Hy sinh đời trai – Xem xong muốn hy sinh

tangvanthang

Well-Known Member
Ðề: Hy sinh đời trai – Xem xong muốn hy sinh

nghe giang hồ đồn ung hoàng phúc cũng sắp ra phim nữa không biết sao các bác nhở ?!
p/s phim này em hồ hà có khoe tí cam bưởi nào không ? 8-X

josbuiduy

Chỉ thích đọc bài review của bác BuiAn về phim Việt, hay và rất thấm. Thanks bác nhiều nha!

babygoon

Member

Đọc cái tên phim với xem cái trailer đã biết phim ko đáng để bỏ thời gian xem chứ đừng nói ra rạp :v
Nói lại nhớ hôm trc xem trên TV cái chương trình giới thiệu hôm họp báo công chiếu phim, thấy phỏng vấn em Linh Chi 1 thời nổi tiếng bởi phốt cave + chất giọng quê quê, nam ko ra nam, bắc ko ra bắc mà mình lẩm bẩm "ếu hiểu thằng đạo diễn nghĩ cái gì mà đưa con này lên phim, đã thế poster còn để mặt to đùng @@" Hóa ra là mượn mông fake với ngực fake để câu khán giả :)))))

osiric

Well-Known Member

chuyện bình thường thui mà
chừng nào bất thường mới sợ
mà chừng nào phim việt phải nhờ tới con Ốc + con sò để kéo khách thì :))

dia

Well-Known Member

Ha ha ha, em ngày càng thích văn phong của Bác chủ. " Kiềm chế lắm mình mới không đứng bật dậy và chạy tung ra khỏi rạp, chạy thẳng vào màn đêm tăm tối như chị Dậu xưa kia" đọc xong đoạn này mà nhịn ko nổi luôn :)):)):))

Tội nghiệp bác quá! Em xem phim ở nhà mà dở là rất tức rồi. Mất thời gian, mặc dù em cũng rảnh chán! Thương bác quá hà!

MCCM

Nói thật diễn viên VN xấu quá, nhìn quen và ko có đẳng cấp quốc tế nên chán chán là

XBA3

Member
Re: Ðề: Hy sinh đời trai – Xem xong muốn hy sinh

Còn nhớ hồi chiếu 1 số trailer nhảm nhí như phim này, cụ thể là Để Hội tính mà mình khi vào rạp phải đem theo ear phone. Để khi rạp nó bật trailer lên là mình lập tức bật volumn lên tối đa nhét ear phone vào tai nhắm mắt lại để ko nghe không thấy những thứ rác rưởi ấy.

Giống mình á bạn, vậy mà có mấy người cười được mình cũng bó tay. Riêng đối vs mình vô rạp chuẩn bị coi phim hay mà bị chiếu ba cái trailer của những phim coi thường khán giả như thế này thì quả là tra tấn :(.

hitechvn89

Member

Thấy PR rầm rộ khủng khiếp, cứ tưởng là hay lắm! Đọc đây thấy thất vọng luôn.

HacLongNinhKieu

Well-Known Member

Thôi lên mạng kiếm người đàn bà yếu đuối với đất rừng phương nam coi lại cho lành

Đất phương Nam thôi bác, còn Đất rừng phương Nam là nguyên tác :)
Với, 2 cái này là phim bộ, đâu có phải điện ảnh :D
Điện ảnh Việt em vẫn thích Mẹ vắng nhà, Trăng nơi đáy giếng, Áo lụa Hà Đông.... Nói chung dù phim lẻ hay phim bộ thì xứ mình vẫn thích theo đồ thị giảm dần đều về chất lượng :(
Quên, sẵn nhắc về TĐBE của Lý Hải. Thực sự em thấy Lý Hải hát hay, nhưng cái series này em nuốt méo có trôi :( nhờ nó mà em quen mồm câu "dis mợ, bọn VN cái *** gì cũng nhét hài vô được". Mà thiệt chứ, đụng đâu cũng thấy hài, liên khúc trữ tình của Dương Ngọc Thái đang mùi cũng đẩy bác Hoài Linh vào. Ôi thần linh ơi....

coduocgidau

Uploader

Rảnh không biết làm gì đút đầu vô coi Hy sinh đời trai49 ngày,cảm thấy Phim Mì ăn Liền đã trở lại nhưng dở hơn lúc trước

Bên trên