Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

Mình đang dùng Readon TV Movie Radio Player xem đá banh cũng khá tốt .

cauchudark

toàn chữ tàu hỉu 9dc chết liền mà của tàu thỉ thôi khỏi bàn zzz

Mời bạn đọc thêm và trao đổi tại: http://www.hdvietnam.com/diendan/80...-link-xem-bong-da-live-354.html#ixzz1vTXu4clA

:-O có khó gì đâu ? bạn vào = trinh duyệt Google Chrome là dịch sang tiếng Lào cũng có hết. Động não chút đi ? tự làm khắc sướng :)

mình biết chỉ có bạn là biết động não vì não bạn rất to và rất thông minh ;)) haiz nhưng mình ko như bạn đi theo giặc TÀU :)) tìm kiếm những trang của TÀU (HÃY LÀ NGƯỜI VN) còn bạn ko muốn là người VN nữa thì mình chịu :|

cauchudark

Mời bạn đọc thêm và trao đổi tại: http://www.hdvietnam.com/diendan/80...-link-xem-bong-da-live-354.html#ixzz1vTXu4clA

:-O có khó gì đâu ? bạn vào = trinh duyệt Google Chrome là dịch sang tiếng Lào cũng có hết. Động não chút đi ? tự làm khắc sướng :)

mình biết chỉ có bạn là biết động não vì não bạn rất to và rất thông minh ;)) haiz nhưng mình ko như bạn đi theo giặc TÀU :)) tìm kiếm những trang của TÀU (HÃY LÀ NGƯỜI VN) còn bạn ko muốn là người VN nữa thì mình chịu :|

cauchudark

mình biết chỉ có bạn là biết động não vì não bạn rất to và rất thông minh ;)) haiz nhưng mình ko như bạn đi theo giặc TÀU :)) tìm kiếm những trang của TÀU tiếp tay cho TÀU ( khinh ) (HÃY LÀ NGƯỜI VN) còn bạn ko muốn là người VN nữa thì mình chịu :|

bienxanhppt

mình biết chỉ có bạn là biết động não vì não bạn rất to và rất thông minh ;)) haiz nhưng mình ko như bạn đi theo giặc TÀU :)) tìm kiếm những trang của TÀU tiếp tay cho TÀU ( khinh ) (HÃY LÀ NGƯỜI VN) còn bạn ko muốn là người VN nữa thì mình chịu :|

Bó tay chấm COM ! ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^ :)|

Không biết xung quanh bạn đếm được bao nhiêu đồ vật / con người không dính 1 chút nào của Tầu Khựa ? :-O Ngay cả bạn cũng vậy. Nếu bạn là người Giao Chỉ + ăn hang ở hốc thì tôi xin thua. Nếu xét ADN thì tôi khẳng định : Trong chuỗi ADN của bạn chắc chắn dính 1 - 2 phát Gen " Made in China" ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

bongdamos

Thống báo đến các Fan hâm mộ môn túc cầu giáo lịch phát sóng các kênh sopcast của mình sẽ được chuyển về trang Bongdamos.com nhé mình vừa tạo ra một trang cập nhập lịch phát sóng để tiện cho việc sắp xếp lịch phát sóng các kênh của mình các bạn có thể truy cập vào trang Xem bóng đá trực tuyến để biết thêm chi tiết. Thanks You.

Lát Việt Nam đá với TQ có kênh nào trực tiếp kg các bạn ?

dntk44tdh3

Active Member

Thống báo đến các Fan hâm mộ môn túc cầu giáo lịch phát sóng các kênh sopcast của mình sẽ được chuyển về trang Bongdamos.com nhé mình vừa tạo ra một trang cập nhập lịch phát sóng để tiện cho việc sắp xếp lịch phát sóng các kênh của mình các bạn có thể truy cập vào trang Xem bóng đá trực tuyến để biết thêm chi tiết. Thanks You.
ko biết sao kênh vtc3hd của bạn xem giật quá vậy. mình load 98 mà cứ vài giây lại giật 1 phát, xem kênh Bloodzeed [EN] lại ko bị như vậy. có ai bị như mình ko

biboyime1

uk. lúc cao điểm hơi giật dù đang load 100

ngocsonpt

Member

trận Việt nam Hồng công có kênh nào truyền không các bác

Các Bác cho hỏi chút, sopcast lên full screen trên led 46 bị hụt hai đầu trên, dưới, xin chỉ giáo cách khắc phục

dntk44tdh3

Active Member

Lạ nhỉ,mình xem bằng led 32inch full màn hình. Bạn xem kênh sopcast nào thế

dntk44tdh3

Active Member

mọi người xem kênh BDM Sports HD sop://broker.sopcast.com:3912/122777 của ban bongdamos có sao ko. mình load 100 nhg xem giật quá toàn phải xem kênh bloodzeed

dntk44tdh3

Active Member

oh có ai biết làm sao ko ma các link sopcast off het cả thế kia

binhluan

Member

Sao em không xem được kênh nào vậy nhỉ?hjx

nvqhaiduong

Well-Known Member

Mấy link này off hết rồi, bác còn link nào thì post lên chia sẻ cho anh em với, thanks

Bên trên