Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

madman99

Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

hi all,
xem ra xem ở nhà tốn $$ phết chứ chả chơi, hqua loay hoay xem trận LIV-WBA (xem có 70') và trận SUN-MANC (~10') mà ngốn cả ~1GB, tức ~50k !!! :((

tmn

Member

hi all,
xem ra xem ở nhà tốn $$ phết chứ chả chơi, hqua loay hoay xem trận LIV-WBA (xem có 70') và trận SUN-MANC (~10') mà ngốn cả ~1GB, tức ~50k !!! :((

Bác chọn xem những trận sopcast 300Kb/s thôi, 1 trận 100 phút mất khoảng 500Mb thôi, ko thì cố làm gói basic trọn gói 150K/tháng, tối đi làm về xử được ối việc.
Làm quả K+ chia đều cho 3 năm mỗi tháng mất mie nó 300K rồi, chưa tính cả tuần có T7, CN chả lẽ bắt cả nhà xem đá bóng cùng mình.

hnvn1234

Member

hi all,

Giời ạ!!!!!!!!!!!! Làm quả trọn gói đi. Ngoài Sopcast còn làm được ối việc nữa.

danvt

Well-Known Member

hi all,

Trả theo lưu lượng mà dám chơi Softcast à? cái này mấy chú K+ gọi bác bằng cụ

hung_vu242000

Bác chọn xem những trận sopcast 300Kb/s thôi, 1 trận 100 phút mất khoảng 500Mb thôi, ko thì cố làm gói basic trọn gói 150K/tháng, tối đi làm về xử được ối việc.

cÁC TRẬN 300kb/s xấu ình hà bác. Hôm CN xem trận ManC đó, mờ câm.

nguyenanhca

mình xài trọn gói của FPT gói cước 250k nhưng sao nó chạy chậm quá, mình mở link gần 30 phut mà chẳng xem được, nó cứ chạy tới 100 rồi chạy lui lại thôi . các bác có cách gì giúp em ko

achilefu

mình xài trọn gói của FPT gói cước 250k nhưng sao nó chạy chậm quá, mình mở link gần 30 phut mà chẳng xem được, nó cứ chạy tới 100 rồi chạy lui lại thôi . các bác có cách gì giúp em ko

Đổi sang VNPT đi bác ,FPT đường ra quốc tế nó lởm lắm.

tmn

Member

Trên 1 số trang web p2p có nhiều link sopcast cho 1 trận mà, có thể bác chọn phải link ít mem cùng chia sẻ

cho mình hỏi làm sao co dãn hình khi xem sopcast vậy. Nó dùng WMP nên mình ko co dãn dc như dùng MPC . Có 1 số kênh nó là 16:9 nhưng bị dẹt lại thành 4:3 nhìn người nó dài ngoằng trông xấu tệ

leanhsonbk

cho mình hỏi làm sao co dãn hình khi xem sopcast vậy. Nó dùng WMP nên mình ko co dãn dc như dùng MPC . Có 1 số kênh nó là 16:9 nhưng bị dẹt lại thành 4:3 nhìn người nó dài ngoằng trông xấu tệ
right click ---> properties---> copy cái dãy http://.../
Dùng VLC open network ---> paste cái link vào --> thích chuyển hay crop thoải mái

dhdu

Member

Readon TV Movie Radio Player. Hôm qua xem có anh nào hướng dẫn xem bằng cái này hay phết, mình quên mất box nên không vào thảo luận đuọc.
Mình đã down về nhiều kênh lắm, riêng US open có cả HD, vào UK có cả kênh adult mỗi tội mang nhà minh gói home N nên xem phân giải cao hơi bị giật.
Đúng là tại thằng K+ mình khám phá ra khối điều hay điều này trước đây mình không biết

Readon TV Movie Radio Player. Hôm qua xem có anh nào hướng dẫn xem bằng cái này hay phết, mình quên mất box nên không vào thảo luận đuọc.
Mình đã down về nhiều kênh lắm, riêng US open có cả HD, vào UK có cả kênh adult mỗi tội mang nhà minh gói home N nên xem phân giải cao hơi bị giật.
Đúng là tại thằng K+ mình khám phá ra khối điều hay điều này trước đây mình không biết

chỉ mình cách tìm mấy cái link HD đi, tìm mãi toàn LD thôi

tmn

Member

Up cái thớt này lên cho anh em xem cuối tuần nào!

danvt

Well-Known Member

lại một tuần bận rộn xem bóng đá

Bên trên