Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

dntk44tdh3

Active Member
Hôm nay em thấy có cái thông báo thế này
Sopcast removes channels, so at the moment none available. If any show up then connect early and you can keep it running (don't disconnect). If you get offline message then use other channels listed!

Vậy là chính thức thôi hẳn rồi ạ. Em xem cái Torrent Stream khó quá,chơi link xem bằng VLC thì nó cứ chạy vài giây rồi nghỉ cả phút :((.
Chơi cái link xem trên trình duyệt thì hôm qua ổn định mà hôm nay đang xem giật quá

xxttxxtt

Ðề: Hướng dẫn xem bóng đá live bằng Sopcast và chia sẻ link xem bóng đá live.

sopcast chưa chết hẳn đâu
sop://broker.sopcast.com:3912/139290

lackienbinh

Well-Known Member

Có pác nào có link mấy trận giao hữu tối nay ko, cho mình xin với! Thanks nhiều...

boyvoz

Well-Known Member

Hi các bác.

Các bác nào đã xem thành công torrent stream trên PC thì làm 1 bài hướng dẫn cho mình được không?
Mình làm mà chưa xem thành công đc lần nào?
Dạo này sopcast ít link bóng đá rồi.

Thanks.

ngocsonpt

Member

Rất mong các cao thủ ra tay cứu giúp thiên hạ vì hiện nay sopcast đang ngắc ngoải nên ai dùng tốt torent stream hướng dẫn giùm 3 mùa tới K+ tiếp tục độc quyền thì bàn dân thiên hạ còn chịu nhiều đau khổ vì tình yêu EPL

mrchelsea

Tình hình là link sopcast ngày càng ít, mấy hôm nay tọ mọ cài cái Ace stream gì đó để xem, thấy toàn là link HD , hình rất đẹp nhưng khổ nỗi cứ load một lúc lại dừng cả phút. Nhà e đang xài gói 165k của vnpt, e định đổi sang gói 500k cáp quang của Viettel liệu có xem được không các bác. Trên đây có ai xem bằng cái ace stream mượt cho e cái tư vấn lắp đặt gói nào xài được. Ah mà thấy chủ nhật bóng đá Anh thường có 1 link sop của kênh Nga, hình ảnh HD rất đẹp, nhưng đường truyền nhà e chỉ kéo đến 45% thì không lên nỗi nữa, xem rất ức chế. Liệu sau khi nâng cấp đường truyền thì có xem được không các bác?

zz195zz

Member

xem ace stream không ổn định tí nào, đc 1p load 10p. em dùng cáp quang viettel đây 12mb, ko biết có phải do bóp băng thông quốc tế nên thế ko nhưng xem ra thì ace steam vẫn ko ngon bằng sopcast

dntk44tdh3

Active Member
Em giống hệt 2 bác ở trên,em mạng 4MB của VNPT,sopcast thì chiến tuốt nhưng ace stream thì chịu,chạy 10s nghỉ vài phút,không thể hiểu tại sao. Bây giờ đang phải xem megafun mờ tịt.
Bác nào biết cách làm sao xem ace stream ổn định bảo em với

CuQuang9x

Active Member

Em dùng FTTH của VNPT mà cũng ko xem dc TS, cứ dc một tẹo xong dừng. Trước đây link Sopcast 3000kbps vẫn chạy vù vù, giờ khó khăn quá nhỉ, trang Soptv.ru còn off thì chắc chả còn thằng nào sống nữa.....Tối nay em canh từ lúc 7h30, nếu có link xem dc sẽ up vào topic Fan MU nhé :D

CuQuang9x

Active Member

MC-Chelsea đây :
sop://broker.sopcast.com:3912/136136

sop://broker.sopcast.com:3912/133313

Chỉnh sửa lần cuối:

smilegirl

Active Member

Ko link nào xem được cả, bác nào còn link khác làm ơn share cho em với.

dntk44tdh3

Active Member
Tại các bác vào xem muộn quá nên bị thế đấy,em vẫn xem từ đầu hiệp đến cuối hiệp không vấn đề gì

khoahq

Active Member
Em giống hệt 2 bác ở trên,em mạng 4MB của VNPT,sopcast thì chiến tuốt nhưng ace stream thì chịu,chạy 10s nghỉ vài phút,không thể hiểu tại sao. Bây giờ đang phải xem megafun mờ tịt.
Bác nào biết cách làm sao xem ace stream ổn định bảo em với

trước tiên bác phải update software lên version 2.0.8.4
bác vào router mở port 8621 , chỉnh trong advanced > total max connects là 200 > Max connects per stream là 50
Live buffer là 60s , bỏ tick cái Automatically determine download limit

ngocsonpt

Member

Các bác tranh thủ cài KEVIN TV mình đang xem cũng khá ổn

dntk44tdh3

Active Member
Bác cho em xin cái link để thử lại được ko ạ?

Em đang xem link này này bác sop://broker.sopcast.com:3912/133313
có vài link nữa bác thử hết xem thế nào
sop://broker.sopcast.com:3912/136136
sop://broker.sopcast.com:3912/133323
sop://broker.sopcast.com:3912/141398
sop://broker.sopcast.com:3912/137037
sop://broker.sopcast.com:3912/141072
sop://broker.sopcast.com:3912/141561
sop://broker.sopcast.com:3912/139777

---------- Post added 24-02-2013 at 10:39:11 PM ----------

bác vào router mở port 8621 , chỉnh trong advanced > total max connects là 200 > Max connects per stream là 50

Vâng cảm ơn bác,để xem xong trận này em test thử

dntk44tdh3

Active Member

Em vừa test để xem trận Juve-Siena. Nhưng chưa rõ kết quả. vừa nãy trận đấu chưa kết thúc thì vẫn bị y chang mọi khi,bây giờ hết giờ rồi thì xem mượt. Thế nên em cũng chưa hiểu đã ổn chưa nữa

Bên trên