì ko có nhu cầu nên ko test. Nhưng sopcast thì 100% là chạy bình thường, chạy cả ở dạng stand alone lẫn chạy mồi link từ add on iTVPlus trên Kodi.

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Hướng dẫn tinh chỉnh plugin p2p-stream hoặc plexus xem bóng đã với phương thức External

Không hiểu anh em khác feedback thế nào,mình cài và test cả chục con H8 đều chạy Sopcast ngon. IPTV thì ko có nhu cầu nên ko test. Nhưng sopcast thì 100% là chạy bình thường, chạy cả ở dạng stand alone lẫn chạy mồi link từ add on iTVPlus trên Kodi.

Vậy khả năng là một số trường hợp ko play được là do tinh chỉnh chưa chuẩn phần nào rồi

Sao mấy nay link acestream trên P2P không chạy được nhỉ, toàn báo "acestream can not load this file" thì phải :(

giống bác này.trước đây xem ace stream bình thường.Độ tuần nay bị báo lỗi "failed to load file " dù sop catst xem bình thường.bác nào chỉ cách khắc phục với.Thanks

em cài p2pstream thì bây giờ không install dc nữa anh a , install from zip file rồi vào ko thấy đâu cả . VÀo all responsi thì nó ko cho install p2pstream nữa

Bây giờ máy nào gỡ p2pstream thì hnhf như ko cài lại dc nữa . Các bác xác nhận giùm em xem có bị thế ko ?

vulinh68

Member

Trước giờ mình vẫn xem rất bình thường, nhưng mấy ngày rỗi rãi reset lại máy thì làm đủ kiểu như bác chủ hường dẫn vẫn không được, cứ thấy báo là not connect hoặc fail to...; mình dùng cáp quang của VNPT, xem youtube vẫn bình thường.

LUC QUYET CHIEN

Active Member

Trước giờ mình vẫn xem rất bình thường, nhưng mấy ngày rỗi rãi reset lại máy thì làm đủ kiểu như bác chủ hường dẫn vẫn không được, cứ thấy báo là not connect hoặc fail to...; mình dùng cáp quang của VNPT, xem youtube vẫn bình thường.

Bác đang xem ở mục nào ạ. Nếu là xem trong addon p2p-stream thì giờ nhiều paser lỗi lắm. Chuyển qua dùng casaway ok nhất đó bác

Bên trên